PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tim em đang rất đau ,anh à...................

bé nấm
10-10-2006, 06:59 AM
Anh !
..................Vậy là cho đến ngày hôm nay anh đã chụi gọi cho em ! Nhưng sao nghe giọng nói của anh khác quá.....................em cứ tưởng tại do lâu rồi mình chưa nói chuyện.................giọng anh trong điện thoại lặng và nhẹ.................đến mức em thấy sợ.......
.Nhưng rồi em nhận ra điều anh muốn nói ko phải là điều em muốn được nghe?????
Tất cả xung quanh em như sụp đổ........khi anh nói......nói............."Chúng ta kết thúc đi , Anh ko thể tiếp tục....,Anh xin lỗi............quên anh đi bé à ,....................."
tại sao anh lại tàn nhẫn như vây..? tại sao anh lại lạnh lùng kết thúc sau tất cả những kỉ niệm mà chúng ta đã có...................
Chỉ một câu xin lỗi đâu thể làm tim em bớt đau.......................Anh có biết em đã chờ anh bao lâu để được nghe lời anh nói ko??? vây mà anh.......................
..............lòng em đang rất đau anh à....................... em ko thể nói quên là quên được.....
............Em ko hiểu mình đã làm sai điều gì để bây giờ tât cả lại kết thúc tàn nhẫn như thế này ...............Chẳng lẽ yêu anh là em đã sai .................
Có lần em hỏi anh , đã bao giờ anh nghĩ đến một ngày mình xa nhau.....Anh nói là ko bao giờ anh để chuyện đó xảy ra ,ko bao giờ anh để em phải khóc.................k bao giờ
..................Và em đã tin anh , chờ đợi anh cho đến tân bây giờ.................
Rồi em lại nhận đươc gì..................anh nói đúng anh đã ko thể làm cjho em phải khóc...............bởi giọt nước mắt của em đã chảy ngươc vào tim................mặn chát................
em sẽ khóc nhưng ko phải là bây giờ . và ko phải vì anh........................
Em ko biết đến bao giờ tim em sẽ thôi hết đau.............và để yêu lần nữa ko biết là mất bao lâu??????????????//
Anh............em.............ko thể ngờ mọi chuyện lại tồi tệ đến như thế này............... làm ơn cho em biết vì sao đi........................bao nhiêu năm cả anh và em điều chấp nhận xa nhau chấp nhận sống trong nổi nhớ để chờ đến ngày mình cùng quay trở về....bên nhau mà................
Đâu thể kết thúc như thế này ,cuộc sống của em sẽ ra sao? chỉ nghĩ la anh ko bên em nữa là tim em đã nhói tê rồi...................Vậy mà anh..............
Khi nào em sẽ chấp nhận được là thực sự mình đã mất anh mãi mãi. chia tay anh thật sao anh??????????????
Giờ trong đầu em chỉ còn nghe thấy tiếng dập máy khô khốc trong điện thoại................. ko phải là tiếng nói ấm áp của anh...............
những ngày tiếp sau em biết sống sao.........................?
TẠM BIỆT TÌNH YÊU CỦA EM , mãi mãi ........

...l

Die_In_Love
10-10-2006, 07:36 AM
chia buồn cùng bạn
đừng buồn nữa bạn nhé xung quanh vân còn nhìu ngừi quan tâm đến bạn

langtuvedemx7
10-10-2006, 08:18 AM
[B]Ai cũng nói thời gian sẻ chữa lạnh vết thương , nhưng có ai dám chắc rằng không để lại di chứng ,.,.
Mong rằng ấy có thể vượt qua được tất cả,.,. chúc bạn vui và sống tốt hơn. hạnh phúc hơn[B]

bé nấm
10-10-2006, 08:55 AM
có lẽ là thời gian la phương thuốc tốt nhất hàn lành mọi viết thương...nhưng sẽ ko bao giờ xóa được viết sẹo trong tim cả...............................

rosylove
10-10-2006, 09:49 AM
Cuối cùng thì anh cũng nói lời chia tay........ thật nhẹ nhàng............. làm tim em nhói đau........ Anh hãy ra đi và tìm thấy hạnh phúc của mình........... đừng quay đầu lại để thấy em vẫn đang dõi theo anh như một con bé ngốc luôn mong muốn những điều tốt đẹp đến với anh.......... Chỉ có điều em không phải là người anh mong muốn...............

se7engirl_dj
12-10-2006, 01:30 AM
Bạn đừng quá đau buồn nha , nhưng nói là nói thế chứ làm sao mà ko đau được. Trên đời này hình như ko có gì gọi là mãi mãi thì phải đó. 1 khi mình đã bườc vào con đường tình yêu thì mình phải chấp nhận tất cả từ vui , buồn , đau khổ , hạnh phúc , ngọt , mặn , chua , đắng , cay.............. trái tim chỉ có 1 thôi nhưng mùi vị thì có đến vô số vậy làm sao chúng ta chịu đựng nõi chứ. Nhưng có vui thì cũng sẽ có buồn vì vui buồn luôn đi song song với nhau mà. Chúc bạn sớm vượt qua nỗi đau này nha

4nh_cu_m4.c_k3_em
12-10-2006, 01:43 AM
***********Hãy dũng cảm quên hết tình yêu ấy ***********
***********Thất bại zo^`i giữ mãi cũng vậy thui***********
***********Hãy quên đi cho nước mắt ngừng rơi***********
***********Cho cuộc đời bớt đi nhìu đau khổ*************

bé nấm
12-10-2006, 05:43 AM
uh.có thể trong tim tui sẽ giữ mãi cuộc tình này...................sẽ ko thể cố để quên anh
và huy vọng đến một ngày nào đó nổi đau trong mình thành chai sạn...khi đó tui sẽ để cho tim mình chọn lựa tình yêu mới.......................
nhưng có điều là tui ko biết cái ngày ấy bao giờ sẽ đến...............

-H.Q.L.T-
12-10-2006, 09:48 AM
Đợi những tiếng chuông điện thoại trong đêm dài , đợi những dòng tin nhắn trong giấc ngủ , cảm giác thật vui khi sự chờ đợi là đúng , nhưng rồi chờ mãi chò mãi vẫn không thấy đâu nỗi buồn thật chẳng nhỏ chút nào , " Chợt anh nhận ra đã ko còn em vì ta chia tay hôm trước , chính lúc ấy way lưng ra sau nhìn lại bóng anh và anh thế thôi........" câu hát này đúng thật , chẳng biết nói gì với bạn , KQ cũng từng giống bạn chỉ mong sao nỗi đau rồi sẽ vơi đi , chúc bạn vui vẻ trên một quảng đường mới , con đường của riêng bạn (^_^). Good luck.

Hiennie*
12-10-2006, 12:42 PM
đọc lá thư của bạn mún khóc wa'.....

hà_linh_4ever
12-10-2006, 08:50 PM
tui khác bạn một chút...tôi chờ đợi một câu chia tay như vậy từ phía anh ,nhưng cuối cũng anh lại cao thượng để cho tôi nói trước......khi tôi ko thể chịu được cảnh "gió chờ lá bay nhưng là cứ muốn ở lại bên cây "

o0ochipvipo0o
12-10-2006, 11:34 PM
.......em ở đâu trong muôn vàn người con gái trong trái tim anh......em không bít.......anh cũng vậy......anh chẳng thể bít em ở đâu trong trái tim anh........vì anh chưa bao giờ cho em vào trái tim anh.......vì sao........vì sao lại vậy..........em đã sai gì sao........em đã làm gì để giờ đât riêng mình em với nỗi nhớ bít bao giờ nguôi.......anh..........

4nh_cu_m4.c_k3_em
13-10-2006, 12:24 AM
Làm thế nào để post ảnh làm chữ kí hả bạn??????????

bé nấm
13-10-2006, 01:15 AM
tui khác bạn một chút...tôi chờ đợi một câu chia tay như vậy từ phía anh ,nhưng cuối cũng anh lại cao thượng để cho tôi nói trước......khi tôi ko thể chịu được cảnh "gió chờ lá bay nhưng là cứ muốn ở lại bên cây "

uh có lẽ bạn đúng nhưng mình chờ đợi anh ko phải để nghe lời chia tay đầy cay đắng ấy........... và nếu để mình nói lời chấm hết cho chính tình yêu của mình................mình ko đủ can đảm.......................bây giờ mọi chuyện chỉ còn là quá khứ..................anh ấy đã ko con thuộc về mình nữa.......và mình nên chập nhận điều ấy...................

Giờ là ngày thứ mấy rồi từ lúc anh nói chia tay nhỉ? em ko biết hình như là lâu lắm rồi phải ko??
Hôm nay em đã ko còn nghĩ nhiều nữa em quyết định đã đến lúc em nên quên.......nhưng điều tồi tệ đang sảy đến với mình
Lâu rồi em ko mở mail , vì biết anh sẽ chẳng bao giờ quay trở lại nên em......đã định xóa hết những gì còn lại của anh.....nick, email.................
nhưng..................
khi đọc lại tất cả những dòng chữ yêu thương ấy mà anh đã từng viết cho em.........lúc đó chắc rằng đọc nó em đã rất hạnh phúc.........còn bây giờ tại sao nước mắt em lại chảy............Tại sao???????????/
Em biết có xóa hết nhưng gì liên quan đến anh trong cuộc sống của em thì.....em vẫn ko thể xóa bóng dáng anh ra khỏi trái tim của em.................
Bởi anh đã ở quá in sâu rồi...........
..........Nói cho em biết em phải làm thế nào???????????làm thế nào bây giờ....
:huhu: anh nói đi làm sao anh có thể quên em dễ dàng vậy????/ làm sao anh nói đi
em ko thể chụi được..........chẳng lẽ chia tay một người mà làm em đau đón thế này sao???????????
Làm sao em có thể vượt qua được...........................
Ước gì ngủ một giấc dài khi tỉnh lại em sẽ ko còn một kí ức nào về anh.................