PDA

Xem đầy đủ chức năng : see you a gain... '' mylove L '' !!

langtuvedemx7
27-10-2006, 07:48 AM
........***.......... Ấy ơi !!!
Hok biết giờ này ấy đang làm ji` nhỉ ,.,.,
Đã gần 1 tháng rồi tớ và ấy hok gặp nhau ,., hok liên lạc ji` cả ,.,. Tớ thấy nhớ ấy thật nhiều ,.,.
Tớ đang tự hỏi Hok biết có khi nào tâm trí và suy nghĩ của ấy nhớ về tớ hok ??? Chắc là hok rồi !!
Tớ biết chứ ,.,.Nhưng tớ vẫn cứ hy vọng ở ấy 1 lúc nào đó âý sẻ nhớ về tớ ,.,. dù chỉ là 1 phút , 1 giây thôi !!!
Ấy biết hok ,.,., môĩ lần gặp ấy ,., tớ lại chẳng nói được ji` cả ,., có lẻ ấy thấy chán lắm fai? hok ,.,. tớ xin lỗi ,.,.
Chính tớ cũng chẳng hiểu được ,.,. tại sao cứ mỗi lần gặp ấy ,.,. mọi cử chỉ và lời nói của tớ cứ bối rối ,.,., Như 1 thằng khờ vậy ,.,.,
Tớ ước ji` ,.,. Những lúc ở bên ấy ,., tớ có thể nói cho ấy nghe được tất cả những ji` tớ nghĩ ,.,.
Hoặc ,.,.
** Giá mà ấy có thể hiểu được những ji` tớ nghĩ về ấy ,.,.,.,
Môĩ khi bên ấy tớ chỉ muốn nói toạc ra với ấy là. **** Tớ thích Ấy ****.
vậy mà tớ lại hok thể ,
Tớ thật là ngốc ,.,. fai? hok ấy ?
Bây giờ tớ hok nói ra được tất cả với ấy chất chứa trong này ,., Tớ sợ ,.,. Tớ sợ 1 lúc nào đó , chính tớ lại chẳng thể còn cơ hôị để nói ,.,.,
** Làm sao đây ,., ?
Có lẻ chỉ vì tớ sợ , tớ sẻ làm cho tình cảm của 2 đứa mình dạn nứt , ,.,.
Tớ hok muốn đánh mất ấy ,.,. Nhưng tớ lại hok thể sống mà thiếu ấy bên cạnh. dù chỉ là trong suy nghĩ và trong tâm trí của tớ ,.,.,
Tớ biết mình đang tự làm tổn thương chính mình ,.,
** Tớ thà như vậy còn hơn cứ fai? sống bên ấy mà hok nói ra được hết suy nghĩ trong lòng ,.,.,
Tại sao chứ ,.,., Tại sao tớ lại cứ fai? lừa dối chính mình. lừa dối ấy mãi như vậy ,.,.
Dẫu biết rằng tình cảm hok thể giấu mãi được cơ mà ,.,.,
có lẻ ,., một lúc nào đó ,.,.Tớ sẻ nói cho ấy nghe tất cả ,.,.tất tần tật về những suy nghĩ của tớ về ấy ,.,
Chỉ là thời gian thôi ,.,. ấy ạ
,.,.
Hãy hiểu và thông cảm cho tớ nha ,.,.Bây giờ chúng ta hãy vẫn cứ là bạn tốt của nhau theo đúng nghĩa của nó nha ?
ấy hãy cứ lo học cho tốt để chuẩn bị cho những kỳ thi sắp tới nha ,.,
Tớ sẻ luôn ở bên cạnh ấy mọi lúc mọi nơi ,.,.,

Dù cho chúng ta còn có mọi xa cách ,., nhưng tớ tin 1 ngày nào đó ,., chúng ta sẻ được gần nhau ,.,.Âý ạ !!

bé nấm
27-10-2006, 09:41 AM
ấy nào mà hạnh phúc zay ta........................có đc một người ui ấy nhìu zay ..........

~*~ Bụi ~*~
27-10-2006, 11:36 PM
Uhm....bạn cũng có 1 người thích bạn như thế...

Nhưng chả hiểu sao bạn lại trốn chạy tình cảm đó....có lẽ do hắn quá vồn vã chăng..Dẫu biết

là như thế quá ác...sẽ khiến hắn tổn thương...nhưng thật sự bạn sợ hắn thật....Bạn muốn chạy

mải miết về 1 nơi....về 1 miền đất bình yên...Trốn chạy tất cả có phải là cách giải quyết hay....

Mệt mỏi thật sự...

Hi vọng rằng mọi chuyện sẽ ổn...

Chúc tình yêu của langtuvedemx7 sẽ được đáp trả....

hotaru_216
28-10-2006, 12:05 AM
Chỉ là chưa thật sự chín mà thôi.......trái còn xanh ăn sẽ chát.............vậy hảy chờ trái chín thêm một thời gian nữa nhé..............hãy chăm sóc , tưới tiêu đều đặn.............bạn nhé ^_^

langtuvedemx7
28-10-2006, 07:47 AM
tình yêu đẹp thì fai? có nền móng tình bạn vững chắc ,.,
và tớ tin '' ly '' và tớ ,., dù có thế nào đi chăng nữa ,., thì tình cảm mãi sẻ hok thay đổi