PDA

Xem đầy đủ chức năng : tại sao ko thể nói lời yêu...................?

bé nấm
05-10-2006, 08:33 AM
th a
thg ko biết phải bắt đầu như thế nào..bởi thg biết bây giờ thg có nói gì cũng vô ích.........
nhưng thg ko thể đón nhận tình yêu của th được ,không thể mà......
..Với thg ,th quan trọng hơn bất cứ ai kể cả là anh ấy..............th sống rất gần với suy nghĩ của thg......gần với cuộc sống của thg nhưng...............lại rất xa trái tim của thg..................thg xin lỗi nếu đã làm th bị tổn thương..................thưc sư thg ko hề muốn..............
Chẳng lẽ tình bạn của bọn mình sau bao nhiêu năm lại kết thúc vậy sao/???? nếu vậy bao nhiêu chuyên buôn ,bao nhiêu chuyện vui thg biêt kể cho ai nghe bây giờ.............ai sẽ cùng thg đi lang thang trong mưa...............ai xẽ san giọt cafe vào ly sữa nóng của thg mỗi tối ở nơi bọn mình vẫn rủ nhau đến...................ai sẽ nhắc th phải đội mũ ra đường ,ai sẽ nữa đêm gọi th giậy chỉ vì gặp ác mộng.............
...Thật sự thg sẽ không thê quen được la ko có th bên cạnh...............
Có lẽ tai thg tham lam quá chăng???????????/thg đã yêu một người khác để th phải khổ đau.............mà vẫn không biết........vẫn đòi th ở bên cạnh thg...............vẫn để trái tim th bị tổn thương ......
..Có lẽ thg phải để th ra đi......bởi th chỉ mãi yêu một người và sẽ mãi để th gần bên thg nhưng lại ko bao giờ gần vào được trái tim thg.................
......Và rồi cầu chúc cho th..sẽ tìm được một tình yêu..đẹp (như tấm lòng của th vậy..)
...thg sẽ sống tốt thôi ,và sẽ giành một góc trái tim để tâp yêu.....cậu ban thân của mình bằng một tình bạn từ trái tim..................Bởi bây giờ thg hiểu trái tim của thg ko thể chỉ để yêu một người hihiihihihhi.....................
................hãy sống tốt nhé........................bestfriend...........

rosylove
05-10-2006, 07:04 PM
Trái tim con người thật nhỏ bé, tôi cũng muốn ôm cả thế giới này vào lòng nhưng lại chỉ có thể chỉ yêu một người mà thôi. Đành xin lỗi những người đã dành tình cảm cho mình vậy.
Bạn làm thế là đúng vì nếu chỉ muốn giữ một người bạn thân mà lừa dối tình cảm người đó thì sẽ rất tệ đấy.
Good luck

duongcongtutt_haohoa
05-10-2006, 09:33 PM
có thêm một tình yêu là có thêm một hanh phúc
có thêm một tình bạn là có thêm một niêm vui
mất đi một người bạn la mất đi 1 nieemfvui