PDA

Xem đầy đủ chức năng : A shoulder to cry on (to KBM)

Seafoam
15-06-2005, 01:30 PM
Trong mỗi con người ai cũng có những nỗi buồn những niềm vui riêng ,nhưng có lẽ tui là đứa hay than buồn nhất thế gian này phải ko U?
Tui ko biết than thở với ai , may quá có U làm nơi chút những nỗi buồn tưởng như vô tận ấy !Tôi rất mến u bởi vì không ai chịu nghe tôi , ko ai hiểu tôi và không ai có thể đưa ra cho tôi những lời khuyên vô tư nhất những khi tôi cần !
Không biết phải nói gì để cảm ơn u !
Khi nghe bài hát này tôi có cảm giác u giống như người đã và đang nói những lời ấy với tôi ;
Like before...
It so hard to know the way U feel inside....U might feel bettter if you let me walk with you by your side...

"when u need a shoulder to cry on , when you need a friends to realise...when the whole world 's gone u won't be alone cos i'll be there !i'll be your shoulder to cry on , and i'll be there your friend to realise...
When everything went wrong i u feeling like...but u go on ,i hope u work it out and carry on...
side by side till the end...
Everyone need a shoulder to cry on , everyone need a friend to realise...
And when the whole world 's gone you always have my shoulder to cry on !

Vậy mà hôm nay , u và tui đã ko còn được như trước nữa !iu đã ko còn always by my side like before..Tôi thật sự buồn .

i'll be your shoulder to cry on....
Thui đây là lời nói tạm biệt của tôi !thanks for everything !

Akite_for_you
15-06-2005, 08:49 PM
BẠn nghe bài hát The day you went away chưa? Akite cũng đã phải rời xa người bạn thân nhất của akite, nhưng akite vẫn còn may mắn là dù phải xa cách nhưng hai đứa vẫn lưôn nghĩ về nhau, lo lắng cho nhau như ngày nào. Vào lúc mà akite bưồn nhất, trong lúc phải xa cô ấy, cô ấy đã gửi cho akite bài hát đó và bài If We hold on together. Bạn hãy nghe hai ca khúc này nha!Mình gửi cho bạn đường link bài hát đó nha!
http://www.8812345.com/flash/The%20day%20you%20went%20away.htm

majorhao
16-06-2005, 01:12 AM
còn tui chỉ chuộng mỗi bài breaking the habit của Linkin park. KHi buồn tui hay nghe bài này. Có lẽ mất lòng tin vào người mình từng thương yêu, và vào bản thân mình nên ....................
Memories consumes like opening the wound !
I'm picking me apart again.
........
Clutching my cure
I tightly lock the door
I try to catch my breath again
I hurt much more
Than anytime before
I had no options left again

Akite_for_you
16-06-2005, 01:21 AM
còn akite khi bưồn thì hay nghe rock, còn 2 bài mà akite nói là 2 bài tinh thần roài. Hi!

lolotica
16-06-2005, 01:27 AM
buồn mà nghe rock , thế thì lại bị sock thì sao !

Akite_for_you
16-06-2005, 01:48 AM
ko, khi buồn bưc điều gì thì khó chịu lắm, nên akite thường đóng cửa phòng và nghe rock. Mỗi người có một cách giải toả street riêng, có thể với bạn buồn nghe rock thì bị sock nhưng với người khác thì ko!

milymeo
16-06-2005, 03:16 AM
Khi buồn thì tui thường giải quyết nỗi buồn.(^o^),bằng cách chui vào 1 cái phòng nho nhỏ, chỉ mình tui với nỗi buồn, tui sẽ làm mọi cách để điều làm tui phiền muộn phải ra ngoài, nghe chút nhạc tạo cảm giác thoải mái cũng được đấy.hehe...