PDA

Xem đầy đủ chức năng : cơn mưa chiều kỷ niệm

cchuonchuonot
30-10-2006, 11:44 PM
:smioh: Ngày gặp em, anh còn nhớ rất rõ. Em con nhớ không em hôm ấy trời mưa như trút nước.H ai chúng mình lẻ lơi gặp lẻ loitreen hai con đường {hai là một em nhỉ}. Anh thấy em với cái dáng vẻ nhỏ bé , tội nghiệp đó.Chính cái thứ tình cảm ấy đả cho anh đủ cam đảm tiến gần lại em và đẩy cùng em chiếc e đạp mà em đang cồ gắng đẩy đi trong mưa.Em liếc qua nhìn anh với thái độ lo lắng đầy băn khoăn.Anh chẳng biết làm thế nào trước ánh mắt of em.Anh cười mãn nguyện và nói với em '' cho anh chung đường nghe cô bé ''.Ôi...!cái ánh mắt of em làm cho lòng tôi ấm lại và dường như má em cũng ưng hồng.Đúng tôi đã nhìn thấy điều đó qua bức mành ''HOA MƯA'' dệt trước mắt hai chúng ta {chăc em không biết tôi đã nhìn thấy điều đó }.Giờ chúng tôi đã yêu nhauva2 anh vẫn nhớ cái lần gặp gỡ đầu tiên ấy.Cón em , anh tin em cũng vậy. đung không em ...?

:huglove: ''bd-Gửi người em gái xa quê _tui..'':type:

hotaru_216
31-10-2006, 12:23 AM
Lãng mạng ghê......................^_^

cchuonchuonot
24-02-2007, 08:33 PM
cam ơn tôi cũng chỉ thưòng thôi
Vì tôi nghĩ yêu la yêu thật sao lại yêu giả

cảm ơn bạn nhé nhăn lai, cho mình nhé váo nick của mính áy

chut_ki_niem_buon
25-02-2007, 02:11 AM
Bây giờ vẫn còn 7.4 lãng mạn vậy uh? Vui wa'! Chúc hai bạn sẽ mãi bên nhau...........

cchuonchuonot
06-03-2007, 09:05 PM
tôi yêu người bằng chính trái tim mình .Ban ơi ban. co hạnh phúc trong ty kô?
Chúc bạn thành công nhé

babylove_hue
08-03-2007, 01:37 AM
Tình yêu thì có hạnh phúc mới là tình yêu chứ , đôi lần em tự hỏi anh yêu em vì cái gì? Anh trả lời rằng : vì em chính là em , thế thôi !

cchuonchuonot
06-04-2007, 07:36 PM
có những thứ mà người ta gọi là hạnh phúc ấy nó thật khó diễn tả bằng lời mà chỉ có hai người ui nhau cảm nhận được thôi.Bạn hãy yêu và cảm nhận hạnh phúc đó nhé

KeVoTinh_Germany_1111
07-04-2007, 08:22 AM
trùi ui lãng mạn we´ na` trùi !!!!!!!

emkothenoi_viemqua_yeuanh
07-04-2007, 12:12 PM
hahaha, sao mà dễ thương hạnh phúc zi............. hihi , hạnh phúc nghe...... :D :D :D !
Mi mốt tui cũng mờ lời "....... cho anh đi chung đường nha cô bé........."..... lỡ nó ko cho đi cùng , mà cho chiếc dép nữa chít tui... haha... anh bạn thật may mắn !