PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gữi Người em yêu

ruaconaki
10-10-2006, 11:54 PM
Cò ơi ! sao bỗng thấy buồn hiu hắt nên viết thư cho anh ! Hì, nếu anh llỡ buồn thi đọc thư em cho đỡ sầu nha anh. Nhớ anh quá, nhớ bố nhớ mẹ nhớ cả gia đình ko bằng nhớ anh Cò của em đâu ý.!!! hi hi hi! Giờ này chắc anh đang đi học... đang ngồi trong giảng đường... Không biết là anh có nhớ em hông.. em chỉ biết là em đang ngồi đây cô đơn ùa về chiếm hữu trong tim.... hu hu.
hi hi ! em cô đơn, em khóc, em buồn, nhưng em luôn hi vọng vào anh , vào em và vào ngày mai của đôi ta. Tình ngâm trong thời gian sẽ làm ngọt ngào cuộc sống mà, phải không chồng yêu của em . Đời em không có gì tự hào, không làm nhiều việc lớn, nhưng ông trời lại ban anh cho em .Ban cho em một tấm chân tình... biết yêu.. để yêu và được yêu.. em thật không gì hạnh phúc băng.Anh ơi chúng ta sẽ cùng nhau đi đến bến bờ hạnh phúc anh nha !!!!
Cò ơi Còơi !
Internet ! ngày nhớ ! tháng thương ! năm yêu mến !

Tất cả những gì em muốn nói đó là em yêu anh ! tình yêu nồng cháy mà mến thương, thiên đường chưa từng chứng kiến, âm địa chẳng hề ghi lưu. Nhưng anh nghĩ nếu so sánh thì có thể ngang bằng với những tình sử âm vang rạng rỡ của Napoleon, hay của chàng Ngưu nàng Chức, nhưng luôn có một kết thúc hậu tình, kết nghĩa ấm vui, sống trong hạnh phúc xây đắp bởi vòng tay của hai ta, bằng nhựa lòng, nguồn máu nóng của 2 trái tim thổn thức của nhau.

Xa xa thật là buồn ! Buồn lúc dìu dập , khi dữ dội, có cả những lúc buồn rơi châu lệ, Nhưng kệ anh nhỉ, rồi cũng qua, ta lại có nhau, anh sẽ bên em , tình vàng của cuộc đời đầy bạc đá gió sao. nhen anh nhỉ.Chỉ khi bên anh , em mới có cảm giác hạnh phúc, từ khi quen anh em được tặng thêm cảm giác ghen ( kakaakak ), cảm giác nhớ êm dịu như nhung, cảm giác buồn vì xa cách như đang lách tách vỡ trong lòng. Nhớ đến nghẹn ngào, nhớ trào sáng cả đêm thâu rầu rĩ.

Người buồn cảnh nào có vui
Yêu xa nhung nhớ chỉ vùi lệ hoen
Tình không bô ba trống kèn
Mà âm vang dội lách len bừng lòng.

Phải rồi nhỉ ! Nhớ lảng vảng xung quanh ! hít nhớ, thở nhung, ngó mộng, quay tưởng, nằm trông, ngồi ước. hu hu ! Tin anh lắm, yêu anh lắm, nhưng sao vậy ta, mỗi lần nghĩ là sợ, mỗi lần xót là mồ hôi lòng túa ra đằng mi, ước gì nước mắt em làm ấm lòng anh được nhỉ. Em sẽ khóc cho long trời, động đất, Em sẽ dùng nước mắt và vị mặn của nó sát thương cho những vết đau anh của em đang chịu đựng. Em yêu Cò quá !

Phơi sầu cớ sao lòng không cạn ?
Bởi trong tình rạo rực tuôn tràn
Cò ơi nhớ nhé, yêu yêu mãi.
Cùng xây điệu khúc tính tình tang

Em muốn gởi đến anh yêu của em cả ngàn trái tim, nhưng em chỉ có 1 trái tim để sống, để yêu, để rạo rực , để chực tình anh đến, để đón môi mình mỗi lần cong lên, trên cả cuộc đời đưa đẩy, tim em dìu dập chờ đợi tim anh . Sóng xô rồi sóng lại lui về, nhưng tình em tích dấu dương cao độ, chực đón tim anh hòa hợp điện từ yêu. Anh nhỉ, em viết Thư cũng như viết email , hì ! em ước gì làm tấm dựa, chiếc gối, để lúc buồn anh dựa vào thở trầm điệu đời sầu lắng, lúc trống trung có thể ôm choàng. Ước gì bờ vai em có thể phân ra được, em sẽ gửi váo trong Đà Nẵng để anh dựa lúc khổ đau..lúc anh buồn . Ước gì .... ước gì ...

Ôi sao tình vụng toàn mong ước!
Buồn nhớ xót xa được chi đâu.
Nhưng anh ơi em vẫn mong dãi dầu.
Rồi mai đây ta sẽ dựa đầu chung lối bước.

Hãy tin Em... Anh nhé! Vì một ngày mai tươi sáng hơn, Em trao tim Em cho anh như kí một món hàng bảo hiểm. Hãy lắng nghe và luôn luôn thấu hiểu Anh nhe.anh yêu của Em
Không biết đọc thư em..anh của em có chán ko nữa. Đừng chán anh nhe! đừng chán, đừng buồn, đừng nguôi hi vọng. Vì chúng ta đời này, kiếp này, đã thề nguyền mãi mãi bên nhau, dù sâu hay cạn, buồn hay vui, bụi hay trong, thì lòng ta vẫn mãi của nhau, và chỉ của nhau thôi anh nhé...Em ghi đến đây thì anh nhắn tin...em phãi về thôi...Nhớ và yêu anh nhiều.....mãi thuộc về nhau..mãi là cũa nhau anh nhé !

se7engirl_dj
11-10-2006, 01:19 AM
Đọc bài viết của bạn mình cảm thấy rất hay và cảm động nữa , tình yêu bạn dành cho anh ấy thật nồng nàn. Mình chúc tình yêu của bạn và anh ấy sẽ mãi mãi ko phai nha. :mpl:

emyeuanh09
11-10-2006, 01:58 AM
Trên bầu trời ít nhất là có 3 nỗi nhớ. Đó là của bạn dành cho anh ấy và của anh ấy dành cho bạn . Còn 1 nỗi nhớ của cùng là của mình dành cho OX của mình ( dù người ấy đang ở 1 nơi rất xa :(( )