PDA

Xem đầy đủ chức năng : Trai BT- kẻ thất bại trong tình yêu , thân tặng Lúm Đồng Tiền -hunnie của Rain (Req)

*Rain*
12-09-2006, 04:09 AM
hi
Mong mod Rain tìm hộ 1 bài nói về tâm trạng 1 người đang yêu đơn phương. Người này phải nhìn người trong tim mình luôn ở cạnh người khác. Sự thật là rất đau lòng. Liệu bài hát nào biểu lộ được tâm trạng này của Trai_BT.

1 : Nick của bạn : Trai_BT
2 : Nick của người bạn muốn tặng : Lúm Đồng Tiền
3 : Tiêu đề bài hát , ca sĩ hát : Có thể là bài Tôi mất người tôi yêu
4 : Lời muốn nói : Trái tim bị quăng bên lề

Cha nài công nhận 1 là uống thuốc liều , 2 là uống nhìu phê phê tưng tưng :so_funny: . Dám chọc dzo Hunnie của người ta :gian: :ham:
Tặng luôn 2 bài nài ....

Người nhớ không người - Cẩm Ly ( Tặng cho mối tình ko phai trong tim enh )

http://ngothuymien.bennhac.com/music/64/solo/C/Cam Ly/Nguoi Nho Khong Nguoi.wma

Người nhớ không người ngày quen nhau tha thiết tình đầu
Người nhớ không người ngày quen nhau em luôn thầm mong
Người biết không người thầm mong mai sau em có anh
Người luôn luôn bên em chở che vượt qua bao phong ba giông tố...

Người nhớ không người ngày chia tay em khóc thật nhiều
Người nhớ không người ngày chia tay quán vắng tịch liêu
Người biết không người trời mưa bên sông xưa hắt hiu
Đèn khuya lưa thưa trên lối về mình em đi trong mưa tái tê...

ĐK:

Một tình yêu đó đi về trong giá băng
Một tình yêu đó trong mưa giăng nín lặng
Đợi chờ nhau mãi nhưng rồi ai đổi thay
Đợi chờ nhau mãi chân tình anh có hay

Một màn mưa ấy vô tình trên phố xưa
Một người con gái đi về không đón đưa
Tình ai xa vắng ngỡ lời em đã quên
Mà rồi nhìn mưa biết tim mình vẫn yêu...

Trái Tim Bên Lề - Bằng Kiều ( Đúng yêu cầu nhá :so_funny: )

http://ngothuymien.bennhac.com/music/64/solo/B/Bang Kieu/Trai Tim Ben Le.wma
Em! Đã biết bao ngày bên em,
Là anh đã có bấy nhiêu ngày yêu em.
Nhưng em vẫn ngây thơ không biết tình anh,
thầm yêu em nên tim đau rã rời.

Anh đã thấy bao người yêu em,
Tim anh đã nhức nhối yên lặng bên em.
Nhìn em yêu tuy ngay đây nhưng rất xa xôi,
vì tim em đã trót trao ai rồi.

ĐK:

Tinh yêu dấu kín trong anh đã bao ngày thầm lặng,
Nhìn em không nói nên câu nói chi đây.
Lòng xót xa đi bên đời em
và thấy em chịu nhiều đắng cay
mà tim anh đây vi yêu em nên đau rã rời.

Vì em đã trót yêu ai nên mãi vô tình không nhận ra
Tình yêu anh đã trao em bấy lâu nay.
Một trái tim bên lề rất đau
vi biết em chẳng hề biết đâu
Tình yêu anh đã cho em rồi.

Trai_BT
12-09-2006, 08:03 AM
hi
Ục, đâu phải 2 bài này. Bài Tôi mất người tôi yêu mà. Trời ơi, tìm lộn rồi. Đúng mỗi bài Trái tim bên lề :D

*Rain*
12-09-2006, 08:28 AM
Cái ji` ma` Tôi mất người yêu :gian: Lúm của enh bao giờ mà mất huh ? Lúm nà của Rain mừ :hehe: :so_funny: .... Xem ra HHT FC phải thêm nội qui " cấm cua dzợ cầu thủ " :hehe: ...

Trai_BT
12-09-2006, 10:18 AM
hi
Chỉ là đi tìm người đồng cảm thôi. Mà lúc nãy gặp Lúm. Anh bảo I LOVE U, lúm cũng bảo I LOVE U, too. Vậy là thế nào.

Flamingo_K
12-09-2006, 08:03 PM
Chắc tâm trạng bất ổn :haha:
Khổ tâm quá anh Toàn nhờ?

Lúm Đồng Tiền
13-09-2006, 02:48 AM
Tình hình la..sắp..lung lay..:so_funny:

Trai_BT
13-09-2006, 02:51 AM
hi
Vậy phải tấn công mãnh liệt hơn mới được. Ku Rain sắp mất người yêu. :so_funny:

*Rain*
13-09-2006, 03:09 AM
dzừa mới nhận lời cầu hôn của enh >>>> chui vào đây đã thấy "mê chai" rầu ... :gian:

Repeat : Lúm nà của Rain mừ :huglove:

Băng Tước
13-09-2006, 03:22 AM
Ai theo chú Linh là khổ đời rồi.. theo anh RAin ấy.. anh ý đẹp xai hơn.. :D2 :so_funny:

Sunshine*
13-09-2006, 05:38 AM
anh rên âu...dzô iem bỉu :gian::gian:..anh cũng kua gái giỏi nhắm muh...thả rê hok đúng chỗ đúng lúc...bi h cóa người thả rê dzợ anh..cóa cần oánh ghen hok..choa iem chưn trọng tài :haha::haha::haha:

*Rain*
13-09-2006, 05:41 AM
Ai theo chú Linh là khổ đời rồi.. theo anh RAin ấy.. anh ý đẹp xai hơn..
enh nà enh xương em nhìu nắm :so_funny: . Cần enh giúp ji` thì ới lên 1 tiếng hen :hihi: , enh làm "thần đèn" của em nài :lol:

anh rên âu...dzô iem bỉu ..anh cũng kua gái giỏi nhắm muh...thả rê hok đúng chỗ đúng lúc...bi h cóa người thả rê dzợ anh..cóa cần oánh ghen hok..choa iem chưn trọng tài
i ga :gian: :gian: iem nà iem phải giúp enh chứ ! :gian:

Sunshine*
13-09-2006, 05:48 AM
iem giúp chi đc. anh iem giúp niền...:haha:..anh cóa dzì eng gang rộng đôi bàn tay nhỏ bé giúp anh :so_funny:

*Rain*
13-09-2006, 05:55 AM
Dzậy em có thể kua cha Linh đi , để ung ý tha cho hunnie của enh :so_funny:

Sunshine*
13-09-2006, 02:23 PM
anh oai...iem muh lùm rứa...hunnie của iem nóa giết iem chít à...anh cóa cách khác hok...muh noái ở ây thì hơi lộ liễu á :haha:...muh anh phải hối nộ iem cái dzì chá :so_funny:

*Rain*
13-09-2006, 07:49 PM
hunnie em nó ở xa , trời ko bik đất ko hay :hihi: . Enh nà enh kín mồm kín miệng nắm :hehe: , dzì tụi mình là 1 mà :blushing: . Thâu , iem giúp enh chiện đó nha . Enh sẽ húi lộ em chỗ VIP trong box Thư tình :so_funny:

Sunshine*
13-09-2006, 09:20 PM
ac.ac.ac.ac. anh rên oai...iem mhok bít vít thư tình...choa iem chỗ Khác :hihi:..tuy dzù hunnie iem ở xa...nhưng cái dzì nó cũng bít á enh :haha::haha:..

*Rain*
13-09-2006, 10:16 PM
dzị thì mẹc kệ nó đi ...ở xa nó cũng ko làm dzì đuợc mình đâu :so_funny: . Ở phuơng trời này , chỉ còn ta với nồng nàn :haha:
Iem thích box nào enh cho em box đó :hihi: , giúp enh nghen kưng :hehe: :om: ...

Xê Kô
13-09-2006, 10:31 PM
cha Linh giỏi ghê :hihi: quyết tâm đánh đồn có địch chứ ứ thèm đánh đồn ko :so_funny:

Sunshine*
14-09-2006, 05:48 AM
dzị thì mẹc kệ nó đi ...ở xa nó cũng ko làm dzì đuợc mình đâu :so_funny: . Ở phuơng trời này , chỉ còn ta với nồng nàn :haha:
Iem thích box nào enh cho em box đó :hihi: , giúp enh nghen kưng :hehe: :om: ...
iem thì iem mún dzô cái box nài của anh nhắm nhắm nhắm:haha:..anh cóa dzì giúp iem trc' gòi iem giúp anh sau :so_funny::so_funny:

Trai_BT
14-09-2006, 08:33 AM
hi
Hôm nay có cơ hội ngồi cạnh Lúm, ai dè mình lỡ uống thêm vài cốc rượu nên cóc dám ngồi cạnh. Nhỡ đâu tình cảm ko kiềm chế được lại tỏ tình ngay đó, em ý đồng ý cái là quê lắm à.

*Rain*
14-09-2006, 09:01 AM
cha TRai BT nài khôn ghê ... mình đang đứng ôm nàng thì ko dám hó hé ji` , đợi mình ra sân đá là tót ngay dzào :gian: :so_funny:
Enh mà muợn rượi đuợc thì ... em cũng muợn đuợc :haha:

Hope , cái box này người thuờng ko vào đuợc đâu em ... :haha: lấy enh thì may ra em có chút cơ hội :chayle: :so_funny:

Sunshine*
14-09-2006, 02:16 PM
to enh rên::gian::gian:thía anh kiu iem dzô kíu dzớt dzợ anh hay nà anh định kua iem ây hữ :gian:...i méc lúm :D:D

*Rain*
14-09-2006, 11:06 PM
âu có âu , enh đang nhờ em mà :D :D . Tại em lan man sang vấn đề nhân sự thâu :rain:

Lúm Đồng Tiền
17-09-2006, 03:01 AM
hey !!!
Rain là của Lum'..Trai_BT..cũng ....là của Lúm....:so_funny:

*Rain*
17-09-2006, 03:16 AM
nài nài , cái ji` vậy ? Iem nà em ko đuợc cắm sừng anh đâu nhé :ham: :gian: ...đau lắm iem à :khocnhe: !

Lúm Đồng Tiền
17-09-2006, 06:06 AM
Hơ...enh không thick enh Linh ah...vậy enh chọn em người khác đi...^^

Sunshine*
17-09-2006, 09:05 AM
kakaka...chiến tranh bùng nỗ...Lúm đang chọn người khác...noái đại nà kém sừng ênh Rên :haha:...enh Rên quả lày mất dzợ như chơi :so_funny:...

*Wind*
17-09-2006, 09:08 AM
thui để M thế chỗ anh L cho :hihi: T dê thích nhá :D2

*Rain*
17-09-2006, 10:27 AM
Lúm nà của Rain , Mèo cũng nà của Rain :blushing:
@Ốp : đá phát cho sướng :gian: :so_funny: :chayle:

Sunshine*
17-09-2006, 05:37 PM
to anh rên:...enh đá iem mần chi...anh đá iem hun :hun::hun::hun::haha::so_funny:

Trai_BT
17-09-2006, 10:11 PM
hi
Hôm qua ngồi ăn cạnh Lúm. Ăn xong thằng Rain hỏi: Anh có bị làm sao ko? :so_funny:
Sắp tán được Lúm roài. Thêm chút nữa là thành công. :D2

@Lúm + Rain: Giới thiệu cho anh em sammi đê. :hihi:

*Rain*
17-09-2006, 11:23 PM
hi
Hôm qua ngồi ăn cạnh Lúm. Ăn xong thằng Rain hỏi: Anh có bị làm sao ko?
Sắp tán được Lúm roài. Thêm chút nữa là thành công.

@Lúm + Rain: Giới thiệu cho anh em sammi đê.
Ý của iem nà ngồi gần có bị bắn mắm tôm hay tương ớt dzô người ko ? :hihi: :chayle:
Iem nà iem rút kinh nghiệm rầu , 1 là ngồi đối diện , 2 là ăn món nào "khô" :so_funny: ...
mà nài , kua Lúm sao còn hỏi Sammi vậy ? :rain:
Có iem Ty với HÀ với TRang Thanh HÀ nữa thì enh bik làm sao để tốt cho cả 2 ? Cha TRaiBT nài là chùm dzê :hihi: !

Trai_BT
18-09-2006, 10:39 AM
hi
Em sammi là tay trái, Lúm yêu dấu là tay phải. Mất tay này còn tay kia chứ. Các cụ bảo phòng bệnh hơn chữa bệnh mà.

Lúm Đồng Tiền
19-09-2006, 07:45 AM
Enh Linh bắt cá hai tay...:mecry: ..ghét enh Linh rầu :mecry: ....
giời ơi là giời...sao cái số tui nó khổ thế này..:mecry:...tui yêu người ta...nhưng ngừi ta không iu tui..:mecry:...ngừi ta ghét bỏ tui :mecry: ( ăn vạ :D)