PDA

Xem đầy đủ chức năng : Những điều anh muốn nói !

S!lver [halo]
12-10-2006, 09:49 PM
T thân mến !
Để viết cho T những dòng này B đã phải lấy hết can đảm mình có. Vì B chỉ muốn nói cho T biết một điều rằng : B thích T thật rời T ơi ! B cũng chẳng biết tại sao lại như thế ,chỉ biết rằng mấy tháng xa T ,B rất buồn.Lúc nào B cũng nghĩ về T ,tưởng tượng ra cảnh chúng mình dc bên nhau vui vẻ ,tưởng tượng đến 1 tương lai đẹp đẽ cho 2 ta.Nói ra có vẻ điên rồ nhưng B đã nhớ đến T cả trong mơ ,mơ về câu trả lời của T khi B gửi cho T những dòng này ! Cảm giác lúc mơ thật sung sướng & thật khó diễn tả dc cảm giác của B khi đó ,nhưng gần như ngay lập tức B tỉnh giấc T_T !

B nói ra những lời này chỉ vì muốn T biết cảm nhận của B về T thế thôi & cũng để cho B cảm thấy nhẹ nhàng đi phần nào ,giải tỏa những cảm xúc phần nào !!!!

Còn 1 điều nữa B muốn nói vói T : B ko muốn tạo cho T bất kì áp lực nào cả ,chỉ muốn T hiểu B. Và nếu như T cảm thất ko chấp nhận dc những gì B vừa nói thì mong T cứ coi như B chưa nói gì cả & mong T hãy coi B như 1 người bạn bình thường như trước đây.Điều B lo nhất khi thổ lộ nhửng lời này là đánh mất luôn cả tình bạn tốt đẹp chúng ta đang có ,bình ko muốn chút nào T ơi !

Cuối thư chúc T luôn vui vẻ & hạnh phúc trong cuộc sống. B sẽ luôn cầu mong cho T dc hạnh phúc ! Hẹn gặp lại !!!!!
B

4nh_cu_m4.c_k3_em
13-10-2006, 12:26 AM
Vít thích người ta ở đây thì người ta có đọc được ko mà vít hả bạn?????????

S!lver [halo]
13-10-2006, 04:35 AM
Có thể.........................................

rosylove
13-10-2006, 04:53 AM
Thôi cứ nói ra thế này......... có thể người đó đọc được............cũng có thể không............ Nhưng mong rằng người đó sẽ đọc được để hiểu tấm lòng của bạn dành cho người đó.......... Good luck

keto_minhhiep
13-10-2006, 07:50 AM
viết ở đây mà người đó đọ được mới lạ.
Còn không bít đường coppy link này gửi cho người ta nữa.

-viết ở đây mà người đó đọ được mới lạ.
Còn không bít đường coppy link này gửi cho người ta nữa.

S!lver [halo]
13-10-2006, 07:07 PM
Ko sao ,để bả tự vào đọc. Còn như lâu quá ko thấy copy link cũng chưa muộn !!!!