PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhớ em

buon_2204
09-10-2006, 07:04 AM
hằng ơi! anh rất buồn vì thương em ,, khi anh đọc tin nhắn của em và của tuyết anh cảm thấy anh rất có lỗi với em ,, em à hay thông cảm cho anh nhé!,, kô phải là anh kô gọi cho em đâu nhưng anh gọi mà chẳng gọi được ,, anh biết em rất buồn , nhưng anh kô làm được gì hơn nữa cả ,, anh xin lỗi ,, hằng ơi! dạo này em có thay đổi gì kô ,, em vẫn bình thường chứ? em hãy thường xuyên nhắn tin cho anh nhé!
anh nghe công ty nói là anh sắp bay rồi , họ nói anh là cuối tháng 10 này sẻ bay ,, anh rát buồn khi nghe điều đó ,, nhưng dù sao cũng tốt vì nếu được đi sớm sẻ được về sớm ,, hằng a! nếu em cảm thấy kô chờ được anh thì em hãy làm theo lựa chọn của mình nhé!
đừng vi chờ đợi anh mà làm hỏng mất tuổi xuân ,, còn nếu em vẫn giử mãi suy nghi là chờ đợi anh thì anh sẻ kô bao giờ lừa em đâu mà ngược lại anh anh sẻ đền đáp cho em ,, anh sẻ kô để em thất vọng về anh nưa đâu

toiditimtoi
10-10-2006, 08:32 AM
hằng a! nếu em cảm thấy kô chờ được anh thì em hãy làm theo lựa chọn của mình nhé!
đừng vi chờ đợi anh mà làm hỏng mất tuổi xuân ,
bạn ơi bạn có biết rằng nếu như cô ấy đọc được nhũng lời này thì cô ấy buồn lắm không....?

rosylove
10-10-2006, 09:53 AM
Đúng thế........... Tình yêu thì không sợ khoảng cách.......... và cả thời gian nữa......... hãy để cho trái tim của hai bạn được hướng về nhau..........