PDA

Xem đầy đủ chức năng : xa nhau mãi mãi?còn nhớ không anh!

nanghong
27-10-2006, 09:22 AM
yêu anh là khờ dại thì em vẫn chấp nhận , chỉ miễn sao anh vui là được rồi?còn em dẫu có rơi nước mắt vì anh thì em cũng cam lòng , nhưng em vẫn không hiểu thực sự thì tình yêu của mình ở đâu ,anh! nếu không yêu em thì mong anh đừng cho em hi vọng rồi dập tắ nó nhé anh,thà anh cứ tàn nhẫn ngay lúc đầu với em, cứ để em đau khổ một làn thôi còn hơn là em đau khổ cả đời, ngày mai một ngày đẹp đẽ anh vui cùng người con gái khác , anh thì thầm lời yêu thương bên họ , anh nắm tay họ chạy qua con đường mà trước đây em và anh từng có những kỉ nieemk đẹp,còn em em ngồi đây trong nỗi cô đơn thầm nhớ gọi tên anh !còn anh em có gọi có nhớ thế nào thì anh vẫn làm ngơ vì anh không càn yêu em nữa , hôm qua anh là của em , hôm nay anh thuộc về người con gái khác , cuộc đời thật là trớ trêu phải không anh , làm sao đây khi cô ấy là bạn của em , đành cười to rằng cuộc đời này thật tẻ nhạt?

hà_linh_4ever
27-10-2006, 10:49 PM
buồn !! chỉ có thể nói vậy... yêu một người và nhận ra họ hôm nay không còn là của mình.... cô đơn...trống trảng...nhớ !!

hotaru_216
28-10-2006, 12:24 AM
Nhìn người tay trong tay cùng bạn..................
Lòng chỉ biết ngậm ngùi xót xa............
Trên môi vẫn nở nụ cười, cầu chúc hạnh phúc cho bạn và anh......:rain:
Bik phải làm sao đây.................

se7engirl_dj
28-10-2006, 01:19 AM
cảm giác đó thật là đau đớn tột cùng , mình đã từng gặp phải.Nhưng biết làm sao được khi trái tim em đã khắc ghi hình bóng anh.

quachtanhien
28-10-2006, 02:59 AM
Rồi qua hết những ngày yêu say đắm
Anh bước theo người em mỏi mắt ngắm trông
Mong mòn mỏi mà sao anh ko lại
Lá thu rơi đầy trên phố cũ ngày xưa !!!!!!!!!!!!!!!!!

phamhiep
30-10-2006, 06:41 AM
chia buồn cùng em vậy , lúc đó chắc em buồn lắm mong em hãy vui lên nhé đừng mãi buồn và tuyệt vọng

Pink_yuki
30-10-2006, 06:54 AM
hầu hết ai cũng có tâm trạng như vậy mà! cố gắng lên em, mở rộng trái tim đón nhận niềm vui mới, một ngày nào đó em sẽ thuộc về một người yêu em thực sự! hì!

hầu hết ai cũng có tâm trạng như vậy mà! cố gắng lên em, mở rộng trái tim đón nhận niềm vui mới, một ngày nào đó em sẽ thuộc về một người yêu em thực sự! hì!

langtuvedemx7
30-10-2006, 07:09 AM
Biết sao được ,.,
tình yêu vẫn vậy thôi ,,.

phamhiep
01-11-2006, 03:51 AM
anh chỉ muốn nói với em rằng , dù bất cứ hoàn cảnh nào thì anh vẫn mãi luôn bên em ,mãi yêu em , cho dù em ko phải là của anh!