PDA

Xem đầy đủ chức năng : NgÀn NỖi NhỚ Vu VƠ DÀnh Cho Em. Xin LỖi Nghen Em

vianhmuonyeuem2
16-11-2006, 08:15 PM
nhóc à. anh nhớ em lắm biết không. khi này mình 2 phương trời. em còn việc của ẻm anh còn việc của anh. những gì dành cho nhau chỉ là những nụ cười những cuộc chuyện trò trong đêm dài và chỉ còn nỗi nhớ trong âm thầm. mình chẳng biết làm gì ngoài sự nhớ thương vô bến bờ đó. chuyện tình mình không tưởng sẽ buồn mãi thế sao em. anh và em vẫn mong đến một ngày mĩnh sẽ ở gần nhau sẽ không chịu nỗi buồn như thế này nữa đậu anh và em cả hai cũng không muốn buồn và nhớ thế này đâu. niềm hạnh phúc vẫn còn ở ngày mai. một ngày mai nhưng ngày mai đó khôing biết là bao lâu. giá mình đến với nhau muộn hơn. giá mình yêu nhau muộn hơn. nhưng không. cuộc đời bắt mình phải thế. cuộc đời bắt mình phải chịu. tất cả chỉ vì hai chữ anh chỉ yêu riêng em. sự tin tưởng không bao giờ nhạt nhòa đó. không còn giận hờn bởi anh quá yêu em. em biết không hằng đêm anh vẫn nhớ đến em vẫn nghĩ về em. anh không cấm em đi chơi nhưng mỗi khi em đi chơi. em biết đó khi đó trong tim anh là triệu nỗi lo lắng triệu sự buồn phiền. và khi đó anh chỉ định hình và mách mình rằng. cường à sự tin tưởng của mày đâu mất. và khi đó anh lại mệt nhoài trong sự suy nghĩ. anh muốn hỏi em rằng mình còn tin nhau không. nhưng anh không muốn hỏi chỉ vì sự tôn trọng và anh biết lòng tự trọng nơi em và anh cũng biết cái mà em hằng nghĩ. sự tổn thương trong tình yêu. nhưng anh chẳng thể làm khác được. nhưng e biết đúng không em biết anh yêu em nhiều lắm mà.
không ai trong chúng ta là người phụ bạc
không ai trong chúng ta là kẻ lừa dối
nhưng trái tim không thể làm khác được
xin lỗi em anh xin lỗi em
mình không có lỗi trong tình yêu. mọi thứ là do sự sắp đặt của duyên số. giá có thê3 nói cho lòng thanh thản mình cũng nóim phải không em. nhưng dọa này đừng đi chơi nữa nha ở nhà cố gắng học. anh sẽ gọi cho em mỗi ngày mà. anh xin lổi. chỉ vì anh yêu em

beyeuchu
17-11-2006, 06:03 AM
Sao viết toàn những chuyện buồn không vậy trời wow. Đọc mà thấy mình còn may mắn hơn mọi người nhiều. Ngày nào mình cũng thấy vui hết đó, vì mình luôn lắng nghe nỗi buồn của người khác nên mình tìm thấy sự may mắn của mình ở đấy. Trước kia mình thấy buồn khi xa người yêu nhưng trong chính khoảng cách ấy mình mới cảm nhận được tất cả tình yêu mà người ấy dành cho mình. Bạn thấy đấy, chúng ta có thể quay lại con đường nơi ta bắt đầu thay vì đứng tại chỗ để than vãn sẽ đi vào ngõ cụt.....!!! Chúc bạn vui.

vianhmuonyeuem2
27-11-2006, 02:11 AM
tôi không chắc tôi chỉ toàn chuyện buồn nhưng tôi tin tình yêu tôi không buồn. sau những cuộc nói chuyện vui vẻ là những nỗi nhớ dài thật buồn. kim anh anh yêu em nhiều

beyeuchu
29-11-2006, 07:36 PM
Tôi ước những điều may mắn và hạnh phúc sẽ đến với người đang đọc tin nhắn này..!!! _____*yeu*_*yeu*________*yeu*_*yeu*_____ ___*yeu*______*yeu*_*yeu*_______*yeu*___ __*yeu*__________*yeu*__________*yeu*___ __*yeu*________________________*yeu*____ ___*yeu*______*_LO_VE_*_______*yeu*____ ____*yeu*____________________*yeu*______ ______*yeu*________________*yeu*________ ________*yeu*____________*yeu*__________ __________*yeu*________*yeu*____________ ____________*yeu*____*yeu*______________ ______________*yeu**yeu*________________
__________________yeu___________________

vianhmuonyeuem2
10-12-2006, 02:38 AM
nô en sắp đến gần. anh cầu cho bên cạnh nhóc luôn có những niềm vui cả khi anh không bên cạnh nhóc. nhưng hãy tin tình yêu anh dành cho nhóc. anh luôn yêu em lắm biết không. yêu em

vianhmuonyeuem2
31-12-2006, 01:48 AM
một năm mơí đ0ang đến tình yêu cuả chúng mình lại thêm một tuôỉ. anh cũng câù cho em một năm mơí muôn ngàn hạnh phúc niềm vui và luôn trin vaò tình yêun angh dành cho em nha em / nhóc à anh yêu em nhiêù lắm đó

vianhmuonyeuem2
12-01-2007, 09:16 PM
không gần gũi. không xa xôi , nhưng mình luôn nghĩ về nhau phải không em. yêu em

emkothenoi_viemqua_yeuanh
12-01-2007, 10:49 PM
Khi con tim xa nhau, con ng` ta mới hiểu dc thật ra mình yêu ng` ấy bao nhiêu ! Khi 2 con tim ko ở gần nhau , họ mới có thể trân trọng những ji` họ đang có ^^ !

vianhmuonyeuem2
22-06-2007, 03:38 AM
đúng vậy rùi. hình như khi bên em anh không hề trân trọng những gì mình có anh chỉ biết làm em buồn phải không em. nhưng anh y6eu em lắm hãy trở lại cùng anh nha em

sao_em_khong_yeu_anh
22-06-2007, 04:00 AM
Đau khồ khi người yêu mình ko được ở bên mình thì còn đau khổ nào hơn. đúng ko các bạn...!

h3o_x1nh
22-06-2007, 04:24 AM
Con gái vẫn vô tâm như vậy đó............^__^ con trai da iu thì p chấp nhận chứ nhg.....................( tư uy luận nha ) ^__^