PDA

Xem đầy đủ chức năng : Peace Dove

x_naruto_x
06-10-2006, 06:18 AM

x_naruto_x
07-10-2006, 06:08 AM
nè bạn ăn nói cho cẩn thận nhé coi chừng bị cho là Sì Pam đó

hunterZ
07-10-2006, 06:57 PM
hì...cũng không đến nỗi tệ ^___^.Nhưng mình để ý thấy dạo này bạn we_are........post hơi nhiều hướng dẫn ,nên hạn chế một chút vì post nhiều quá sẽ làm loãng ,vả lại nên chú ý chọn hướng dẫn nào mà mọi người đều thích ,như vậy sẽ lôi kéo được mọi người vào gấp hơn.Như bạn thấy đấy ,các hướng dẫn trước đây ,chí ít cũng được mọi người bàn luận đến trang thứ 2.Còn bây giờ thì sao...thậm chí ko có đến một người vào...Nên post bài có tính chọn lọc một chút ,như vậy sẽ cho kết quả cao hơn...
(đây chỉ là ý kiến cá nhân mình ,nếu bạn thấy ko đúng cứ lên tiếng ,mình sẽ rút kinh nghiệm.)

x_naruto_x
07-10-2006, 08:14 PM
hì...cũng không đến nỗi tệ ^___^.Nhưng mình để ý thấy dạo này bạn we_are........post hơi nhiều hướng dẫn ,nên hạn chế một chút vì post nhiều quá sẽ làm loãng ,vả lại nên chú ý chọn hướng dẫn nào mà mọi người đều thích ,như vậy sẽ lôi kéo được mọi người vào gấp hơn.Như bạn thấy đấy ,các hướng dẫn trước đây ,chí ít cũng được mọi người bàn luận đến trang thứ 2.Còn bây giờ thì sao...thậm chí ko có đến một người vào...Nên post bài có tính chọn lọc một chút ,như vậy sẽ cho kết quả cao hơn...
(đây chỉ là ý kiến cá nhân mình ,nếu bạn thấy ko đúng cứ lên tiếng ,mình sẽ rút kinh nghiệm.)

Bear
07-10-2006, 08:47 PM
môn nghệ thuật này ko phải ai cũng có thể làm dc .
cái khó của nó là sự kiên nhẫn của người xếp có cái trí hình dung sự vật hay ko.
còn lời dẫn chẳng qua là cái phụ thêm mà thôi .
gấu ko bao giờ đọc lời chỉ dẫn . vì nó ko giúp gì dc cho gấu gì cả. càng dọc nó càng làm gấu rối thêm mà thôi .
to We are :
cảm ơn bạn đã giúp gấu ... thanks a lot ..
gấu sẽ send cho bạn một số web nữa . ok

x_naruto_x
07-10-2006, 10:18 PM
môn nghệ thuật này ko phải ai cũng có thể làm dc .
cái khó của nó là sự kiên nhẫn của người xếp có cái trí hình dung sự vật hay ko.
còn lời dẫn chẳng qua là cái phụ thêm mà thôi .
gấu ko bao giờ đọc lời chỉ dẫn . vì nó ko giúp gì dc cho gấu gì cả. càng dọc nó càng làm gấu rối thêm mà thôi .
to We are :
cảm ơn bạn đã giúp gấu ... thanks a lot ..
gấu sẽ send cho bạn một số web nữa . ok

ok thanks bạn Gấu nhá!!!!!!

khangminh
07-10-2006, 11:24 PM
uhm!! nhìn cũng dễ làm!!:D

Pink Cup
08-10-2006, 04:00 AM
dễ ẹt ......... để em làm thử kái đã .... :hihi:

x_naruto_x
09-10-2006, 05:14 AM
cố gắng lên nhé !!!!!

voiconlonton