PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em Biết Em Đã Sai

emyeucuaanh12
17-11-2006, 07:45 PM
Yêu anh rồi lại xa anh , xa anh rất nhiều anh à ! Khi không có anh ở bên cạnh thì em đã buồn và thất vọng. Và lúc đó thực sự có một anh chàng đến bên em cho em niềm an ủi mà em mong đợi ở anh rất nhiều. Tại sao? Tại sao vậy hả anh? Tại sao anh không thể mang đến cho em những điều đó hả anh? Những lúc anh buồn anh chán nản thì em luôn sẵn lòng ở bên anh chia xẻ cùng anh - để biết rằng dù anh có thế nào đi nữa thì em vẫn yêu anh và luôn luôn ở bên cạnh anh.
Em không biết có phải những lời nói này để oán trách anh không? Nhưng anh à con tim em vẫn cảm thấy yêu anh. Mà trong đó luôn có tình cảm của người kia dành cho em. Em không thể lựa chọn giữa anh và người ta. Em yêu anh nhưng rất thương người ta. Em làm thế nào đây anh? Anh càng ngày càng xa rời em , em không biết đến một lúc nào đó anh sẽ rời xa em vĩnh viễn anh à ! Em đau em buồn nhiều lắm và nhiều lúc em khóc thương cho cuôc tình chúng ta. Anh ơi hãy trả lời em , em phải chọn ai bây giờ??????

* bim ky *
17-11-2006, 07:53 PM
Bạn giống mình 2 năm về trước............buồn

Trang Sassy
17-11-2006, 08:12 PM
Kũng muốn oán trách anh lắm..nhưng thực sự , anh có sai đâu..Đó lah vì hoàn cảnh...Lah` vì em trẻ con , chẳng suy nghĩ được gì cho anh...Cứ giận hờn vu vơ làm anh đau đầu..em xin lỗi...

¯|¯ïN
17-11-2006, 11:37 PM
Đã yêu 1 người thì phải có niềm tin bạn à,nếu đã ko có niềm tin với người ấy thì 1 là bạn chưa biết tình yêu thật sự là gì,2 đó không phải là 1/2 thật sự của bạn,bạn hiểu ý mình chứ:)?

chilovephong
17-12-2006, 11:26 PM
ty mà cũng san sẻ được ư???? vậy bạn đã thực sự yêu chưa????