PDA

Xem đầy đủ chức năng : có phải em là người thứ 3

kethatbaitrongtinhyeu
14-10-2006, 08:39 PM
anh đã nói rằng anh yêu tôi nhưng rồi sao , anh lai nói với tôi rằng anh rất yêu cô ấy, yêu người đã từng làm anh phải đau khỗ bây giờ khi anh đang bên cạnh tôi thì...........cô ấy lai muốn way lại , chính anh , anh là người đã rời bõ tôi đễ trỡ về với cuộc chơi mà cô là người tao ra nó. tôi phải làm sao đây hả anh? anh khiến cho tôi đau lòng wa' , tôi thật sự hối hận vì đã yêu anh , đã dành cho anh những gì tốt đẹp nhất. anh ko còn là anh của ngày xưa mà toi wen biết cách đây 2 năm nữa rồi , anh hoàn toàn thay đỗi nhiều đến mức tôi ko còn nhận ra anh là ai nữa. đối với tôi bây giờ anh đã chết , chết từ ngày anh way lai với cô ấy. anh là người dối trá , một con người bắt cá hai tay , tôi tự đặt choc mình một câu hỏi LIỆU ANH SẼ RA SAO KHI NGƯỜI ẤY LAI RỜI BỎ ANH MỘT LẦN NỮA???????????đối với anh , một con người ko thật lòng trong tình yêu , rồi anh sẽ gặp đau khỗ nhiều hơn anh đã gây ra cho tôi , xin anh hãy yêu thật lòng , hãy trân trọng những phút giây anh ở bên cô ấy để sau này anh ko phải hối tiếc một lần nữa và tôi sẽ ko phãi thấy khuôn mặt đầy dau khổ của anh khi cô ấy muốn way lại. tôi yêu anh , yêu nhiều là đằng khác , tôi mong anh thật sự hạnh phúc , tôi sẽ ra đi để trả anh về cho cô ấy vì tôi ko muốn thấy anh bên cạnh tôi mà nhớ về cô ấy anh co hiễu ko?tôi sẽ là người ra đi để anhko phải khó xữ khi đứng trước người tình cũ và người yêu mới. tôi ra đi ko phãi vì tôi đã thua cuộc mà vì tôi ko muốn mình la` người thứ 3 anh có hiễu ko?? sau này khi đứng trước cô ấy tôi sẽ ngẫng cao đầu mà hãnh diện rằng tối là người đã bỏ rơi anh

se7engirl_dj
27-10-2006, 01:33 AM
bạn mạnh mẽ như vậy , hay lém , nhưng mình biết rằng đằng sau những lời nói đó là những giọt nước mắt mà bạn đã cố kiềm chế. Nếu muốn khóc thì hãy khóc , để rùi bắt đầu 1 cuộc sống mới nha bạn.

bé nấm
27-10-2006, 01:52 AM
Hãy để anh ta ra đi..............................

chilovephong
27-10-2006, 08:57 AM
loại người đó ko nên tiếc và chờ đợi , tuy biết đã yêu thì khó mà wen , nhưng fair cho anh ta thấy bạn ko fair là con búp bê chỉ làm theo anh ấy .... lúc trước anh ấy của mình từng thich 1 người , nhưng khi yêu mình anh ấy chỉ nghĩ đến mình , có nhiều lần bọn mình cãi nhau vì người thứ 3 QK đó , NT3 đó làm tỏ cho mọi người biét là her đang cố tình muốn way lại , đến nhà , tỏ vẻ wan tâm đặc biệt , thường rủ đi chơi riêng để giới thiệu bạn mới.... nhưng anh ấy của mình biết mình sẽ đau khổ nên ko gặp , ko nghe dt , ko đi chơi và giờ NT3 đos đã có vẻ bỏ cuộc rồi.... tất cả đều là tự người ấy của bạn tạo ra mà thôi ... nếu ko muốn thì anh ấy ko way lại đâu....

Die_In_Love
27-10-2006, 09:07 AM
đọc xong câu đầu thì mình muốn lôi cái thằng trong câu chuyện ra đập nó 1 trân
làm gi có chuyện iu 2 người 1 lúc thằng xạoo ke

hoahongtrang87
27-10-2006, 10:45 PM
:type: Yêu nhiều người nhưng không thể là cũng một lúc như thế được.......
Điều này với HHt thật khó chấp nhận và... một thời... HHT đã nghĩ mình sẽ ko bao giờ chấp nhận một người con trai như vậy !
Nhưng HHT đã làm đc gì , khi đối mặt với anh?
Chẳng gì cả ngoài một tình yêu chân thành và lòng vị tha... Mình đã ko thể nào hiểu được tại sao mình lại có thể chạp nhận chuyện tình cảm tay ba một cách dễ dàng như thế. Với mình anh ấy có thể rất quan trọng.
Nhưng đã đến mức có thể hi sinh và tha thứ mọi lỗi lầm thì mình ko ngờ hoàn toàn ko ngờ bản thân lại xử sự đc như thế !
Mình cảm phục bạn ở sự mạnh mẽ và quyết đoán. Bạn biết nên làm gì là tốt nhất trong hoàn cảnh đó. Còn mình , mình đánh mất lý trí và chỉ nghe theo con tim. Mọt ngày nhận ra tất cả thì đã quá muộn màng.......
Sự hi sinh của mình chẳng có ý nghĩa gì cả. Mình có tha thứ thì anh cũng đâu có ở bên mình. Dù biết anh không chính chắn trong tình cảm... vẫn còn đứng núi này trong núi nọ nhưng HHT vẫn tin vào tình cảm của mình một ngày nào đó sẽ đem anh trở về.....
Vô vọng quá phải không?
Dường như đó là điều vô vọng mà mình biết nhưng vẫn không thể quên. Mãnh mẽ trong cuộc sống và chấp nhân tất cả khó khăn , sống gió. Mình đều có thể vượt qua được. Nhưng trong tình cảm sao lại yếu đuối và mỏng manh quá !!!!
Mong sao mình có thể mạnh mẽ và biết giải quyết vấn đề một cách tốt đẹp nhất có thể......giống như bạn vậy.
Cảm ơn bạn vì một bài học mình cần ghi nhớ !!!!

hotaru_216
27-10-2006, 11:52 PM
Quên tên đó đi,..........chẳng hay ho gì với loại bắt cá hai tay...........tôi cũng có một nhỏ bạn.......trong hoàn cảnh của bạn vậy.............người ngoài nhìn vào là đã thấy tức rồi..........nhưng vì nhỏ bạn nên tôi cũng không muốn nói gì............tôi nghĩ rằng.....sẽ có lúc hắn quay lại với bạn tôi........nhưng tôi bảo nó hãy quên đi...........đối với tên đó chắc cũng sẽ như vậy....nhưng tôi tin chắc rằng bạn sẽ ngẩng cao đầu..............từ chối ^_^............con trai bi giờ........ko hiếm mà phải ko.........và chắc chắn rằng sẽ có một người xứng đáng với bạn...............mong ban sẽ được hạnh phúc............^_^

hà_linh_4ever
28-10-2006, 01:03 AM
người như thế ko đáng được nhắc đến nữa./

se7engirl_dj
28-10-2006, 01:16 AM
HHT oi , sao HHT giống se7engirl ghê đó , dù biết rằng người đó như thế mà vẫn yêu , vẫn mong chờ

girl_no_cute
28-10-2006, 04:20 AM
bạn là 1 ng cao thượng bạn hãy vững bươc lên bạn nhé tôi tin và mong rằng rồi dây hp sẽ mỉm cười cới bạn còn vỡi những kẻ ko bit trân trọng tình yêu thì sẽ chẳng có được kết thúc tốt đẹp đâu " rồi ngày mai em hi vọng ng con trai đến sau anh sẽ yêu em chân thành hơn anh "

D5_hn
28-10-2006, 04:34 AM
Nếu tôi là anh ta .... sau khi đọc bài viết của ban... tôi sẽ hiểu là :

"Em vẫn còn yêu anh ,và sẵn sàng tha thứ cho anh...."

hiểu như vậy có sai không nhi ?