PDA

Xem đầy đủ chức năng : hãy yêu em thật lòng !!!

girl_no_cute
01-10-2006, 05:27 AM
anh à giờ đây em ko biết fai lam sao ca em dang rat co don rat nho anh gia ma luc nay day co anh o ben em. Da 2 tuan roi 2 tuan em ko dươc gap anh anh co biet rang em rat nho va mong anh kỏ? o noi ay co bao gio anh ho em co bao gipo anh nhac den ten em nhu em ung nho va tung nhac den ten anh ko ảnh da hon 1 lan hon 1 lan em tu hoi long minh rang " anh co yeu em that long hay ko " nhieu khi em mươn dat niem tin vao anh nhung tai sao anh ko de cho em dươc co co hoi de tin anh lươn bat em fai nghi ngo anh ( du cho em ko mươn) anh oi ! khi yeu anh em ko he can dieu gi het ngoai can tinh yeu va su chan thanh cua anh.Tinh cam anh danh cho em mai mai la 1 an so doi voi em em ko dam tương tương neu 1 nay nao do anh roi xa em anh lua doi em hay 1 ngay nao do em nhin anh di ben 1 co gai khac bương voi em nhung loi noi vo tịnh Dem hang dem em co gio minh vao giac ngu de mo nhung giac mo dep ve anh.Nhung cung ko biet bao dem em giat minh thuc giac khi mo thay anh di ben ng khac. Hay noi voi em rang anh se mai ben em yeu em va ko bao gio lua doi em Hay cho em cam giac an toan nhu khi em dươc o ben anh dươc nep minh vao vong tay anh.Ben anh em cam thay anh that gan that hien that am em , that an toan va chi co ben anh em moi cam nhan dc tinh yeu cua anh danh cho em su diu dang va quan tam den em.nhung khi xa ạnh roi em thay rat sio xa anh em co cam giac nhu anh se tan boien vao khoang khong bao la lanh gia Anh oi ! Em that long ye thương anh trpong trai tim em mai khac ghi bong hinh anh Con ảnh xin hay noi cho em biet loi trai tim anh hay yeu em that long anh nhe hay yeu em quan tam em nhu em da yeu va da quan tam anh vay.Hay de cho em co dươc niem tin o noi anh anh nhe !
EM YEU ANH RAT NHIEU _ MONG GAP ANH !
HAY YEU EM THAT LONG ANH NHE !

baobinh_pal
01-10-2006, 01:56 PM
ko dấu đọc mệt quá ấy gì ơi .Chỉ cần ấy có lòng tin vào anh ấy thôi chứ đâu cần anh ấy phải nói , nhiều lúc nói một đằng lại làm một lẻo đấy .Yêu nhau mà ko có lòng tin vào nhau thì mệt lắm