PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi đến em trong lỗi đau !!!

dream_chien
20-10-2006, 06:03 AM
em bít không ? hôm nay là một ngày mà đãng nhẽ anh sẽ là người câm bó hoa đến để tăng em.nhưng rất tiếc điề đó không còn được nữa anh thấy em bận rộn để chuẩn bị đi chơi.Lòng anh buồn lém vì anh bít em đi chơi với một ai đó chứ không phải anh.Anh ngồi đây trong lỗi đau sé lòng,trái tim anh như tan nát.Anh đã mất em thật rồi mất mãi mãi em h đang vui vẻ có bít rằng giò đây anh đang ngồi để nhớ em nhó những ngày tháng mình bên nhau.Vui vẻ tuyệt đẹp bít bao ôi ông trời ơi sao ông lại cướp em ra khỏi đời tôi chứ???

rosylove
20-10-2006, 09:28 PM
Yêu là thấy người mình yêu được hạnh phúc bạn ạ........... tiếc là người đem đến hạnh phúc không phải làm mình thôi.............

bi_kodeptrai
21-10-2006, 07:33 PM
tình là thế có ai muốn dc như mình mon muốn đâu..........chấp nhận tất cả ........vì nếu người mình yêu dc hạnh phúc thì còn gì bằng cho dù người ta cho là ngốc......nhưng mình vẫn vui khi nhìn thấy người ấy vui vẻ........mặc dù trái tim mình ... không đau vì quá đau rồi .............

4nh_cu_m4.c_k3_em
21-10-2006, 09:19 PM
Yêu là khi bạn luôn muốn được quan tâm đến người ấy dù bít rằng họ ko fai? là của mình