PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tú kưng đâu.. vào nhận quà

Fall
19-09-2006, 05:22 AM
Tình hình là Xai đã nhờ Mr Rên post tặng bé một bài rồi mà ông làm ăn tắc trách quá ... mãi chẳng thấy đâu :rain:
Luôn vui :huglove:
Với ai đó cũng ổn, hén

http://***********.net/files/Together%20we%20are%20one[1].wma
Download (http://***********.net/files/Together%20we%20are%20one[1].wma)

Xê Kô
19-09-2006, 06:27 AM
together we're one??? oh my :hihi: :huglove: thx bé Phô nhé :D seo hum nai lại có ngừi nhớ đến mình chế nài :D
ps : seo lại phải vik chữ trắng dzạ ^^

tttk_65
19-09-2006, 08:22 AM
to kưng : :huglove: :huglove: thx kưng nhìu nhìu lúm :huglove: , mọi bí mẹt của tớ, chỉ có mỗi kưng bik :hehe: :huglove:

ps : tìn hìn nà :rain: kưng tẹng ai chế kưng, để cả 2 đứa vào nhận thế này :so_funny:

*Wind*
19-09-2006, 08:39 AM
:haha: 1 trong 2 có ng nhựn vơ rùi....mình nghi ngờ là thèng Tú xeko :haha:

♥ღ.:*b3'*:.ღ♥
19-09-2006, 08:48 AM
Tình hình là Xai đã nhờ Mr Rên post tặng bé một bài rồi mà ông làm ăn tắc trách quá ... mãi chẳng thấy đâu :rain:
Luôn vui :huglove:
Với ai đó cũng ổn, hén
:hehe: ông nhựn vơ roài Keo ạh :so_funny:, tớ đọc kĩ lại mới thấy kưng ghi tặng bé đấy :hehe: . Keo mà nhựn, hoá ra Keo là bé :so_funny:

ps : hĩ hĩ, trích lại mí thấy đc cái đoạn.... :D , thx kưng ^^ :hug:

Xê Kô
19-09-2006, 08:59 AM
:so_funny::so_funny::so_funny: bik chứ sao ko bik, nhìn cái từ bé là bik òi :haha: nhưng mò thấy đề tên bài là together we're one nên dzô chọc chơi :so_funny: 2 đứa bây vào muộn muộn hơn xíu để enh tán tỉnh có phải hơn ko :gian: :haha:

*Rain*
19-09-2006, 09:08 AM
chài oai , thằng Xeko nó cũng đuợc set mod box nài mà :ham: . Nếu nó ko chịu làm việc thì Rain cắt cơm ngay .
Mà nghĩ từ khi nó vào đây , lợi dụng chức mod 888 mãi , ăn ko ngồi rồi . Cái Req nó chưa động tay động chân lần nào . :aba:
@Fall : sozi hen , Rain sẽ check lại và làm việc với thằng Xê Xê , Rain cần người vào giúp chứ ko cần người vào ngồi ko .
@2525 : Biến đâu lâu thế ko bik :aba:

Xê Kô
19-09-2006, 09:15 AM
í dza.... em dzô đây để giúp giải quyết mang tính vĩ mô thôi... còn chiện tiểu tiết mời anh chai en làm :so_funny:
tau đang chờ bé Phô nói gì mà tụi nài cứ dzô ầm ầm như dzầy thì tỉnh tò kỉu gì ây :noidea:

nangchanhche
19-09-2006, 09:18 AM
mình cũng là Tú kưng mờ :rain:
nhạc hay quá :bay:

Fall
19-09-2006, 10:46 AM
#Bé :huglove: Cứ tưởng Bé hok ngứa tay, sẽ hok thấy được cơ :hehe:
#Xê Kô: chiến hữu thân mến, tôi ngày nào chẳng nhớ ông... Ông nói thế này hơi bị oan :hihi:

seo hum nai lại có ngừi nhớ đến mình chế nài

Mà tình hình là ông hơi bị xí xọn, tranh cả phần của Bé Tú là thế nào :aba:
#Bà Chảnh: Bà nghe thoải mái đi, xem như là con tặng bà cũng được :hihi:

*Rain*
19-09-2006, 11:09 AM
Thằng Xê Xê trực tuần này , tuần sau tao trực , mỗi đứa 1 tuần cho nó dễ tính . Ko làm thì luợn đi cho người khác làm :)

