PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giấc mơ của em...!!!

+.♥b1--x1nh♥+
02-11-2006, 05:57 AM
Anh là giấc mơ của em....! Anh biết không....tự nhiên hum nay...em thật là lạ...em muốn viết gởi anh 1 lá thư anh ah !...Em cũng chẳng hiểu vì sao...em ko biết anh có đọc đc. lá thư này không nữa...Nhưng hiên tại bây h em muốn viết..muốn nói lên tất kạ suy nghĩ của mình....cảm xúc trong em...!
Hihi...không biết h này anh đang làm ji` nhi?...có nhớ em không thế...Anh biết không...Hum nào em cũng online..online liên tục...để chờ anh online....hihi để noi chuyện kạ anh...Em muốn nói chuyện muốn dc. cảm nhận đc. tình kạm anh dành cho em..nhưng thật sự nó xa vời wa' anh ah`....vì du sao..em kạ anh cung hok đến đc. với nhau..vi rất nhiều lí do....anh biết mà....! Vi thế thư mà em gửi anh ...có đề là Giấc mơ của em...!.vì chẳng bao h...giấc mơ thành sự thật...kạ em và anh cũnG thế....
.Ðã bao lan roi câu hoi đó van mãi ngân lên.Em van tu hoi mãi tai sao lai yêu anh ? Tai sao anh nho` ? Boi vì anh quan tâm đen em. Tha^t đo*n gia?n pha?i không anh ? Dù cho đo*n gian là nhung đieu rat nho, chi rat nho thôi. Nhung doi voi em nhu~Ng dieu` do' that tuyet...Nhưng em phải từ bỏ tình kạm em dành cho anh...Em cám on tình yêu anh đã dành cho em !!! dù chúng ta ko đến đc. với nhau....anh hok thể trở về bên em..nhưng em luôn mong anh hạnh phúc....anh nhớ lời em noi và hãy làm như lời anh đã hứa vói em nhé..
Anh đang tu doi lòng mình, hãy song voi con nguoi that cua mình anh nhé, em luôn mong nhung loi nói cua anh se mãi chân thành, em luôn luôn ao uoc có mot ngày chúng ta se ve bên nhau, nhung có le đó chi là suy nghĩ vo van.....Anh sẽ mãi là giấc mơ đẹp nhất của em..!

+.♥b1--x1nh♥+

-‘๑’-Poly ốc♥ღ♥
02-11-2006, 08:21 AM
em được bóc tem à nha , chúc chị hạnh phúc hén