PDA

Xem đầy đủ chức năng : {From: Baby} ^___________^ {To: Bi & her honey <3}

Sunshine*
03-09-2006, 11:45 AM
http://media.nh4ever.net/files/15/drama.love%26.relationship.wma
Drama, Love, And Relationship (http://media.nh4ever.net/files/15/drama.love%26.relationship.wma)

Its not about whose right, or whose wrong
Its not about whose weaker, or whose strong
Its not about whose innocent, or whose fault
It aint really bout that kind of thing at all
Its not about who does it, who done it, or did it to who
Dont matter if the both of you lose
Its really not bout nothing, 'cept for me and you girl

Its all about drama, and love, and 'lationships
And when the going gets tough, you deal with it
And you dont ever, you never walk away from it
You hold on, and be strong
Its all about drama, and trust, and making it
If your somebody, mess up, you take it in
Dont let no body come between you you just stay with it
And hold on and be strong
And hold on (yes you do)

Its not about the stupid things that we say
We're always saying stupid things anyway
Its not about the secrecy or the lies
Girl everybodies got a secret to hide
Its not about who was it, or was she, whose creeping on who
Wont matter if the both of us lose
Its really not bout nothing, 'cept for me and you

And hold on
And hold on

Aint bout your pride
Aint bout yourself
Its bout the two of you, and no one else
Aint bout the hurt
Aint bout the lies
Aint bout the crazy things thats running through your mind
Its bout the love thats supposed to last and never die

And Hold on

Its all about drama, and trust, and making it....

Tui định post bài này bên box nhạc UK roài..nhưng chẻng bít seo...lại dzô ây post tẹng bà dzà 1 ai đó ^___*. Bài này thực ra meaningful nhắm bà nhở :hihi:...
Nhớ câu này nhé bà...always be strong nhé :huglove:..Níu cần chi..tui sẽ lun ở ây..nghe bà tâm sự...hic...chỉ tiếc rèng là..tui chưa cóa cơ hụi hót choa bà nghe :(...và đã sép dzô học gòi :khocnhe:...iu bà nhìu nhắm :hun:

.::Mi Lô ::.
03-09-2006, 03:20 PM
ss baby oai ! bố trí cho em nghe trc' à nha em sory ss Bi nha em nghe trc' ồi
bài hát cực hay ss ạ :huglove: thế mà ss éo tặng em ss chơi thiên vị xế em là newbie mờ :gian:

moneygod
03-09-2006, 05:01 PM
hichic :rain: bài hát ý nghĩa wá :rain:

Sunshine*
03-09-2006, 06:56 PM
to Mi Lô:...hì...baby cóa bít Mi Lô hok dzị ta???...:D:D...ss Bi chéc hok cóa mind âu à hì hì...
to moneygod:..cóa ý nghĩa thì mới tẹng chứ :hihi:

_7:30_PM_
03-09-2006, 07:26 PM
Milô : hok có dzì ... Milô cứ nghe ké vô tư ^^ ...
baby: 1 ai đó là ai hửh bà ^.^ ... honey của tui là ai ... tui chỉ có hờ ny chứ làm dzì honey :so_funny: ..
Cám ơn bà nhiều lắm :huglove: ... bạn yêu dấu ạh :huglove: ... người luôn cảm thông và hiểu cho tui :huglove: ...
Bà biết hok ... đôi lúc tui nghĩ giá tui kô quen người đó :) ... nhưng màh nếu kô quen, kô gặp he ... có lẽ tui với bà sẽ kô biết nhau, kô thân & quý mến nhau thế này :huglove: ...
Thx u so :huglove: ... my best friend :huglove: ...

pagman
03-09-2006, 08:03 PM
:haha: gì mà huglove túi bịu thế kia chứ koan baby nó hok thở đc âu huglove nhìu quá người ngoai hem biết tưởng 2 người bị PD :D :haha: :blow:
công nhận bài nài hay thật , hay kinh
dạo nài mình toàn đi nghe nhạc ké mà toàn bài hay mới đểu chứ :D

=Refresh=
03-09-2006, 10:32 PM
...Bài hát nghe hay lắm....:so_funny:...
Thanks e gái nhé :huglove:...
:chayle:

04-09-2006, 01:33 AM
:haha: gì mà huglove túi bịu thế kia chứ koan baby nó hok thở đc âu huglove nhìu quá người ngoai hem biết tưởng 2 người bị PD :D :haha: :blow:
công nhận bài nài hay thật , hay kinh
dạo nài mình toàn đi nghe nhạc ké mà toàn bài hay mới đểu chứ :D

Người ta đang bày tỏ tình yêu :blushing: màh đồng chí chú lại cứ xí xọn :gian: ...

