PDA

Xem đầy đủ chức năng : Trái tim em rồi đây biết đi về đâu?

girl_no_cute
25-11-2006, 02:34 AM
Rồi đây trên con đường này 1 mình em sẽ fai bước đi sẽ ko còn những ngày tháng mỏi mòn đếm từng ngày mong nó qua thật nhanh để sớm đến ngày được gặp anh tất cả sec qua như 1 giấc mơ mà khi con người ta tỉnh dậy có ng sẽ quên đi giấc mơ đó có người thì mãi mãi ko bao giờ quên những gì đã qua em ko biết fai quên và ko biết fai bắt đầu quên từ đâu nhưng mong sao 1 ngày nào đó tất cả với em sẽ fai nhòa

dream_chien
25-11-2006, 02:37 AM
------------------------------------------------------------------mặc kệ nó đi ------------------------------------------------------------

girl_no_cute
25-11-2006, 02:54 AM
mặc kệ được thì tui ko fai khổ thế này đâu. trời ơi đã bùn thì chớ mà vào trong đây cũng gặp toàn ng cũng bùn thui à

chilovephong
25-11-2006, 03:09 AM
uh , trong đây chỉ có nỗi buồn chứ ko co niềm vui đâu , chúc T vui vẻ

babylove_hue
26-11-2006, 02:06 AM
Ai cũng có niềm vui và nối buồn , thế mới là cuộc sống. Đáng khâm phục của con người là tự đứng lên sau khi gục ngã , thế đấy. Giờ đây mình cũng phải chấp nhận hiện tại thôi.

Ai cũng có niềm vui và nỗi buồn , thế mới là cuộc sống. Đáng khâm phục của con người là tự đứng lên sau khi gục ngã , thế đấy. Giờ đây mình cũng phải chấp nhận hiện tại thôi.

se7engirl_dj
26-11-2006, 03:39 AM
T à , hộp thư của T đã quá nhiều nên mình gửi trả lời tin nhắn cho bạn ko được nè? Mình biết thế nào rùi bạn cũng sẽ vượt wa được sự đau bùn này vì T là bạn của mình mà đúng ko?

girl_no_cute
26-11-2006, 04:15 AM
Hum nay lại là ngày hẹn T lại lên mạng chờ nhưng giường như la....... Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhìu nha bạn tốt

mua_dong_trang_0386
26-11-2006, 06:12 AM
đúng là rất khó để quên đi được một người mà mình rất yêu thương! Bạn hãy vui lên và hãy để nó thành những gì tốt đẹp mà bạn trân trọng! Sẽ có người khác đến với bạn và giúp bạn quên đi những gì ko vui trong quá khứ, làm cho bạn thấy rằng bạn là người hạnh phúc. vui lên bạn nhé!

http://i84.photobucket.com/albums/k38/phuongnhung_6186/Picture005-5.jpg

babylove_hue
26-11-2006, 07:40 AM
Vững vàng lên , sống tốt lên , đừng cố ép mình phải quên người ấy , bởi vì làm như thế bạn sẽ chẳng quên được họ đâu.
:sofa:
:angel1: