PDA

Xem đầy đủ chức năng : GỬi TỚi NgƯỜi Em GÁi............!!!!!!!!!!!!!!

vanphong87
27-10-2006, 07:45 PM
:type: em anh phóng đây,anh dất vui,vui lắm,vui vì em đã lên đây chơi với anh.chỉ có điều là em về hơi sớm không đơi anh thổi nến hơi chán.dù sao cũng cảm ơn em,quà của em anh boc dùi cho dù em chua tăng,và cũng không thấy em chúc anh, anh đùa đấy, cảm ơn em, cảm ơn em về tất cả,

cuốn sổ dất tuyệt ,cả bài hát nũa ,bài hát đó anh dất thích ,cảm ơn em.cái áo anh măc thử cung vùa mà hình như nó may ra là để cho anh măc hay sao ý ,cam ơn em,:huglove:
hôm qua có gì không phải thì em phải thông cảm cho anh nha.không là anh:sleepwell: hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

:yike2: à !hôm nay quyền về anh đinh gửi quà cho em và mấu nhưng lai quên mất
chết thật.

em à anh thât may măn khi có thêm đươc một người em có thêm đươc một người bạn như em...!!!

vì thế anh thấy mình thât may mắn.thât đấy.vì thế làm sao anh có thể quên một người như em đc. :DD: :tim: tìm được người bạn như em bây giờ khó lắm.vì thế em sẽ mãi mãi là người em ,là người bạn của anh...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

em có hiểu anh nói gì không?có lẽ anh về đây:chayle: lần nữa cảm ơn em về tất cả ,cho anh có lời cảm ơn đến lan nha cảm ơn 2 em 2 em thât nhiệt tình.
thôi anh về đây ,mong sớm đươc găp em.gui em trang w này nghe nhac hay lắm. http://quatangtinhyeu.info/ thôi chào em nhá:byebye: