PDA

Xem đầy đủ chức năng : BỐn NĂm VỚi TrÁi Tim RỈ MÁu

Em_Oi_Anh_Van_Doi
07-11-2006, 11:25 PM
Tp. HỒ ChÍ Minh 10/11/2006

TuỔi 17 ,tÔi YÊu Em MỘt TÌnh YÊu MỘng MƠ CỦa LỨa TuỔi HỌc TrÒ , NÀo Ai CÓ NgỜ TÔi YÊu KhÔng NhƯ TÔi NghĨ. CỨ TƯỞng RẮng MỘt TÌnh CẢm SẼ SỚm Phai MỜ Theo Theo ThỜi Gian Khi NÀng KhÔng Cho TÔi MỘt CƠ HỘi ĐƯỢc YÊu. NhƯng Sao ĐÂy 4 NĂm TrỜi HÌnh BÓng Em VẪn NgÀy MỘt HoÀ Tan VÀo MÁu ThỊt TÔi NhƯ MỘt PhẦn KhÔng ThỂ ThiẾu Trong CuỘc SỐng CỦa TÔi VÂy.

ĐÃ 4 NĂm RỒi Em À ! Anh VẪn ChỜ Em NhƯ ĐÊm TỐi ĐÓn ChỜ BÌnh Minh VẬy. Em GiƯỜng NhƯ LÀ TẤt CẢ NiỀm Vui ,nỖi BuỒn , NguỒn SỐng CỦa Anh VẬy MÀ Em KhÔng ĐẾn.

Em CÓ Vui GÌ KhÔng Khi Em Đang TÂm CƯỚp Đi TÌnh YÊu , TuỔi TrẺ , HẠnh PhÚc CuỘc ĐỜi Anh. KhÔng CÓ Em 4 NĂm Qua Anh Đà GỤc Ngà HoÀn ToÀn ,sỐng Xa RỜi VỚi ThỰc TẠi NhƯ MỘt NgƯỜi NẰm NgoÀi SỰ SỐng VẬy?

TỪ MỘt Con NgƯỜi SỐng Vui VẺ ĐƯỢc MỌi NgƯỜi YÊu MẾn.vẬy MÀ GiỜ ĐÂy Anh ChẲng CÒn GÌ CẢ Trong Con MẮt CỦa MỌi NgƯỜi Xung Quanh Anh LÀ NgƯỜi NhƯ NÀo ĐÂy "sẤu Sa","ĐÁng ChẾt" Anh TuyỆt VỌng QuÁ Em Ah! Anh CÓ CẢm GiÁc RẰng SỐ PhẬn Đang Ban PhÁt Cho Anh NhỮng NỖi KhỔ Đau NhƯ MỘt PhẦn QuÀ QuÍ GiÁ CỦa HỌ VÂy.

Em NÓi Đi Em ĐÃ Im LẶng VỚi Anh 4 NĂm RÒng RỒi Em BiẾt KhÔng?

-----------------------&-----------------------------

-------------------------hoÀng Duy ĐẠi-------------------------

latdatvagiang_mmmty
09-11-2006, 12:29 AM
cố gắn lên bạn ơi
111111111111111111111111111111111

girl_hu_hong
09-11-2006, 01:06 AM
4 năm quả là thời gian quá dài ,bạn đừng buồn hạnh phúc sẽ đến với những người luôn trân trọng và gìn giữ nó.Với tôi lại khác thời gian tôi yêu người ta mong dược người ta đáp lại càng ngày càng vô vọng , chúng tôi chỉ biết nhau qua mạng 5 năm cho 1 ty, cho một thời di học mơ mộng ấp ủ ,yêu thương.Anh ở quá xa tôi chỉ gặp nhau khi online rồi biết khi nào mới gặp được anh........................Dù gì cũng chúc ban mau tìm được hạnh phúc cho riêng bạn.....ông trời sẽ ko phụ bạc với bạn đâu............hì

maybe i love you
14-11-2006, 07:07 AM
Cố lên anh à ,mọi chuyện sẽ qua mà ,rồi đến một ngày cũng có người yêu anh nhiều như thế.....

¯|¯ïN
14-11-2006, 07:18 AM
4 năm trái tim rỉ máu cho 1 tình yêu vô vọng,quả là đáng tiếc :rain:

ngoclantinh
15-11-2006, 02:55 AM
Bạn phải cứng cỏi hơn chứ bạn là con trai mà ,cô ấy có quan tâm đến bạn đâu mà abn phải tự giày vò bản thân mình như vậy chứ.Bạn phải cố gắng học tập ,làm việc sống vui vẻ ,bạn cứ sa đọa như vậy cô ấy sẽ khinh thường bạn mà thôi.tôi cũng bị người yêu bỏ rơi ,nhưng tôi đã cố gắng học tốt và sống có ích.để chứng tỏ với anh ấy rằng ko có anh ấy mình vẫn sống tốt.Hãy đứng dậy làm lại từ đầu đi bạn nhé ,cuộc sống sẽ ưu đãi những người tốt.rồi bạn sẽ tìm được niềm vui trong cuộc sống.Đừng bán rẻ cuộc đời mình như vây.

babylove_hue
22-11-2006, 03:37 AM
Cuộc sống vốn muôn màu , muôn vẻ , chúng ta phải luôn nhìn về phía trước. Anh cũng nên đừng buồn làm gì , hãy cố gắng sống thật vui vẻ. Em tin rằng rồi sẽ có một ngày anh sẽ gặp được một người yêu anh hơn thế....

hà_linh_4ever
22-11-2006, 03:45 AM
làm sao có thể quên được?????????never !

babylove_hue
22-11-2006, 07:00 AM
:cungly2:
Vẫn biết quên một người thật là khó , nhưng mà chẳng lẽ bạn lại sống mãi trong quá khứ vậy sao? Phải biết đứng lên sau khi gục ngã , đó mới là một nam nhi chân chính. :huglove2:

emkothenoi_viemqua_yeuanh
22-11-2006, 10:37 AM
ng` bạn tôi bảo tôi rằng.. yêu lâu là ngu lâu ! mới đầu cũng chẵng hiểu lắm ! nhưng giờ mới biết yêu đơn phương một ng` , ma ng` ta ko biết thì bị gọi là ngu !

_ Girl Buồn _
23-11-2006, 07:42 AM
4 năm.uh qua/ là một thời gian quá đỗi dài........Vậy mà mình...2 năm cũng ko thể chờ dc người ta...mình thấy mình quá kém cỏi khi đem so sánh với ban......NHưng thui...tất cả cũng đã qua rồi...bạn hãy bày tỏ tình cảm của mình với cô gái ấy đi...mình tin...chỉ cần bãn yêu......yêu thật lòng....cô ấy sẽ đến bên bạn...sớm thôi

girl_hu_hong
23-11-2006, 08:47 AM
iu roi lại mong rồi lại dợi.....chán chết