PDA

Xem đầy đủ chức năng : dùng dầu gội thế nào nhi?

be_chipbi
23-10-2006, 07:51 AM
mọi người cho em hỏi vợiEM nghe nói dùng lâu một loại dầu gội thì ko tốt a?.họ bảo thế rất dễ bị rụng tóc ,có đúng ko vậy???..Thế mà cũng có ng bảo ko nên đổi dầu gội nhiều vì sẽ hỏng tóc.......... Vậy em phải nghe ai đây???????????

.:*~Tawny~*:.
26-10-2006, 10:21 PM
Trang hoh có chắc, nhưng vừa rồi đọc báo, nhà tạo mẫu tóc cho Jessica Alba & Jenifer Aniston nói là cứ lâu lâu( 5 tháng) thì đổi dầu gội đề tóc ko bị lão hoá, ko xơ xác . HIc, nhưng hoh phải suốt đời ko bao giờ xài lại dầu gội đầu cũ !!!! í họ là, chọn ra hai hoặc ba loại nào tốt, có nhiều tính chất khá giống nhau, đều hợp với tóc bạn, rồi cứ 5 tháng đổi sang cái khác !!!
cái này Trang đọc magazine nó nói thế, còn có chắc chắn đảm bảo hay ko ..Trang hoh bít ><

thuyyen_love_thieulam_
27-10-2006, 10:18 PM
chưa chắc bạn ui:haha: :haha:

me_luv_mit
27-10-2006, 10:46 PM
cách dùng dầu gối hẻn :D:D:D..

cái nì thì.. mua một chai dìa . seo đó..lúc tắm. bỏ lên tay :D.. rồi.. seo đó bỏ lên đầu.. gầu..seo đó.. vò vò.. xả nước

giỡn hoy..

nhưng mít nghe nói..níu xài hẻm đúng loại mình ..ví dụ tóc khô..còn xài mí cái ..loại ..mờ khô óa..thì.. nóa khô:D..dí dụ dị :D..để í xíu thì..tóc đẹp :D..còn mún đẹp thì..ép đi :D kakak

thuyyen_love_thieulam_
30-10-2006, 05:03 AM
hông hỉu pa ơi :mpl: :mpl: :bath: :bath:

bodyguard16188
30-10-2006, 10:31 PM
cứ đổi nhìu loại là chắc nhứt

thuyyen_love_thieulam_
30-10-2006, 10:35 PM
zậy thì tốn tìn wé đúng ko :haha: :haha: