PDA

Xem đầy đủ chức năng : sẽ nhận ra thôi !nếu người đó là em

lamnham
01-10-2006, 09:32 AM
Em đã khóc vì anh ư !

Anh là người có lỗi ?

Xin em đừng khóc nữa,đừng khóc vì đã yêu anh !!
Đừng khóc vì anh không chỉ yêu riêng mình em mà thôi...
Tình yêu trong anh đã thay đổi kể từ ngày anh gặp em,khi anh nói yêu đó.
Nếu như anh chỉ yêu một người.Em sẽ không là người mà anh chọn dù em hơn tất cả những người mà anh đã quen...Giá như ,em là người đầu tiên mà anh yêu!
Bây giờ và mãi sau này...Anh sẽ không yêu riêng ai cả ,không yêu ai hết mình,trí não sẽ điều khiển con tim.Sẽ phải như thế vì con tim không thể công bằng trong tình yêu.
Vì yêu em nên anh thay đổi chính mình.

Đừng lo lắng em à,anh sẽ không ích kỉ trong tình yêu đâu và anh mong em cũng như vậy , yêu nhiều người không phải là tội lỗi.Em có nhớ không ! nhờ em mà anh nhận ra điều đó .Hãy yêu khi mà mình vẫn còn có thể yêu và được yêu...

Cám ơn em vì những điều đã qua,

Anh sẽ không nhớ em đâu, sẽ quên thôi ,chúng ta sẽ quên đi mãi mãi nhưng ngày tháng ấy.Đừng khóc nữa mà hãy quên đi, quên đi thì hơn...
Nhưng em sẽ mãi còn trong anh ,không phải trong tim,không phải trong trí nhớ . mà là một nỗi miên man ,một hơi thở nhẹ nhàng.

Phải chăng là sự kết tinh của ............những gì đã qua

bacha
02-10-2006, 01:07 AM
ban gi oi sao ban lai vo tinh nhu the chu ? du ban khong yeu nguoi ta thi ban cung nen cho nhuoi ay moy loi an ui chu?

rosylove
02-10-2006, 06:31 AM
trời ơi cái bạn này làm tôi thấy con trai sao mà tệ quá.
Làm cho tôi nhớ tới hoàn cảnh của tôi. Người đó của tôi chỉ có 2 người thôi mà đã phải khổ sở lắm rồi. Bạn chưa bao giờ nghe câu nói:" Tình yêu thì chỉ có 1 nhưng những cái na ná như thế thì rất nhiều" à. Có lẽ bạn chưa yêu thực sự và bạn chỉ muốn tìm niềm vui mà thôi. Hoặc cũng có thể bạn là người không thích ràng buộc. Lúc nào cũng tìm cảm giác mới lạ của tình yêu.
Chúc bạn tìm được con người thật của mình

mat troi lanh
02-10-2006, 03:10 PM
Tôi cũng là con trai,tôi cảm thấy bạn đã bị ảnh hưởng từ người yêu trước đó thì phải?bạn không có niềm tin trong tình iu và bạn suy nghĩ có hơi lệch lạc nhưng dù sao thì đó cũng 9 là quyết định cũa bạn,mong ban có 1 suy nghĩ thật 9 xác để không phãi hối hận sau này
yêu nhau mà muốn wên nhau thì thà rằng đừng yêu nhau
thật sự bạn chưa hề yêu người đó đâu bạn ơi,nếu có thì đó thì những lời bạn nói ở trên là hoàn toàn giả dối mong bạn hãy suy nghĩ thật kĩ

emkothenoi_viemqua_yeuanh
02-10-2006, 05:07 PM
có cố cũng ko thể yêu ng` mình ko có cảm giác đó mừ !!!! Nếu trí óc có thể điều khiển con tim. Thì tui bảo đãm trái tim đó bị hư ồi !

Trang Sassy
02-10-2006, 06:22 PM
cố gắng để yêu 1 người màh mình chẳng yêu..tại sao..tại sao cứ phải làm khổ mình..ôi ! Nghiệt ngã...