PDA

Xem đầy đủ chức năng : BiẾt Anh Ko CÒn YÊu MÀ Sao Em VẪn Ko ThỂ QuÊn......

bé nấm
14-10-2006, 10:18 AM
Tối nay em quyết định ko ngồi gặm nhấm nổi buồn phải chia tay anh nữa .................chạy ra ngoài đi chơi với mấy đứa bạn........bạn bè em ở đây.............bọn nó ko biết rằng em đã có người yêu nên tất nhiên cũng ko biết em đã mất đi tình yêu đầu tiên của mình....................và cũng chẳng biết em đang cảm thấy đau đến nhường nào
Chỉ biết được rằng ngồi bên bọn nó em ko còn thấy trống trãi trong lòng nữa..............Nhớ anh nhiều lắm...............nhưng rồi sẽ wen thôi...............
Gọi một ly cafe ngồi nhâm nhi với bọn nó , buôn đủ thứ chuyện.............chuyện gì em cũng nói....còn khi nói về anh sao em cảm thấy lòng như dao cắt vậy..................em ko thể nhìn đủ dũng khí nhìn lại kỉ niệm sau lưng em bằng sự bình thản được.................em ko phải là anh..................cũng muốn quên anh bằng cách mà anh lam với em ...................
Nổi đau trong lòng ko thể sẽ chia cùng ai.............bây giờ em có thể cười với tụi nó nhưng tối về em lại ngồi co ro một mình..................nhớ anh.............
Một mình sống xa nhà giữa đất hà thành này...em đã quen với cảnh một mình............nhưng chưa bao giờ em cảm thấy cô đơn
Còn bây giờ lại khác em thấy mình thiếu đi mất một cái gì đó lớn lắm............Tối tối ko còn ai nhắc rằng em phải đi ngủ sớm.....................ko ai nhắc em uống thuốc................ko gọi điện.................Và hộp tin nhắn trong điện thoại ko còn được thấy nhưng dòng tin của anh nữa.....................
Em thật ngốc phải ko ? nhớ một người ko nên nhớ , yêu một người ko nên yêu,........
Có lẽ sau đêm nay ,em sẽ khác.................
Bắt đầu em sẽ nhớ anh ít dần ít dần...............rồi sẽ quên được thôi anh nhỉ???????????? anh bảo chỉ cần mình cố găng sẽ lam được còn gì......................
Mấy đứa bạn em nó bảo ,em nên có người yêu đi thôi,....đừng tìm kiếm làm gì nữa.............bọn nó đâu biết em mới mất đi một tình yêu.............mất đi một người mà em yêu thật lòng................nhưng yêu thì nhiều nhận lại chẳng bao nhiêu ...........chỉ thấy đau là đau thôi
. Em định kỉ niệm ngày bọn mình quen nhau sẽ giới thiệu anh với bọn nó.............để tự hào rằng em đã tìm thấy một người yêu em nhiều đến thế nào .................Nhưng có lẽ em phải thất hứa vậy.............ko thể nữa rồi.................anh đã ko còn yêu em...........ko còn dù chỉ là 1 ít thôi.............lời chia tay anh nói dễ vậy mà..........
Em .... đành chờ cho tim em hết đau.........dành chờ một tình yêu khác..........từ một ai đó khác..............
Mấy hôm nữa em sẽ về nhà ,đi trên những con đường ,ngồi ở quán cafe....những nơi ghi dấu những giây phút hạnh phúc nhất của em...........ko biết em sẽ như thế nào?????????????
Bất chợt em gặp anh em sẽ phải làm sao?? nên buồn hay vui , cười hay khóc.đối mặt hay lẩn tránh....................em ko biết..............thật sự ko thể biết..................
Nếu anh có gặp lại em chỉ xin anh hãy vẫn cười với em ,hãy cho em lần cuối được thấy.................
Cầu chúc cho anh bình an va hạnh phúc............................................. .
.................................................. ..........mãi yêu anh..................

hà_linh_4ever
14-10-2006, 08:03 PM
kỉ niệm đã có càng đẹp thì càng khó quên đúng ko anh? như một vết dao cứa rỉ máu...

bi_kodeptrai
14-10-2006, 09:30 PM
tình là thế ai mà biết trước dc điều gì đâu....cái gì đến nó sẽ đến ...muốn níu kéo cũng không dc đâu

khóc vẫn phải khóc.........nhưng hãy cười lên..vì cuộc đời còn nhiều điều mình mong muốn hơn........chỉ có tình yêu mình mới cần nhất sao.................????

rosylove
14-10-2006, 11:04 PM
thôi quên đi để bắt đầu một cuộc sống mới.............. cứ ngồi đó và buồn bã thật là mỏi mệt lắm.................

bé nấm
15-10-2006, 04:16 AM
thôi quên đi để bắt đầu một cuộc sống mới.............. cứ ngồi đó và buồn bã thật là mỏi mệt lắm.................

[B]uh, chắc chắn là phải quên để sống tốt hơn mà................nhưng ko thể là ngay bây giờ được.................mình cần có thời gian............sẽ...nhanh thôi..................
anh đã là kỷ niệm chứ ko phải là tương lai.............rồi
Sau hôm nay anh ko còn trong từ điển trái tim mình nữa...............ihhihiihi
đau thật là đau..............và đau 1 lần rùi thui mừ