PDA

Xem đầy đủ chức năng : DẪU 1 NGÀY BÊN ANH.......... to Mắt kiếng

hoacỏmay
25-11-2006, 09:41 AM
mms://210.245.24.10/Music/NhacTre/MayTrang_ChoTimEmNhoAnh/wma/02_MayTrang_DauMotNgayBenAnh_AnhTuan.wma
CLICK VÀO (mms://210.245.24.10/Music/NhacTre/MayTrang_ChoTimEmNhoAnh/wma/02_MayTrang_DauMotNgayBenAnh_AnhTuan.wma)
Đây là món quà "tinh thần" đầu tiên gởi đến mắt kiếng trong mục này, không biết mắt kiếng có biết không nhưng hy vọng khi nghe bài hát này mắt kiếng sẽ thích nhé :huglove:

Ngày xa xưa thật xưa,khi em mới yêu anh,những ngọt ngào dịu êm luôn bên em trong giấc mợ
Thật nhẹ nhàng với bao nụ hôn ban đầu, và em đã biết nhớ anh rất nhiều....
Mùa đông lại qua xuân mang theo nắng tươi hồng, anh mãi gần bên em chia cho em những giấc mơ.....
Thật hiền hoà ấm êm trong vòng tay, tình yêu trong anh,làm em bỗng như vụt lớn....
Vắng anh trong một ngày thôi tim em giá lạnh, vắng anh đêm nay vì sao kia như muốn khóc...
Tình yêu kia tràn về, từ ánh mắt thật hiền, và anh yêu ơi có hay....
Giấc mỏ đêm nay dịu êm bên em có anh, thiếu anh dẫu một ngày thôi em đâu muốn thế....
Và anh ơi anh không biết đâu, giấc mơ nhỏ nhoi riêng em, là được yêu anh, dẫu chỉ một ngày bên anh....

hà_linh_4ever
25-11-2006, 09:20 PM
hay quá............^^cảm ơn you đã post !

heo con ũn ĩn
26-11-2006, 05:57 AM
:domat:...............................:domat:..... ...........................:domat:

cám ơn Nấm :huglove:

Băng Tước
27-11-2006, 05:55 AM
Thế hóa ra ông Heo là mắt kiếng hả?? :dance:

kiep lieu trai
29-11-2006, 07:18 AM
Ông Heo , mình cảm thấy tên gọi này rất hay :D:D:D
Bài hát hay hề :D

nắng hạ
02-12-2006, 05:33 AM
bài hát nghe dễ thương quá nhỉ,mình thấy bài hát hay lắm,2 bạn lãng mạn dữ :cr: