PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em sẽ mãi mãi mong chờ anh !!!

girl_no_cute
19-10-2006, 05:58 PM
Anh !
Giờ đây em thấy rất cô đơn lúc này em thấy cần anh biết bao.Giá mà lùc này anh có ở bên em. Em nhớ anh nhớ những con đường mà lúc trc em đã đi cùng anh ,Nhớ ánh mắt ,nhớ khuôn mặt nhớ giọng nói và nhớ nụ cười của anh. ko biết đến bao giờ em mới lại được gặp anh Nhưng nhất định em sẽ chờ anh và anh cũng fai về với em anh nhé.Mong sao thời gian và sự xa cách sẽ ko làm thay đổi tình yêu của chung ta. Hãy mãi yêu và nhớ về em anh nhé.Trái tim em luôn luôn và mãi mãi có bóng hình anhn

rosylove
19-10-2006, 08:32 PM
Uh anh sẽ trở về bên em......... vẫn hình bóng ấy........vẫn nụ cười ấy......... vấn khuôn mặt ấy............ vẫn tình yêu ấy anh dành cho em........... chẳng có gì thay đổi cả........... hãy chờ và tin anh...........

hihi rosy nói hộ những lời này cho người đó của U đấy......... chắc người đó cũng muốn nói điều này với U............. Chúc U luôn vui....... :)

girl_no_cute
20-10-2006, 05:08 AM
cám ơn bạn nhiều lắm Mong rằng những điều bạn nói và những ươc mơ của tôi sẽ trở thành hiện thực. Tôi cũng chúc ban lun thành công và hp bên ng bạn yêu

girl_no_cute
20-10-2006, 05:41 AM
Em nhớ anh lắm anh có biết ko? Ở nơi xa ấy có bao giờ anh nhớ em ko? Đừng bao giờ phụ niềm tin phụ tình yêu của em anh nhé.Em yêu và nhớ mong anh rất nhiều hãy mau quay về bên em:huglove:

se7engirl_dj
21-10-2006, 01:17 AM
Nhât định sẽ có bạn à

BOY...XXX....GIRL
21-10-2006, 05:52 AM
Chờ đợi nhiều khi cũng là một niềm hạnh phúc , ít ra mình cũng còn có người để mà chờ

Lost.
21-10-2006, 05:59 AM
"Chờ đợi" mình đã già nua với cái phạm trù ấy.... để đến bây giờ mỗi khi thấy một trái tim nào đó đang hăng say trong niềm chờ đợi thì khi ấy mới gặp lại một Mình của ngày xưa.......từng chờ đợi .....từng vui lắm khi nghĩ cạn chén chờ đợi là một kết quả xứng đáng nhất ..........và rồi........

Già nua rồi
Nhớ lại bài hát của Cẩm Ly - Người nhớ không người

"....một màn mưa ấy vô tình trên phố xưa
mọt người con gái đi về không đón đưa
đợi chờ nhau mãi nhưng rồi ai đổi thay
đợi chờ nhau mãi chân tình anh có hay..."

Đau quá nhỉ........chân tình là thế để rồi phũ phàng câu đổi thay .......

BOY...XXX....GIRL
21-10-2006, 06:05 AM
phải xem người kia có xứng đáng để chờ đợi không?
Chứ nhiều khi chờ đợi một điều ko đáng là tự đánh mất tương lai

o0ochipvipo0o
21-10-2006, 08:13 PM
.......anh kok cho em nhớ anh........nhưng em không thể quên anh.........em bít phải làm sao.......ui anh........đó là điều em hạnh phúc nhứt......nhưng sao.........

4nh_cu_m4.c_k3_em
21-10-2006, 09:29 PM
Trên bầu trời ko bao giờ có 1 vì sao mà fai? có rất nhìu vì sao nhưng điều đó ko có nghĩa là luôn có 2 vì sao ở gần nhau. Hãy giữ lấy tình yêu đó và chờ người ấy nếu có thể

congchua_mattrang222
22-10-2006, 12:35 AM
có vẻ như chúng ta rất giống nhau đấy girl no cute ạ

duongcongtutt_haohoa
22-10-2006, 08:36 AM
chờ vậy có buồn ko bạn

girl_no_cute
25-10-2006, 09:35 PM
tôi mong va tin rằng ng ấy sẽ cứng đáng với sự chờ đợi của tôi

girl_no_cute
25-10-2006, 09:42 PM
ANH !
1 ngày nào ấy anh sẽ lại trở về bên em và chúng ta sẽ lại có những kỉ niệm thật đẹp fai ko anh> Lúc này đay em nhớ anh nhiều lắm ước gì thời gian trôi qua thật mau để anh sớm trở về bên em.Thời gian và sự xa cách ơi ! Đừng làm thay đổi tình yêu của chúng tôi nhé hãy để em được mãi yêu anh và dể cho trái tim anh luôn luôn và mãi mãi chỉ có bóng hình 1 mình em
EM YÊU ANH :DD: