PDA

Xem đầy đủ chức năng : Dù sao anh cũng chỉ là giấc mo*

van_le
31-10-2006, 01:21 AM
Anh còn nhớ không ngày hôm ấy trời đã sắp đặt để chúng mình gặp được nhau,có lẽ em nói thế là hơi quá vì thật ra cũng chỉ là sự gặp gỡ trùng hợp ở trên mạng,anh gửi photo cho em anh nói chuyện với em còn em thì chê anh đủ thứ nào là sao anh xí thế,lùn thế...nhưng thật ra anh nào có biết với một cô bé 16t như em thì đó không hẳn là một cuộc nói chuyện,có thể em đang rất buồn và muốn có một ai đó dang tay ra chăm sóc yêu thương mình nên đã quá ngộ cảm về tình yêu chăng.
......Có thể em là một con ngốc thật sự anh hỏi số dd của em và tranh đua với anh mãi em mới nói ra đc,anh có biết vì sao em nói cho anh biết ko vì anh đã nói là cứ cho số dd di ko ai gọi đâu mà sợ,nhưng ngay lúc đó 1 tiếng nhạc vang lên,em không biết đó là ai vì số đó rất lạ.........em trả lời và anh nói rằng em mau đi ngủ sớm đi không kẻo sáng mai dậy lại mệt,em bỡ ngỡ vì thật ra cũng chỉ là chat với nhau cho vui thoi anh cần j phải quan tâm đến em...........Cứ như thé mấy ngày liên tiếp em với anh nhắn tin cho nhau rất vui vẻ nhưng em cảm thấy một điều j đó trong anh mà em chưa biết,dường như anh hơi kiêu anh đề nghị làm người yêu của em nhưng anh à hạnh phúc quá xa vời đối với em,anh và em cách ra hàng mấy trăm km làm sao có thể yêu nhau đc,mà chắc j 2 bên đã thật lòng,hay chỉ là nói yêu chơi rối để đấy.........
Qua 1 thời gian em với anh ko còn liên lạc với nhau nữa,nhưng rồi anh biết không cái j đến cũng đã đến dường như em thật sự yêu quý anh,hằng đêm em vẫn luôn viết vào nhật kí là em rất nhớ anh xin lỗi ví em đẫ nói ra những lời không phải, em đã nói rằng "Dù sao anh cũng chỉ là giấcmơ" nhà anh giàu và em biết điều đó,anh có rất nhiều bạn cũng tương xứng với hoàn cảnh của anh bây giờ...............thôi em ko muốn nói nữa đâu anh ạ tình cảm thật phức tạp,em đã quên rối quên hết rồi,nếu em có dối lòng mình rằng vẫn yêu anh thì chúng ta cũng không thể đến đc với nhau,vậy hãy quên đi anh nhé coi như chúng mình chưa bao giờ quen nhau,chúc anh hạnh phúc,và nếu có duyên 1lúc nào dó em với anh sẽ gặp lại............Ye^u một người,quên một người...

peppi_pig
31-10-2006, 01:27 AM
hix,tình cảm quá....
tui gần khóc đến nơi...
hixhix

Xx.happy_boy.xX
31-10-2006, 01:29 AM
16t mà gứm wa' :rain: tụi nhỏ bi dzờ ghê wa' ko như mình ngà xưa :rain:

Cong tu
31-10-2006, 01:37 AM
một tình yêu thầm kín của một "coi" nhóc
đó là rung cảm đầu đời khi em đc một người khác giới thôi nhóc à
tình yêu ko bao h có giới hạn về thời gian và không gian
anh và người yêu xa nhau tới nửa vòng trái đất nhưng có sao đâu
16t đủ để yêu nhưng em còn nhiều điều trước mắt hơn là mơ mộng về một bóng hình
ngôi nhà và cuộc sống hiện tại chỉ là cái nhỏ bé trước cuộc đời thôi em à

baby_nho_nguoi
31-10-2006, 07:44 AM
16 t vẫn có thể iu
tình yêu có phân biệt ji` tuổi tác đâu

peppi_pig
02-11-2006, 01:32 AM
dù sao đi nữa thì cũng cảm động quá đi....
chắc là bả đang bùn lắm đó...

se7engirl_dj
02-11-2006, 01:40 AM
Cảm động quá đi , nhưng có những cái bạn nói vẫn còn ngây thơ lém. Tình yêu thực sự ko như em nghĩ vậy đâu em có biết ko?

-‘๑’-Poly ốc♥ღ♥
02-11-2006, 08:35 AM
em cũng thấy thế , tình yêu là ko có biên giới , tuổi tác chỉ là những con số

bemap20
02-11-2006, 10:05 PM
đó không phải là tình yêu đâu. Đó chỉ là ngộ nhận mà thôi.

girl_no_cute
03-11-2006, 03:35 AM
Bạn ạ cuộc sống vẫn fair diễn ra có những giấc mơ và những tình yêu ko bao giờ thành sự thực nhưng con ng ta cần fai biết vươt qua và quên đi niềm đau để bước tiếp trên những con đường mà mình sẽ đi.Đắng cay đó , vết thương đó sẽ là nền tảng là chỗ dựa để bn vững bước trên những con đường sau. Chúc vết thương của bạn mau lành