PDA

Xem đầy đủ chức năng : Một ngày nghĩ về anh!

sadlove
02-11-2006, 04:37 AM
Một ngày đẹp trời! Lâu lắm rồi mới có cơ hội vào HHT để lại được trút bỏ những tâm sự , những điều mà không thể nói nên lời , và đặc biệt những tâm sự em muốn gửi tới anh nhưng lại không có can đảm.

Gần 1 tháng qua nhìn anh hốc hác, gầy sọp đi vì công việc , vì bao lo toan cho cuộc sống , rồi tình cảm của chúng ta nữa. Thật sự lòng em nghẹn lại , khi thấy anh thức đến 3h sáng mới đi chợp mắt , rồi 6h sáng lại dậy chuẩn bị cho 1 ngày đầy ắp công việc. Em cứ âm thầm theo dõi anh mà chẳng đỡ đần được anh chút gì. Thậm chí đôi khi lại nhõng nhẽo , đòi hỏi anh này nọ , vậy mà anh vẫn luôn chăm sóc em như 1 cô bé , trên môi anh vẫn luôn nở nụ cười thân thiện. Em thật ích kỷ phải không anh? Đôi lúc ngồi hàng giờ bên cạnh anh đan khăn ấm cho anh và lặng nhìn anh làm việc bỗng chợt em ao ước có 1 gia đình và những đứa bé thông minh như anh. Thật ngốc nghếch và cổ tích phải không anh?

Sau 1 thời gian dài đầy quyết tâm và nỗ lực , cuối cùng anh cũng đã thành lập được cho mình 1 công ty như ao ước của anh và nó cũng khá phát triển. Nhưng đó chỉ là bước khởi đầu , sau này anh sẽ phải vất vả lắm anh biết không? Cho dù sau này chúng ta không là 1 gia đình nhưng em sẽ luôn ở bên cạnh anh , sẽ luôn ủng hộ anh chỉ vì 1 điều em không thể xa anh. Anh cũng vậy nhé , hãy luôn ở bên em được không anh? Em cần có anh , rất cần có anh trong cuộc sống của em.

Lang thang trên khắp nẻo đường quen thuộc , nghĩ về anh. Nhìn đôi tình nhân bên đường họ ôm nhau em lại nhớ tới lần đầu được ôm anh , thật bình yên và hạnh phúc. Cố gắng lên anh nhé , nếu mệt mỏi thì anh hãy nghỉ ngơi đừng để quá sức , em rất sợ anh ngã bệnh. Bởi em sẽ không thể ở bên anh chăm sóc anh , anh hứa với em rồi đấy nhé , anh không được ngã bệnh đâu đấy biết chưa?

Cảm ơn cuộc sống đã cho em gặp anh , quen anh , làm bạn của anh và yêu anh !:huglove:

-‘๑’-Poly ốc♥ღ♥
02-11-2006, 08:41 AM
em được bóc tem à nha. nói thật với chị nhé , nếu chị còn yêu thì chia tay làm gì để rồi hôm nay khóc than hả chị

sadlove
27-03-2007, 07:10 AM
em được bóc tem à nha. nói thật với chị nhé , nếu chị còn yêu thì chia tay làm gì để rồi hôm nay khóc than hả chị

Có những điều ta không thể tự quyết định được ocluoc à.

nhat_hau
27-03-2007, 08:08 AM
Có nhiều điều ai hiểu được những điều rất đơn giản tình yêu là vậy khi xa nhau rồi mới thấy yêu nhiều hơn !

hu0ng_h0a`
28-03-2007, 09:20 PM
Anh ơi , thế là chúng ta đã yêu nhau được 2 tháng rồi đấy anh ạ chắc anh còn nhớ chứ anh. Chúng ta đã chia tay nhau gần 1 tháng roài chúng ta lại quay về bên nhau. trong thời gian 2 tháng chúng ta yêu nhau cho đến bây giờ thi thực sư mà ní thì em vẫn chưa tin vào tình cảm của anh dành co em là thật lòng. Nhiêu` người nói rằng anh yêu là chỉ lợi dụng em mà thôi chứ anh chẳng yêu em đâu :( , nhưng em hok tin em h0k tin vào bất cứ lời của ai em chỉ biết bây giờ em đang có anh em đang có anh ở bên cạnh em ma thôi. Đã có nhiều lúc em cảm thấy anh hok yêu em thật lòng , hình như anh đã có 1 người con gái nào khấ ngoai em thì phải nhưng em hok dám hỏi anh , vì em sw. em sợ minh sẽ lai mât anh mott. lần nữa cho nên em đã hok hỏi anh. Và một ngày em đã mạnh dạn hỏi anh thì anh ói là anh hok c0 ai cả anh chỉ có mình em mà thôi , và em hãy tin vào tình cảm của anh dành cho em la `thật lòng , em đã mềm lòng và em lại ở gọn trong vòng tay của anh. Em đã yêu anh môt tình yêu điên cuồng , em có cảm giác rằng nếu vắng anh thì em sẽ chết mât em sẽ chết nếu như một ngày nào đó chúng mình chia tay nhau , và em cảm nhân được tình yêu của anh dành cho em là thật lòng , em hạnh phuc; wua; anh ơi.
Em đã tin vào tình cảm của anh dành cho em là thật lòng , vậy mà chỉ mấy hôm nay thôi em lại có cảm giác mjnh` sắp mất anh , em lại gặp cái cảm giác này một lần nữa em sợ lắm anh ơi , Anh đã bỏ em một mjnh` để đi chơi với một người con gái khác. em đã nhìn thấy anh ngồi sau xe của người con gái đó anh đã ôm người đó chẳng lẽ em mât anh thật sao hả anh, em hok muốn mất anh đâu anh ơi , anh biết là em yêu anh đến như thế nào ma anh. Em hok dám đứng trước anh ma hỏi nữa , em sợ anh nói ra câu chia tay em hok muốn anh ơi !!!!! em mong rằng anh đọ được bức thư này và hãy trả lời em nhé anh
Em yêu anh nhiều lám anh ah` , xin anh hãy hiểu cho lòng em !!!!!!!

sadlove
25-11-2007, 12:47 AM
Anh vẫn đến dù trời gió mưa giăng khắp lối
Dù cho những lúc giá rét ru đêm mùa đông lạnh lùng
Anh đến với ánh mắt bao tình yêu nồng nàn
Nụ cười trên môi xoá hết âu lo
Em mang đến cuộc đời những fút giây ấm áp
Tựa đầu bên nhau dưới ánh sáng muôn vì sao diệu kì
Như thắp ánh sáng cho tình yêu đôi mình ...
Hoà nhịp đôi tim ngàn lời yêu thương
Là đôi cánh chim nâng anh bay cùng cuộc đời
Là nơi ấm êm anh tìm trong cơn bão tố
Anh giang cánh tay đón lấy em vào lòng
Đặt ngàn yêu thương lên chiếc hôn ngọt ngào
Anh lắng nghe tim mình hạnh phúc ngất ngây tràn dâng
Nguyện đi với em suốt con đường đời
Dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước
Vì em vững tin khi có anh dẫn đường,
Đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời
Để đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương.

se7engirl_dj
25-11-2007, 12:54 AM
tình ju lãng mạn nhỉ , thuj thì 2 bạn hãy cố lên nha , chúc 2 bạn hp nha

tieuthu_vuitinh747
25-11-2007, 01:38 AM
mình ko bít nói gì ngoài câu nói chúc mọi người hp......ko như mình là được

SoNicGer
25-11-2007, 04:50 AM
chúc tình cảm của 2 người mãi mãi bền lâu và hạnh phúc bên nhau mãi mãi:clap: :clap: :clap:

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone....

b3.0nlin3
25-11-2007, 06:17 AM
Lãng mạn thật đây..........................:tim: