PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mưa!

tieuthu_rose
12-06-2005, 02:26 AM
Mùa mưa . Mưa ngay lúc nghĩ hè , lúc đi học , no' thèm đựơc nghĩ hè lắm , mà sao giờ đây no' lại ước mình đang ở giữa lúc nước sôi lửa bỏng của kì thi tốt nghiệp thế này . No' thèm được cái siết tay , thèm được thầy dạy văn đánh vào mộng nó , vì tội ko thuộc bài . No' thèm được ôm mẹ, ôm ba , nhưng no' đang ỡ tp , nơi mà dù trời nắng hay mưa gì thì cũng tấp nập . No' vừa đi làm răng về , nó trong tư thế quần ngắn , áo ngắn đến ko còn chỗ nào để ngắn hơn được nữa thì chạy ra ngoài đường , trời đang mưa , ko biết từ lúc nào no' thích trời mưa đến thế , hễ mỗi khi trời mưa nó lại chạy ra ngoài đường , chạy hết con đường này đến vòng vo , mình mẩy ướt như chuột lột .
Mới hôm rùi , nó và 2 đứa bạn cùng tên no' đang nhậm nhi cóc , chợt trời mưa , ngoài miệng thì chữi rủa no' là no' đang hâm , đi ko đang ăn , trời mưa , lại bắt tống ba đi dọc mưa , ngốc , no' đang khoc' ....................ko hiều vì sao no' lại khoc' bởi vì trời ko mưa .T7 , thèm socola nên chạy xe để mua , ko nhớ hôm nay là thứ 7 nên no' mới đi , đi để làm gì ???? để thấy người ta tay trong tay ư ???? đột nhiên no' muốn trời mưa hơn bao giờ hết .....................

nhomotthua
12-06-2005, 04:14 AM
tại sao bạn lại thích trời mưa vậy?
nghe bạn nói mà thấy lãng mạn quá ha

tieuthu_rose
12-06-2005, 05:15 AM
Chài , lãng mạn ha? bộ người nào thích mưa là lãng mạn hả
chài , tui nà , ko bít làm gì hết, chơi game ko hà , hiihihi ,vậy mà thích mưa , có gọi là lãng mạn được ko nhi???

traoemloiyeu
14-06-2005, 06:17 AM
Còn tui thì cũng thích mưa nhưng mà ko lãng mạn đâu nà :D

tieuthu_rose
15-06-2005, 01:05 AM
ùm , tui cũng vậy , tui thích mưa , thích dầm mưa , nhưng chả lãng mạn tí nào. Con gái mà đi đá banh nhé , hở ra là la het, bấm , nhéo , hihihiihihi