PDA

Xem đầy đủ chức năng : tất lẽ dĩ ngẫu...................ko phải vì anh.....

bé nấm
07-11-2006, 03:06 AM
Hà nội mùa vắng những cơn........ dông
Anh ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em đã nghĩ là sẽ ko viết cho anh nữa nhưng.....................hì hì...........khó quá....
Sáng nay em mới bị mấy nhỏ bạn nói là dạo này em "lấc cấc" quá càng ngày càng thể hiện rõ bản chất "côn đồ " hiihihihi!!!!!!!!!!!!!!!!! vậy đó ko ngờ em lại thay đổi đến thế , anh ko thể ngờ được đâu...............dạo này em vui tính cực..........................
Có lẽ việc chia tay của chúng ta làm ảnh hưởng đến em nhiều wa' .....mà có lẽ là ảnh hưởng tích cực thì phải................
Mai là sinh nhật anh rồi nhỉ? biết làm gì đây?????????????? à em đã gởi lời chúc mừng vào message của anh rùi..............đọc xong anh có vui ko ha..............em huy vọng anh sẽ vui àko phải là rất rất vui...............
Em mới mua một cái áo khoác mới (hà nội trở lạnh rùi ,phải lo cho sức khoẻ mà)..........Cái áo nó có một đôi vậy mà em chỉ có thể mua một chiếc..............Nhỏ bạn em bảo hay là em mua tặng sinh nhật anh....................tự nhiên em thấy lòng mình chùng lại..................nó mới biết em đã có bạn trai trước khi anh chia tay có mấy ngày ,đến giờ nó vẫn ko hề bít ,em đang cô đơn...............
Anh yên tâm giờ thì nó bít rùi, nó còn bày đặt an ủi em nữa chứ,ngốc xít thiệt em có thể chụi được mà.................(nói thêm là em ko mua quà sinh nhật cho anh được...............bít địa chỉ đâu mà gửi.......................hihihiih)
Nhưng em vẫn khóc đó ,giờ có người đã lắng nghe được em , lòng em thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.....................................
Thật sự em ko bít một tin tức gì về anh sau cái ngày hôm đó,điều này làm em lo lắng ,,,,,,,nhưng đó bi h ko phải việc của em đúng ko????????????????
Em viết những dòng này chỉ muốn được nói ,được giải tỏa thui , em ko cầu xin ,ko mong muốn anh có thể đọc hay hiểu............................em
Em đã sống mà ko cần có anh.........................ko có nghĩa là em quên được anh ,càng ko có nghĩa là em hết ui anh.....................
Chỉ mong rằng thời gian sẽ làm cho những gì thuộc về anh sẽ trở thành quá khứ êm đềm....................................
em ko bít khi nào lí trí của em thắng được tình cảm của em..........................
Anh chờ xem cô bé của anh..................thay đổi như thế nào nhang...........................anh muốn vậy mà........................em sẽ khác........................tất lẽ dĩ ngẫu là ko phải vì anh đâu
bibibibiibibbibiibibbica.......................... .................neverforget................