PDA

Xem đầy đủ chức năng : biết yêu em thương em trong trái tim ,., nhưng ko thể nói lên _ANH YÊU EM

langtuvedemx7
02-10-2006, 08:42 AM
Ly ơi !!!
,.,., Tuấn chẳng hiểu sao,.,. bây giờ Tuấn chẳng thể thôi không nghĩ về Ly ,,. dù chỉ là 1 phút ,.,1 giây ,.,.
,., Có fai? Tuấn đang lầm tưởng giữa tình bạn và tình yêu ,.,. Giá mà như vậy,.,.
Đôi khi Tuấn cứ cố nghĩ rằng ,., tuấn nghĩ về Ly ,., nhớ về Ly ,.,. chỉ vì ,.,
Chỉ vì Tuấn và Ly là bạn ,.,.1 tình bạn theo đúng nghĩa của nó ,.,.,
Nhưng lí trí Tuấn lại không thể thắng nổi trái tim Tuấn , Ly ạ ,.,.
Tuấn cũng chẳng biết Tình cảm có thể kìm nèn lại được nữa không !!
,,. Giá mà ,., Tuấn có thể làm được như vậy ,.,. Giá mà Tuấn có thể cứ không nói ra ,.,.
,., giá mà tuấn và Ly vẫn cứ là bạn ,., như lúc xưa .,.,
,., Và nếu như có Ly ,.,. Thì Tuấn cũng chẳng biết làm thế nào để có thể đem hạnh phúc đến cho Ly ,., Vậy mà ,.,
Tuấn lại cứ cố chấp ,.,
Giữa lí trí và trái tim ,.,., Tuấn biết fai? làm sao đây ,.,.có thể Tuấn đang chạy theo 1 tình yêu ảo ,.,.
Có thể yêu Ly tuấn sẻ bị đau đớn và tổn thuương lắm ,.,. và có thể Tuấn đang sai lầm ,., sai lầm trong tình yêu ,.,.
có lẻ là không đâu Ly ạ ,.,.
Có thể Là chẳng ai tin Tuấn cả ,.,. Nhưng Ly thì sẻ khác chứ,.,.???
Ly biết vì sao Tuấn lại yêu Ly mà không fai? yêu 1 ai khác ngoài Ly không ???
chắc là Ly chẳng thể trả lời Tuấn .,., Bởi vì ,.,
Chính Tuấn cũng chẳng thể cho mình câu trả lời được .,.,
Tuấn thật ngốc ,., ngốc lắm fai? không Ly ,.,
tuấn yêu Ly mà Tuấn chẳng thể nói lên tình cảm của mình cho Ly hiểu ,.,.
Đến chuyện ,., ngồi đây online cho Ly mà Tuấn cũng chẳng nghĩ được ji` cả ,.,.
những lá thư Tuấn viết cho Ly ,., cũng đã đầy ứa trong ngăn bàn rồi ,.,. lá thư này tuấn chẳng biết có thể gửi tới cho Ly được hay không nữa ,., Nhưng tuấn mặc kệ , Tuấn vẫn sẻ viết ,.,. cũng có thể lại là ,,., 1 lá thư tình chẳng dám gửi ,.,. Nhưng Tuấn tin ,.,. rồi 1 ngày nào đó chính Ly sẻ hiểu mà chẳng cần fai? đọc những ji` tuấn đang viết ,.,. mà biết đâu giờ này ,., Ly đang ngồi trước màn hình và nhấm nháp những dòng tâm sự này của Tuấn ,.,.,.,
tuấn chẳng muốn đòi hỏi và mong ước điều gì đó cao sang ,.,.Ly ạ ,.,
Mà ,., tuấn chỉ muốn có thể có được 1 nơi rất nhỏ trong trái tim ly thôi ,.,. thật đó

emkothenoi_viemqua_yeuanh
02-10-2006, 04:31 PM
hìhì , hiện tại chưa thấy em LY nào "nhấm nháp" những dòng tâm sự này. chỉ có pé Thảo thôi.... ! Hì ! Yêu cũng khổ nhỉ , yêu cũng ko được mà mưốn ko yêu lại làm ko được. Thế giới này sao nó cứ phiền phức????

rosylove
02-10-2006, 07:09 PM
Từ tình bạn đến tình yêu cũng đâu có gì xa lắm đâu. Trên thế giới này mọi người đều thế cả mà. Cố gắng lên rồi bạn sẽ được đền đáp xứng đáng nếu bạn yêu ai đó thực lòng. Gook luck

hoa_nhodn
02-10-2006, 07:26 PM
Cảm động we' !!!!!!!!!!Nhưng ko sao , rùi 1 ngày gần nhất LY sẽ đọc được những dòng tâm sự này và sẽ hiểu được tình cảm của TUẤN dành cho LY chăng !!!!!

rosylove
02-10-2006, 08:23 PM
Nếu không nói thì sao mà Ly biết được đây

chugaubong
02-10-2006, 08:46 PM
nghe xúc động quá bây giờ vẫn còn những người con trai yêu mãnh liệt vậy cơ à?

langtuvedemx7
03-10-2006, 07:35 AM
[____###########____________________
__*##############______________________
__################_____________________
_##################_________**##*______
__##################_____*##########___
__##################___*###############__
___#################*_#################*_
____##################################*_
______###############################__
_______#############################=__
________=###### Tuân' yêu Ly..#########____
__________########################_____
___________*####################=______
____________*##################________
_____________*###############__________
_______________#############___________
________________##########_____________
________________=#######*______________
_________________#####________________
__________________##________________/
một cuộc tình mà mình dành riêng cho em ,., dù năm tháng trôi qua vẫn còn đây !

timemtrongconmua
03-10-2006, 09:31 AM
có nick yahoo của cô ấy ko..............tui gửi cái link này cho cô ấy đọc biết đâu đọc xong cô ấy lại thick bạn thì sao...............mà có thể vì 1 lý do nào đấy trước đây cô ấy ko dám nói thì sao.......................hehe

bé nấm
03-10-2006, 11:53 PM
từ tình bạn chuyển sang tình yêu có thể là ko khó nhưng....để quay trở về với tình bạn thì ko nói trc được.liệu TUẤN nên trân trọng những gì bây giờ đang có ko? tui nghĩ LY hiểu đươc tất cả nhưng gì TUẤN muốn nói đó...........cô ấy thật hạnh phúc.....................

langtuvedemx7
04-10-2006, 07:10 AM
tớ vãn biết là như vậy ,.,., cảm ơn mọi người vì những lời khuyên ,,. nhưng có lẻ chỉ Ly mới trả lời tớ được
http://love.easyvn.com/toikhongtintinhem/gockiniem/langtuvrdemx7.jpg