PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lại nà chũ đề Xếchs and nớp lè chị em

sExY_lOvE
04-10-2006, 09:42 PM
Câu hỏi muôn thũa : Sẽ và love có đi kèm với nhau?
Theo bạn TY cần tới *** để duy trì hay *** cần tới TY vì mục đích thánh thiện của nó ?
Có khi nào...con gái cũng cảm thấy mún làm chuyện đó nhưng ko dám vì...sợ ba mẹ , sợ mất đi cái giá cũa người con gái , sợ...vv và vân vân...
Nếu là bạn , nói thiệt nòng hen , đang iu 1 ai đó xựt nòng nhắm nhắm và anh í đã chờ mõi mòn tới khi bạn " ready" để làm chuyện đó... tới hùi bạn chần chừ , 1 phần mún trao cho ảnh, 1 phần vì những giá trị còn lại : lời ba mẹ dặn , và nghĩ về cái giá sau chuyện đó , và nghĩ về chuyện chồng con sau này.... bạn sẽ làm gì? nên nhớ , ngừi iu bạn thực nòng iu thưn bạn , and nà 1 ngừi tuyệt vừi nun , hem chê vào đâu được kakakak lại nữa enh ấy sẵn sàng làm bất cứ thứ gì vì bạn và sẵn sàng chờ tới khi bạn sẵn sàng cho chuyện đó mà bạn lại đang băn khoăn.... :bath:
Trã nời thựt nòng hen :cungly:

cuccungcuabame
04-10-2006, 10:36 PM
Sặc.......:chayle:......đi hỏi Mod có nên trả lời hok :haha:

trucxanh
05-10-2006, 02:26 AM
cái gì cũng phải tới lúc chín mùi mới thưởng thức được hết mùi vị của nó, ăn sớm ăn xanh thì thật là tiếc:type:

NhậtLinh
05-10-2006, 04:07 AM
" Không nên -chuyện vượt rào "

lamnham
05-10-2006, 04:10 AM
nghe có vẻ hay đó , mình chưa thấy sách nào đề cập cả

anhhai_pro
05-10-2006, 04:57 AM
ặc ặc!!!!!!!!!!!ko lên quá giối hạn

Giọt Sương
05-10-2006, 08:35 AM
không nên...không nên........con trai họ không nghĩ như mình đâu.........họ nghĩ rằng nếu bạn cho họ đc thì cũng có thể dễ dàng cho ngưòi khác.......nên đừng nhé bạn gái... :huglove:

bluedolphin06
05-10-2006, 02:13 PM
cái nì đúng là khó lắm đây, mình chắc người con gái nào cũng sẽ băn khoăn nhiều lắm, vừa không mún mất đi "tình yêu" của mình vừa bị những định kiến+ kiến thức khắc khe từ xưa đến nay vể chiện nì. Nhưng hãy can đảm nói không bạn ạh. Vì 2 lý do sau:
_ Con trai vốn có tính "tìm kiếm những điều mới lạ" và tình yêu cộng những cô gái chính là nơi để anh chành tha hồ mà "khám phá". Nhưng bạn hãy nhớ rằng, 90% con trai chỉ thành người "đàn ông tuyệt mĩ và không có chỗ chê" trước khi làm "chuyện ấy" (cái nì là nói tới chuyện "trước hôn nhân" đấy nhé^^). Anh chành sẽ xoay 180 độ sau khi bạn xiêu nòng chiều chàng..."con nhỏ này sao mà dễ dãi đến thế!"...>___< bạn không mún chút nào đúng không?
_ Chưa kể đến những hậu quả tai hại mà nó đem lại nhiều hơn gấp ngàn lần với con gái, "làm mẹ trước tuổi, "hậu quả chiện phá thai", chưa kể đến những ảnh hưởng từ gia đình, bạn bè, đôi khi sự "trốn chạy" của những "ông bố bất đắc dĩ" kia cũng sẽ làm bạn đau khổ...
===> Tuyên triền dai, dài+ dở, mong bà kon thứ lỗi!!!!:yike2:

nhocbi_410
05-10-2006, 07:20 PM
ai nói sếch và love đi đôi với nhau nào , bậy bạ ko

Monika
07-10-2006, 12:39 AM
tui đi mách Mod đây nhá :chayle: