PDA

Xem đầy đủ chức năng : em biết mùa đông năm nay sẽ...

girl_lanhlung_koyeuai_89
14-11-2006, 03:51 AM
anh ! mùa đông năm nay đến nhanh thật em ko nghĩ mùa đông này sẽ phải xa anh. trời bây giờ đã khá lạnh rồi ko biết ở nơi ấy anh có thấy lạnh không? nhưng em chắc chắn một điều là ở nơi đây em thấy tiết trời rất lạnh.
ngày đông vắng anh trời càng thêm giá buốt và em càng cảm thấy bản thân mình trống vắng , chẳng hiểu em thấy thiếu vắng một cái gì đó. có lẽ đó là tiếng nói của anh.ko hiểu sao mỗi lần nghe anh nói được nghe giọng nói ấm áp và có đôi chút hài hước của anh làm em cảm thấy con tim mình được sưởi ấm lên rất nhiều. tưởng rằng xa anh em sẽ quen dần với cuộc sống mới nhưng sao mà khó quá anh ơi ????
tại sao xa anh em cảm thấy cuộc đời thật tẻ nhạt và trống vắng.còn anh ở nơi xa xôi ấy liệu anh có còn nhớ tới lời nói trước lúc biệt ly ???

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
14-11-2006, 05:12 AM
Hix .......... 1 mùa đông hoh có anh kề bên .......... Công nhận buồn thiệt :) .......... hoh zui , hoh còn cái zi` gọi là giống cái mùa đông lãng mạn của năm ngoái ......... Ngồi 1 mình mòh nhớ cái năm cũ :rain: ............. Hix ...... Buồn...... Chán ........

Thienmy
14-11-2006, 08:28 PM
Mùa đông đã lại đến, từng cơn gió lạnh tràn về tất cả mọi ngõ ngách, nhưng có lẽ sẽ không thể làm em cảm thấy lạnh hơn nữa ... bước chân về nơi xa lắm, nơi đó chắc chắn chẳng có anh, nhưng cho dù sao đi nữa em vẫn chọn ... em muốn anh biết rằng, chúng ta mãi chỉ là hai đường thẳng song song mà thôi, cùng lắm cũng là đường tiệm cận, gặp một lần rồi mãi mãi cách xa!

ngoclantinh
15-11-2006, 02:47 AM
Mùa đông đúng là rất buồn ,buồn hơn khi xa người mình yêu ,cái cảm giác lạnh lẽo ,cô đơn cứ bám lấy chính mình ,nhớ anh ,nhớ da diết.mình thông cảm với hoàn cảnh của bạn ,nhưng anh ấy có trở về bên bạn không ,hãy nhớ một mùa xuân ấm áp rồi sẽ đến ,hãy tìm cho mình một niềm vui mới.chúc bạn hạnh phúc.

hoquanghai
15-11-2006, 04:36 AM
Mùa đông năm nay của tui cg giống bạn nè. Cố mà sống với những j` mình đang có. nhưng mùa thu cg phải nhường cho mùa đông thui bạn ạ

girl_lanhlung_koyeuai_89
15-11-2006, 08:48 PM
Mùa đông đúng là rất buồn ,buồn hơn khi xa người mình yêu ,cái cảm giác lạnh lẽo ,cô đơn cứ bám lấy chính mình ,nhớ anh ,nhớ da diết.mình thông cảm với hoàn cảnh của bạn ,nhưng anh ấy có trở về bên bạn không ,hãy nhớ một mùa xuân ấm áp rồi sẽ đến ,hãy tìm cho mình một niềm vui mới.chúc bạn hạnh phúc.

bạn nói đúng mùa đông rất bùn và hôm qua mình cũng thấy thế. mình đã rất nhớ người ấy nhưng bây giờ mình chẳng bít tí tin tức gì về người ta.

kenrai
15-11-2006, 08:58 PM
có ai bên Texas kô nè, tui bên đây đang rung cầm cập mùa đông đáng ghét nhất toàn lạnh lẽo và bị cold