PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh thương !

kenvylove
22-11-2006, 06:35 AM
Anh xa nhớ !
Anh có biết hôm qua em vui như thế nào không? , vì em đã được nói chuyện cùng anh nè, thật vui vẻ, lâu quá rồi em không được nghe giọng nói của anh , không được nghe anh trêu đùa.......!
Hôm qua nói chuyện thật lâu, thật sự em không muốn em và anh phải xa nhau như thế này đâu, em ước gì mình đang được ở nha để trò chuyện cùng anh , cùng đi dạo với anh , được nghe anh chọc em nữa.... nghe anh nói buồn mà em cũng cảm thấy không vui. có phải anh đang rất nhớ em? em biết điều đó chứ , em cũng rất nhớ anh. nhưng cho dù vậy e cũng không thể nào nói cho anh hiểu được là em nhớ anh đến dường nào.
Anh à , có phải thời gian đã làm cho anh và em hiểu nhau hơn không? , khi hiểu ra được thì có quá muộn không anh? , nhưng e thấy rằng chúng ta khồng thể nào được như xưa kia nữa , làm sao nói cho anh hiểu được đây?
Anh ở Bắc , em ở Nam , chúng ta ở quá xa nhau va chỉ có tết mới gặp lại. Em cũng mong cho đến tết lắm chứ nhưng em sợ đến lúc đó em không thể nào ngồi nói chuyện với anh một cách tự nhiên được , chỉ vì có nhiều lý do em không thể nói ra , em không muốn thế đâu anh có hiểu không?
Tại sao lại như vậy được chứ , em bây giờ đang rất bối rối cho chính mình và không biết làm như thế nào cho phải nữa. Chẳng lẽ em đành phải quên anh sao? làm sao được chứ , em không thể nào làm được anh à , trừ khi anh chính thức nói chia tay với em.
Nhưng em biết anh đang rất thương em mà , làm sao anh có thể nói ra những lời đó đối với em. Mà cho dù bây giờ anh không còn tình cảm với em đi chăng nữa thì e biết anh cũng sẽ không bao giờ nói được , vì anh sợ em sẽ buồn và thất vọng.....vì từ hồi trước anh cũng đã vậy rồi mà , bây giờ e cũng đã hiểu được anh một phần nào đó rồi !
Ước gì bây giờ có anh thì em sẽ tâm sự với anh mọi điều , mọi suy nghĩ của em , tất cả cũng chỉ vì anh thôi.......
Tối hôm qua em đã viêt cho anh nhiều lắm , những tâm sự của em nhưng anh lại không đọc được , tiếc thật , nhưng em biết anh rất hiểu em cho dù em không nói , đúng không anh?, bây giờ em chỉ mong cho đến ngày về để em và anh có thể gặp được nhau thôi, và em biết anh cũng mong như thế !

langtuvedemx7
22-11-2006, 08:10 AM
tớ chẳng biết fai? nói ji` nữa ,., chúc bạn sẻ vui vẻ và hạnh phúc bên người mình yêu nha

emkothenoi_viemqua_yeuanh
22-11-2006, 09:59 AM
Đã là tình yêu thật sự , tui tin rằng cho dù 2 bạn ở cách xa nhau đến thế nào thì yêu vẫn là yêu ! Chúc bạn may mắn , và đến dc với nhau chứ ko như tình yêu của tui !!!!! Dù ko dc bên ng` tui thương , tui luôn mong ai đó có một cuộc tình buồn xa cách nhau như tui có thể sống hạnh phúc !