PDA

Xem đầy đủ chức năng : .•:*´¨--=(¯°•¨¨°º©o(¯°•.?...Lệ_ĐêM...? .•°¯)o©º¨¨.•°¯)=--¨`*:•.

langtuvedemx7
15-11-2006, 07:44 AM
Em à !
.................................................. ............. Giờ này có lẻ em đã chìm trong giấc ngủ rồi !! mùa đông đã sang rồi , nó mang về những cơn gió tuyết , thổi rụng xuống những chiếc lá còn xót lại của mùa thu !
.................................................. ..............Đêm nay lại 1 đêm nữa anh thức trắng... Ngồi nhìn ra bên ngoài cửa sổ. căn phòng vẫn vậy , chẳng có ji` thay đổi cả... Những bức tường dường như yên lặng , lạnh ngắt...Khi anh biết vị thần tình yêu đã hok mĩm cười với đôi ta ...Anh yêu em.. anh nhớ em nhiều ...
Và có lẻ sẻ chẳng bao giờ anh quên được hình ảnh của em trong trái tim anh !!

Sống trên đời. con ngươì ta hok bít quí trọng những ji` mình đang có.
Để đến khi mất đi rồi mới biết 2 chữ hối tiếc là ji`..
Giá như ngày xưa thượng đế đừng sinh ra anh

Black & White
15-11-2006, 06:44 PM
Sống trên đời con ngươì ta hok bít quí trọng những ji` mình đang có.
Để đến khi mất đi rồi mới biết 2 chữ hối tiếc là ji`

sao kứ nhớ mãi kâu nì dzị ta :rain: ......phãi chăng mình đã từng như dzị .......nhưng...........mình hoh húi hận gì những gì mình làm ..........:rain: .......chĩ kó thễ noái mình hoh thuộc kũa ring ai .......... :rain: ......

ma_men2007
15-11-2006, 09:22 PM
nếu em là 1 ai khác thì có lẽ anh ko đau như vây !vì anh đã quá yêu em..............người ra đi đe lại nỗi đau giêng anh

langtuvedemx7
16-11-2006, 07:47 AM
nếu em là 1 ai khác thì có lẽ anh ko đau như vây !vì anh đã quá yêu em..............người ra đi để lại nỗi đau riêng anh
Anh ho trách ji` em cả ,.,. có chăng chỉ là tại anh quá ngốc , quá khờ khạo ,.,. quá yêu em ,.,. để rồi faỉ nhận nôỉ đau quá lớn

emvanconbe2002
24-11-2006, 04:12 PM
[B][COLOR="Sienna"]Sống trên đời. con ngươì ta hok bít quí trọng những ji` mình đang có.
Để đến khi mất đi rồi mới biết 2 chữ hối tiếc là ji`..
Giá như ngày xưa thượng đế đừng sinh ra anh
Nếu nói giá như thì tui có thể ngồi từ tháng này qua tháng khác ,từ năm này sang năm khác chỉ để nói những câu giá như.............giá như ấy đùng nói ui tôi...........giá như lúc đó tui hok nhận lời...............giá như tui đừng dành cả tình yêu của mình cho ấy...........giá như bây giờ tui có thể quên ấy.............vân vân và vân vân

girl_no_cute
25-11-2006, 02:57 AM
thật ra trên đời còn có nhừng ng đàn ông thế này ko?