PDA

Xem đầy đủ chức năng : em sẽ làm mọi cách anh ạ

gakhongbietgay
15-10-2006, 09:39 PM
ngày 20_10 sắp đến rồi anh à em thấy mình cô đơn quá.ngày này một năm trước em hp bao nhiêu, ấm áp bao nhiêu,vui ve bao nhiêu......... thì đến bây giờ em buồn và cô đơn bấy nhiêu.
em còn nhớ những lời anh bảo em rằng :nếu mai sau anh em mình có phải xa nahu thì em hãy và cố gắng vượt qua tất cả để sống một cuộc sống tốt hơn khi nghe thấy vậy em chẳng hiểu anh nói gì cả em vẫn ngu ngơ mà tin vào tình yêu của anh.................thế rồi anh đã ra đi anh nói rằng anh sẽ chờ em và sẽ trở về bên em....................nhưng anh đã xa em mãi mãi.phải chăng ở nơi ấy anh đang hp và trong vòng tay âu yếm của anh là một cô bé nhí nhảnh và đáng yêu...và rồi anh lại thì thầm bên tai cô bé đó rằng anh chỉ yêu mỗi mình cô bế mà thôi.kìa anh ơi ngoài hiên mưa đang rơi em thấy lontgf mình co thắt lại vì nhố anhngayf đầu enm và anh gạp nhau cũng đúng vào ngày mưa tầm tã.và em cũng yêu anh từ ngày ấy
em thấy mình nhỏ dại quá thấy mình khờ khạo quá nhưng em có lẽ cungc không thể để anh hại thêm một người con gái nào nữa đâu.em sẽ làm những gì trái tim em và lý trí của em nó mách bảo.em sẽ làm dù có thể là độc ác nhưng em vẫn phải làm vì con gái nó vô tội mà anh.
anh ơi anh đùng lkamf em khó sử em yêu anh
nhưng em sẽ phải làm mọi cách để cứu vớt anh khỏi con đường tội lỗi..............

nanghong
16-10-2006, 01:40 AM
uh:) cố lên em anh sẽ quay về với em một ngày gần nhất anh yêu em nhiều lắm nhóc đáng yêu của anh ! mãi yêu em