PDA

Xem đầy đủ chức năng : bây giờ thì ko thể

xin lỗi em
25-10-2006, 02:38 AM
A rất yêu em va em cũng rất yêu anh.Nhưng chúng ta có khoảng cách rất lớn nó là bức tường vô hình ngăn cách chúng ta. khoảng cách đấy là do chúng ta tạo nên. Ngày xưa người tạo nên nó là em.Nhưng tui tạo cho nó lớn hơn em rất rất nhìu. 1 phần khoảng cách ấy là do chung ta vì tính cách chúng ta quá trái nhau nên câu nào em hoăc tui nói hầu hết phải đáp trả nhau còn hơn cãi nhau. cũng như vậy ngày xưa tui thích cãi nhau với em. và bây giờ tui ko muốn cãi nhau với em nữa thì em lại thích cãi nhau với tui mặc dù ngày xưa em nói em ko muốn cãi nhau với tụi có lẽ ngày xưa vi chúng ta ngày nào cũng cãi nhau nên dã yêu nhau.Và em bảo em muốn làm người yêu tui tui từ chối vì tui và E chỉ là học sinh. Mặc dù có thể nó ko ảnh hưởng tới học tập của em nhưng nếu chúng ta yêu nhau bây giờ thì liêu còn tồn tại mối tình đâu hay ko. Hay là chúng ta lại thù nhau ghét nhau vì thế tui với em sẽ là bạn còn sau này chúng ta sẽ là người yêu của nhau.Vậy nhé em

:.>Hamyko<.:
25-10-2006, 03:23 AM
Có những tình yêu không có bắt đầu ... nhưng cũng có những tình yêu bắt đầu từ những điều đơn giản nhất ... Hãy quý trọng khi tình yêu còn bên mình ... đừng để tình yêu ra đi ... mà chúng ta không thể làm được gì ...

rosylove
25-10-2006, 05:59 AM
ừ........... hình như tình yêu của mình cũng không có bắt đầu............. vậy mà nó cũng có một cái kết thúc thật là buồn.......... thật là buồn............:((

:.>Hamyko<.:
26-10-2006, 03:19 AM
Kết thúc buồn không phải là hết tất cả ... chỉ là rẽ sang 1 con đường khác ... dài hơn ... để tìm thấy tình yêu lần nữa ...

bematbuon_710
26-10-2006, 04:21 AM
là bạn không có nghĩa là người xa lạ đâu bạn,có lẽ sau này cả hai lớn hơn sẽ suy nghĩ chính chắn lúc đóđó là người yêu cũng không muộn