19-09-2006, 08:25 PM
@ Fall : kưng lại đá đểu tớ roài :rain:

@ Rain + Keo : zời ạh, cái topic tặng nhạc của tui thành nơi 2 ông bàn cv :rain:. Bàn gì thì bàn, phải ưu tiên cho tui đấy nhá :hehe:

Xê Kô
19-09-2006, 08:38 PM
rồi rồi... tao trực tuần lẻ, mày tuần chẵn... giao ca vào chiều CN :so_funny: tuần này còn 4 ngày tao làm nốt :haha:

@ Rain + Keo : zời ạh, cái topic tặng nhạc của tui thành nơi 2 ông bàn cv . Bàn gì thì bàn, phải ưu tiên cho tui đấy nhá
mún tặng gì thì trình bày nào :bay:

19-09-2006, 08:44 PM
:so_funny: ông khôn gớm Keo :so_funny:

ps : Nhạc đi :wink:

ZzDark_KnightzZ
19-09-2006, 09:21 PM
cậu rên rỉ bị người ta mắng dzốn :D2
chắc lại về nhà khóc huhu với vợ rồi :D2

*Rain*
19-09-2006, 10:16 PM
oh la la , b3 hay 3b ấy ơi :hehe: , riêng cậu nà mình làm "ngoài giờ " cũng đuợc :hun:

@ Fall : tình hình nà mình thích nhất mùa thu , gió mát ngủ dễ :haha: ... ưu tiên cho ấy ngồi quạt mát cho Rain ngủ :so_funny: . Tớ nà quí ấy nhứt nên mới ưu tiên ó :hun:

@Duck Knight : Ai bị mắng vậy ? :aba: ... tại Rain là súp pơ xì ta nên chiện ji` cũng bị lôi ra hỏi ý kiến mừ :so_funny:

Fall
19-09-2006, 10:21 PM
Bé: tớ có đá đểu gì đâu :hihi:
Xê Kô: ông là đồ ham ăn nhác làm :gian: Không khôn vì quá khôn :so_funny:
Mr Rên: :hun: Tui cũng quý ông nhất, nên ngồi quạt gió bấc, gió bão cho ông ngủ.. hén :hihi:

tttk_65
19-09-2006, 10:36 PM
@ Rên : này này, iem b3 iem í còn nhỏ nhá, đừng có dzụ khị em ấy nhá :gian:

@ Fall : kưng nữa, hum bữa tớ đã xin lỗi roài mừh :rain:

Fall
19-09-2006, 10:43 PM
Hiz, Fall có nói là giận b3 đâu :rain:
Fall biết là b3 đùa rồi :rain:
Fall hok giận b3, thề :D

tttk_65
19-09-2006, 10:55 PM
hè hè :huglove: :huglove: hok giựn là tốt rùi :huglove: . Iu kưng nhứt :hehe:
( sau mụt ngừi :lelele: :im: :lelele: )

*Rain*
19-09-2006, 11:20 PM
Mr Rên: Tui cũng quý ông nhất, nên ngồi quạt gió bấc, gió bão cho ông ngủ.. hén
Mùa Thu là mùa bão đi qua :haha: ... cóc sợ , miễn có gió là tốt rầu .
( ơ này ấy Fall kia , quạt mạnh tay lên ko tớ đuổi việc cắt lương bi rờ ..:so_funny: )

@ Rên : này này, iem b3 iem í còn nhỏ nhá, đừng có dzụ khị em ấy nhá
ơ , tớ có àm ì âu :rain: . Tớ chỉ hứa sẽ giúp b3(3b) bất kể lúc nào em í cần mà . I m right here waiting for her forever :huglove: :hehe:

Chại đi thêm cái nội qui , cấm mi nhau trong box nài mí đuợc :hihi: ( trừ mi Rain - há há :chayle: )

Fall
19-09-2006, 11:47 PM
chại đi thêm cái nội qui , cấm mi nhau trong box nài mí đuợc
Đang định "mi" cảm ơn mah boss tốt bụng, mới ngơi tay tẹo đã trừ lương thì lại có nội quy mới này
Thôi chẳng "mi" nữa :hehe:

20-09-2006, 10:07 PM
Rên ơi :wink: b3 có việc cần nhờ này :wink: