PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình Yêu và Tình Bạn,Tình Nào Đẹp Hơn :D

boyhateLOVE
12-06-2005, 02:21 PM
hè hè....theo quý vị khách quý thì tình yêu và tình bạn,tình nào đẹp hơn :D

majorhao
12-06-2005, 06:22 PM
từ tình bạn có thể trở thành tình yêu còn tình yêu thì không!!! dĩ nhiên là tình yêu đẹp hơn rồi !!! hehe một canh bạc lớn khi chuyển từ tình bạn qua tình yêu, nếu thất bại là mất trắng haha

xxx_Fighter_13
12-06-2005, 09:07 PM
Ai nói từ tình yêu ko thể trở về tình bạn nà, Vinh Anh nghĩ là có thể nhưng ko đời nào Vinh Anh chấp nhận điều đó !!! IF U ARE NOT MY GF, U ARE NOTHING !!!

mitieuthu
12-06-2005, 11:26 PM
thật buồn cười nếu như dzị thì hạn người này ko bao giờ có được 1 tình bạn thật sự đâu

minhjunlucky
13-06-2005, 12:55 AM
tình nào nào ma chẳng đẹp, ko co hai tình ay thì toi

conangthatbim512
13-06-2005, 01:16 AM
tình yêu chỉ đẹp khi hai người còn ở bên nhau còn khi đã chia tay thì thật đáng sợ ,còn tình bạn thì mình nghĩ luôn luôn đẹp dù đang còn hay đã hết .Nếu như tình bạn mà được coi là tình cảm thiêng liềng ,quý nhất trên đời ,có thể thay thế tình yêu thì sẽ chẳng còn những chuyện tình bi ai,những số phận đen tối nữa

TRANG87
13-06-2005, 02:02 AM
Uh , mình cũng nghĩ là tình bạn đẹp. Nó luôn tồn tại , còn tình yêu : khi ko quen nữa có lẽ xem nhau như kẻ thù chứ.... chẳng coi nhau ra gì nữa !

¯|¯ïN
13-06-2005, 06:00 PM
Tình nào cũng có vẻ đẹp đặc trưng riêng của nó hít é====>cái nèo cũng ngang nhau,kết quả là equal^_________^!!!!!!!!!

majorhao
14-06-2005, 05:41 PM
vậy thì đặt một giả thuyết nữa !!! Một người bạn gái muốn bạn chọn lựa giữa cô ấy và một người bạn => bạn chọn ai . Đó chính là kết quả.................Theo bạn thì bạn chọn ai !!!!

*Toi Mai Co Don*
14-06-2005, 06:35 PM
nếu như vậy thì mình sẽ chọn tình bạn, vì tình yêu thì có thể yêu được người khác, còn nếu như bạn mất đi tình bạn đó thì sẽ không bao giờ tìm lại được đâu bạn ạ, nhưng mà mình nghĩ nếu như người đó thật sự yêu bạn thì họ sẽ không bắt bạn phải chọn lựa đâu

vickivy
14-06-2005, 11:27 PM
còn theo mình nghỉ thì tình bạn la dẹp nhất .vì nó có thể vỉnh hằng hơn tình yêu .tình bn giận nhau thì có thể hều nhưng tình iu thì ko bn à.nếu mà nó rạn nứt thì như kín đả vở vậy ko bao giờ hàn gắn lại được

majorhao
14-06-2005, 11:37 PM
haha hình như các bạn đã lầm........ Tình bạn rất bình thường, cái mà các bạn đang nói về một tình bạn ở trên thực chất hông là tình bạn mà là tri kỷ. Mình nghĩ vậy trong cuộc đời chúng ta tri kỷ chỉ có vài người mà thui !!! hông biết các bạn hiểu hông :)

TRANG87
15-06-2005, 12:54 AM
vậy thì đặt một giả thuyết nữa !!! Một người bạn gái muốn bạn chọn lựa giữa cô ấy và một người bạn => bạn chọn ai . Đó chính là kết quả.................Theo bạn thì bạn chọn ai !!!!

TRANG87 sẽ không chọn ai , bởi vì nếu mà người bạn gái đó coi mình là bạn thiệt sẽ ko nói vậy . :cool1:

HunKen_DaiCa
15-06-2005, 09:17 PM
la la la di choi la di choi nao !!! co ai mươn lươt web nhanh ko? hay tim den toi trung tam dao tao tin hoc 43 dang van Hiep Q4 thanh pho Hai Dương

phuocquoc
15-06-2005, 09:22 PM
ohhh
tinh ban la tinh cam thieng cao ca **la ca tam hon la ca trai tim dieu nay se hoa thanh tinh yeu
:3nhay: :cooll: :cooll: :lol:

minhsueuquay
15-06-2005, 09:24 PM
:smioh:
:aba: :bangxiu: :bangxiu:
co nhung luc ban thay buon vi nghi he ban be va nguoi y cua ban ko o ben canh ban.ban se thay nhu the nao?

song trong be ngoc kim cuong
khong bang song trong tinh thuong ban be

dia chi emai cua toi la>[email protected] :madsung:

con1ngay2002
15-06-2005, 09:30 PM
Tình bạn nhìu niềm vui, còn tình iu nhìu hạnh phúc :lol:

Akite_for_you
15-06-2005, 09:44 PM
tình bạn và tình yêu cái nào đẹp hơn khó nói lắm, nhưng mà nếu ai đó mà không có 2 thứ tình đó thì thật là bất hạnh!

boyhateLOVE
16-06-2005, 04:58 AM
nghe các bạn nói thì đa số các bạn đều bảo tình yêu đẹp hơn.......nhưng có thể nói rằng tình yêu ko bao giờ có thể đẹp bằng tình bạn cả.....tình bạn luôn luôn tồn tại trong tất cả mọi người,cho dù thân hay ko thân,thì vẫn mãi mãi là bạn,còn tình yêu thì sao,khi yêu thì anh này anh nọ,khi ko yêu nhau nữa thì một câu chào cũng không thèm nói......tình bạn có thể tạo ra tình yêu,con tình yêu thì ko thể,
đúng như ban majohao nói đó.....từ tình bạn sang tình yêu là một canh bạc đóa....đối với mình,nếu có một ai đó hỏi mình " bạn chọn tình yêu hay tình bạn "............mình sẽ luôn luôn trả lời rằng...."MÃI MÃI CHỌN TÌNH BẠN"..........^^tình bạn mãi mãi là đẹp nhất !