PDA

Xem đầy đủ chức năng : em vẫn mong anh về ( dù chỉ về trong giấc mơ)

girl_no_cute
20-11-2006, 06:25 PM
3 tuần rồi anh ko onlien cũng ko thèm nhắm gì cho em hết ngày nào em cũng mỏi mòn chờ tin anh thế mà càng chờ càng ko thấy. Nếu thật sự anh đã ko kòn yêu em nữa thì anh nên nói với em 1 lời đừng bắt em fai đợi chờ trong vô vọng thế này. Cứ nghĩ rằng rồi đây em sẽ mất anh thì lòng em đớn đau vô cùng xa anh em như xa chính bản thân mình em đã ko kòn là em nữa. Trong em những kỉ niệm về anh lun tràn đầy trong ký ức ko hỉu tại sao khi mà em cố quên anh thì những kỉ niệm đó lại càng tràn về thường xuyên và rõ ràng hơn. Thật lòng em rất nhớ anh và em ko mún quên anh trong những giấc mơ của mình em cố gắng đi tìm bóng anh cho vơi đi nỗi nhớ. Dẫu biết là ko thể quên mà tại sao cứ dối lòng cứ ép mình fai quên hả anh ? Tuy anh ko fai la người đầu tiên em yêu , nhưng với em anh là người mà em yêu thương nhất mong chờ nhất và anh cũng là người đầu tiên làm em khóc làm em đớn đau đến thể này. Giờ em nhớ anh lắm anh ạ anh hãy nói hãy nói dù chỉ 1 lời thôi dù cho lời đó làm tim em nát tan nhưng thà như thế còn giúp em dễ quên anh còn hơn anh cứ lặng câm
Em vẫ mong anh về dù chỉ về trong giấc mơ
Kỉ niệm đẹp mà sao là dĩ vãng?
Yêu anh nhìu mà sao fai quên anh ?

Ngày lại ngày qua đi chỉ còn lại em với nỗi nhớ thương anh thật nhìu giờ em bít đi về nơi đâu để lại thấy bóng anh? 1 mùa đông lại sắp đến và trong lòng em giờ đang băng giá anh ko hỉu và ko 1 ai hỉu chỉ 1 mình em với nỗi đau vô vàn giá như những giọt nước mắt này có thể mang anh về bên em thì em sẽ nguyện đánh đổi tất cả nước mắt của mình để anh lại trở về bên em. Cứ nói quên đi nhưng đâu có ai hỉu rằng quên ko dễ thế đau thể nói quên là quên ngay được có những vết thương ko bao giờ liền sẹo và có những niềm đau là mãi mãi anh ơi ! Tại sao anh nỡ đành lòng qway lưng ko 1 câu dã từ còn đâu lời anh nói mãi yêu em , còn đâu lời nói " dù có chuyện gì xảy ra cũng ko bao giờ chia tay " Tại sao? tại sao? anh lại đổi thay hả anh em yêu anh yêu anh rất nhìu mà sao anh ko thèm biết đến tình yêu em dành cho anh. Anh đến với em làm gì để rồi đây anh để lại cho lòng em 1 vết thương em fai bắt đầu từ nơi đâu khi mà những kỉ niệm ngày xưa mãi mãi chẳng fai mờ

se7engirl_dj
21-11-2006, 12:55 AM
Thuỷ à , tâm trạng bây giờ của mình y như bạn đó , người đó cũng đang chơi trò im lặng với mình , mình đau lòng quá đi , hãy cố vượt wa đi bạn rùi đây bạn sẽ có được hạnh phúc

chip_xinh_h2h
22-11-2006, 03:15 AM
Thủy ah` ! tình yêu là vậy mà bạn , mà con gái cũng buồn cười lắm cơ yêu trong tuyệt vọng sống cũng trong tuyệt vọng , bạn càng tuyệt vọng bao nhiêu thì càng thất vọng bấy nhiêu. Mình ko hiểu rõ chuyện của bạn nhưng mình cũng muốn nói với bạn rằng đừng đặt quá nhiều niềm tin và hi vọng vào tình yêu. Vì bạn đăt bao nhiêu sẽ đau khổ bấy nhiêu , bạn hãy cố gắng vượt qua nỗi đau này mình chắc rằng bạn sẽ nhận được những gì mà bạn đã mất. Hãy vui vẻ đón chào cuộc sống mới bạn nhé , mình luôn bên bạn dù mình chưa hiểu nhiều về nhau. Hì
~~~~~~chữ kí ~~~~~~
Hãy vui vẻ lên bạn nhé
chip_xinh luôn bên bạn

Caube_thattinh
22-11-2006, 07:58 AM
hihihihi thôi cố mà vui lên đi nào , đoc thư bạn mà mình ngờ đang đọc tiẻu thuyết tình yêu , lãng mạn wua' ( tội là hơi buồn ) hihiii, Chúc ban mau trong phục hồi va quên dc người đấy đi vui ve trở lại nha bạn !

emkothenoi_viemqua_yeuanh
22-11-2006, 10:03 AM
Càng trông càng chờ càng biết ko bóng ai trở lại.... nhưng ko chờ , ko ngóng, ko trông thì lại chịu ko dc...... Anh chỉ biết làm em đau, chỉ biết để em chờ , chỉ biết vô tình trước tình yêu của em.... mà em lại ko thể dặn lòng mình đừng yêu anh nữa. Vì đó đâu phải là tình yêu !

girl_no_cute
22-11-2006, 05:46 PM
Các bạn ơi ! nghe các bạn khuyên mà T thấy mình càng trở nên yếu đuối có fai T ngốc lắm đúng ko? T vẫn chờ vẫn mong ng ấy dù cho T biêt............... Nhưng thật sự T ko bít làm sao hết bây giờ T đang bùn và tuyệt vọng quá bạn bè bên T thì cứ như xa lánh T dần thật sự giờ đây T chỉ còn có trang web này có các bạn để tâm sự mà thui. Trong đây kỉ niệm vui thì ít mà kỉ niệm bùn thì nhìu cái thế giới này trở nên quá bao la và rộng lớn làm cho con ng ta trở nên tuyệt vọng , trở nên sợ tất cả. Dù có thế nào cũng cùng nhau vượt qua nha các bạn Rồi cũng sẽ qua đúng ko nào?

se7engirl_dj
23-11-2006, 01:16 AM
T ko co ngoc dau ma , khi yeu ai cung the ca dau rieng minh T dau minh cung vay ne . Du ai co xa lanh T di nua thi minh van mai ben T luc vui lan luc bun ca , minh se cung T vuot wa tat ca de tim lai hanh phuc ma chung ta da mat di , co dc ko T??????????

*Rain*
23-11-2006, 01:31 AM
Bạn vẫn chăm nghĩ về 1 tình yêu như thế sao ? :blushing:

Vui lên nào bạn nhé :huglove:

se7engirl_dj
23-11-2006, 02:20 AM
noi the nao thi cung vay thui , anh cung chang hieu tinh em , anh cung muon day em ra khoi cuoc doi anh

___h0n3y___
23-11-2006, 03:55 AM
Chờ đợi mang nhiều cảm giác ... nhưng nếu chân thành ... hãy chờ đợi ... hạnh phúc sẽ dừng lại ... chứ không đi ngang qua ...

girl_no_cute
23-11-2006, 05:59 PM
Vẫn biểt chỉ là đợi chờ trong vô vọng nhưng T còn bít làm sao được hả các bạn ? thà đợi chờ dì bít ko có kết quả còn hơn ôm bao đớn đau 1 mình câm lặng

xinhxinh_yeuyeu_kieukieu
23-11-2006, 08:38 PM
T ko co ngoc dau ma , khi yeu ai cung the ca dau rieng minh T dau minh cung vay ne . Du ai co xa lanh T di nua thi minh van mai ben T luc vui lan luc bun ca , minh se cung T vuot wa tat ca de tim lai hanh phuc ma chung ta da mat di , co dc ko T??????????

se7engirl_dj vaT a!2 bạn thật ngây thơ...tôi ko muôn nói ra điều này nhưng nói thật nhé!Toi ko dam chắc là:" người đàn ông của 2 bạn có phải là 1 kẻ đểu cáng hay ko?"Nhưng nếu tôi là anh ấy tôi cũng sẽ hành động như anh ấy!Vì sao uh?! Đơn giản cực kì...vì chắc chắn rằng:"Anh ta cũng đã có 1 thời yêu 2 bạn (chính xac là đã rung động)nhưng trong thời gian đó người ấy của 2 bạn thấy 2 ban có những điều ko thể hợp nhau...người đàn ông ấy của 2 bạn đều rất quý 2 bạn,chính vì thế anh ấy ko nói lời chia tay để mong muốn 1 thời gian sau im lặng các bạn sẽ tự hiểu ra vì sao mà anh ấy ra đi ko nói 1 lời để muốn giữ lại 1 tình bạn 1 tình anh em.Chính vì thế đừng vội vàng trách anh ấy là kẻ vô tình.Đừng vì buồn quá mà trở thành kẻ lụy tình bạn à!mong 2 bnaj hãy vững tin trong cuộc sống.

dream_chien
23-11-2006, 10:15 PM
Chờ đợi mang nhiều cảm giác ... nhưng nếu chân thành ... hãy chờ đợi ... hạnh phúc sẽ dừng lại ... chứ không đi ngang qua ...

bạn nói hay lém tui yêu nàng 8 năm chờ đợi rồi đến một ngày nàng đông ý làm ng yêu tui rồi lạ rời xa vĩnh viễn tui bít sao đây !!!
Thuy à mình nghĩ bạn hãy cố lên nhé mình cũng như bạn nè mình cũng yêu cô ấy lém nhưng cuộc sống cũng như tình yêu không phải lúc nào cũng trọn vẹn cả bạn à :drive:

___h0n3y___
24-11-2006, 02:59 AM
Dù chờ đợi 1 khoảng thời gian dài ... nhưng sau đó mình chẳng nhận được gì ... thì cũng chẳng sao bạn ạ ... có phải bạn đã rất thật lòng đấy không ? Hạnh phúc vốn không tự tìm đến ... mà là do mình tạo ra mà thui ... cố lên !

phượng hồng_dk
24-11-2006, 03:04 AM
có 1 tâm trạng giống mình. muốn quên mà ko quên được cang muốn quên thì lại càng nhớ

vitaminMM
24-11-2006, 05:09 AM
những cái thuộc về bản thân mình thì mình có thể nắm bắt nó dễ dàng. nhưng cái j` ko phải của mình thì sẽ ko bao giờ là của mình. sis đừng nên đợi chờ nữa, đừng nên ước mơ những j` mà bít rõ rằng mình sẽ ko bao giờ có. nó chỉ làm uổng phí thời gian thui. hãy dũng cảm đứng lên, bắt tay vào thực hiện những ước mơ khác đi. hạnh phúc luôn có mặt ở khắp mọi nơi mà.^^!