PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người...ấy...đi...trai...:(_ ( cos ai hoàn cảnh gióng em thì vào tâm sự nha)

emyeuanh09
11-10-2006, 01:16 AM
Anh ah`! Thế là anh cũng đã xa em được tròn 1 năm + 5 tháng rùi. Nhìu lúc em tự ép mình phải quên anh đi nhưng khó quá anh ah. !!!Những lúc buồn hay những lúc cô đơn em ko bit mình fai? nhớ đến ai , nghĩ đến ai và phải tìm ai để lau nước mắt cho em. Em sợ cái cảnh phải sống với 1 trái tim mà ko ai muốn làm chủ của nó thay em .Em cô đơn lắm !!! Đến bao giờ anh mới về với em , chả lẽ em fai? sống 1 cuộc sống như thế này trong vòng 4,5 năm ư??? Sẽ 4 lần sinh nhật mà ko có anh , sẽ 4 trung thu ko có anh, sẽ 4 valentine ko có anh , 4 no-el ko có anh............ và tất là chỉ là 1 mình. Giờ này anh đang ở đâu, đã 1 năm em đi tìm anh rồi nhưng đến bi giờ em vẫn ko bít anh ở đâu, em nhớ anh. Lúc này đây em muốn yêu và muốn được yêu...!
...Trời mưa...
...và...
...em nhớ anh...

*T.Nga*
11-10-2006, 01:21 AM
thực ra thì anh ý của bạn đi đâu.....bạn viết ngược với tựa đề làm mình hơi khó hĩu....
nhưng xa nhau chừng ấy năm thi thật là cô đơn nhi......bạn thật chung tình...........

se7engirl_dj
11-10-2006, 01:27 AM
Người ấy ra đi mà chẳng nói bạn 1 lời nào sao? và bạn cứ thế này để đợi người ấy trở về à. Bạn có lòng kiên nhẫn quá nhỉ? Mình chúc anh ấy sớm trở về bên bạn nha. Nhưng bạn cũng đừng quá cố gắng như thế vì mình sợ 1 ngày nào đó bạn là đau khổ hơn bây giờ thôi chúc bạn vui

emyeuanh09
11-10-2006, 01:47 AM
Thực ra thì người ấy đi trại ( tương tự với đi tù ý ) Mình đã tìm anh ấy nhưng vẫn chưa tìm thấy. Nếu có ai bít chút thông tin ji` về việc tìm người thì post cho mình nha:helpme: :tears1:

girl_no_cute
11-10-2006, 03:21 AM
ng mình yêu cũng đi xa mĩnh cũng mong ng ấy về nhưng mình rất sợ thời gian và sự xa cách sẽ làm thay đổi tình yêu của chúng minh rất sợ có hình bóng 1 ng con gái khác xen vào giữa 2 chúng mình mng sao đó ko fai la sự thừc

emyeuanh09
12-10-2006, 12:31 AM
Thay đổi_ sẽ fair thay đổi đó bạn ah. !! Nhưng ít ra điều duy nhất mình có thể chắc chắn là mình sẽ ko là người thay đổi . Người iu bạn đi đâu vây?????????

4nh_cu_m4.c_k3_em
12-10-2006, 01:09 AM
bạn cho tên của người ấy đị đầy đủ thông tin vào rùi mình nhờ người tìm cho[