Sunshine*
04-09-2006, 10:36 AM
to Bi...mẹc kệ xác bà okays...bà know who he is :D..đừng hỏi tui...noái ra...rách việc nhắm á ;))...ò...bà nói cũng đúng...tui thì tui nhìu lúc ngùi nghĩ tại sao lại bít bà...để roài bi h lại thân nhau như thía nài...nhớ hum nèo..tui hok thích bà...bi h thì :hihi:...hì hì...tui cũng phải thanks bà..dzì bà lun ở bên tui..nghe tui nói...tâm sự bùn/dzui...nhìu lúc nghĩ..níu hok có bà lun bên cạnh..tui hok bít phải lùm seo......thanks bà nhìu nhìu nhắm :huglove:...

to Siêu Kòi:...kinh nhở...gọi mình là "koan" từ hùi nèo dzị chài..hum nọ dzu oan choa mình noái là gọi ũng sau lưng là "thằng"...bi h gọi mình là "koan baby" ngay trc' mẹt..:andon:..muh người ta đang bày tỏ..ung cứ chen dzô...mất dzui quá à :haha:...dzạo này anh post toàn bài title super chuối...nhạc thì super dzở :haha:..iem post bài nào chít bài đó :so_funny:...

to anh 2:..hok cóa chi anh...tưởng anh kòn hok dzô nghe nữa í :hihi:...

04-09-2006, 08:29 PM
I know mờ :blushing: ...

Hồi trước bà chả thik tui nhắm ... chế màh giờ tui với bà cứ dzính lại với nhau thế này :blushing: ...
Lạ bà nhở :D ...

Nghĩ lại tui với bà giống nhau cũng nhiều dzữ :D ... nhất là tính cách :huglove: ...

Màh kệ xừ nó :huglove: ... tui với bà có dzuyên màh bà nhở :huglove: ...

Ai sinh ngày 11 đều No.1 hết bà nhờ :haha: ...

Cocaine
04-09-2006, 08:39 PM
Hồ , chen chân ké miếng - Theo cưng nhớ thì , Mai chưa tặng cưng bài nào >.<

pagman
04-09-2006, 09:57 PM
Người ta đang bày tỏ tình yêu :blushing: màh đồng chí chú lại cứ xí xọn :gian: ...

Ơ hơ ngất :chayle: bày tỏ tình yêu á :chayle: ngất ngất trên cành quất

to Siêu Kòi:...kinh nhở...gọi mình là "koan" từ hùi nèo dzị chài..hum nọ dzu oan choa mình noái là gọi ũng sau lưng là "thằng"...bi h gọi mình là "koan baby" ngay trc' mẹt....muh người ta đang bày tỏ..ung cứ chen dzô...mất dzui quá à ...dzạo này anh post toàn bài title super chuối...nhạc thì super dzở ..iem post bài nào chít bài đó ...

Éo gì mà đánh đau thế giữa đường giữa chợ tụi quần thằng bé vụt như đúng rồi thế kia thì sống sao nỗi :chayle:

Sunshine*
04-09-2006, 10:34 PM
to Bi:..ò hahaha...ngày xưa hữ...nhìn thấy là đã thấy ghét gòi..ghét nhắm...bi h kòn dính chẹt hưn keo 502:haha::haha:..ò..bi h nghĩ lại..tui & bà nhìu điểm giống nhau ghia hehe...nhìu nhém nhể...thui kệ hihihi...muh cũng hưn 1 tháng nữa là tới sn bà gòi...bà sinh đc. 2 hay 3 tháng sau thì tui cũng đẻ :haha:..hình như theo tui thấy...ai sinh ngày 11 cũng dữ :so_funny:

to Thí:...ò..thía nghĩ lại thì Thí cũng chưa tẹng kô bài nèo :hihi:..nói dzị thâu...khi nèo rảnh sẽ tẹng :D

to Siêu Kòi:...à há...dzám đổi tên nick mình mới hay chứ...nháo...nháo quá...hok chấp nhận đc....>.<"...hum nèo OL thì anh chít dzí iem..:andon::andon:

cunnho
05-09-2006, 02:08 AM
thank you! Bài hát này thật tuyềt vời.

05-09-2006, 02:59 AM
Baby: quá giống nhau ấy chứ :haha: ...
Còn 1 tháng 6 ngày nữa :haha: ... còn xa xôi chế :haha: ...
Dzữ but so cute, so lovely, so lucky ... so ...v.v (so vân vân :so_funny:) ...

Đồng chí chú : Kô bày tỏ tình yêu thế bày tỏ cái dzì :gian: ...

Sunshine*
05-09-2006, 06:37 PM
dzữ nhưng cũng có kỉu hok dữ của nó chứ bà :hihi:

.::Mi Lô ::.
05-09-2006, 08:19 PM
Ôi vào đây toàn bạo lực toàn dọa giết người :D chạy thôi :chayle: mà :bay: cho nhanh kô quang tèo mất :D 2 sis baby và Bi tha chết cho iem nha :huglove:

Sunshine*
06-09-2006, 05:49 AM
ặc ss hok eng thịt iem âu muh phải lo...muh choa baby hỏi...Mi Lô là ai dzị ạ :D:D:D:D

°¤•♥•-Mr.lonely-•♥•¤°
06-09-2006, 08:42 AM
Bài này hay thiệt doá

07-09-2006, 01:34 AM
dzữ nhưng cũng có kỉu hok dữ của nó chứ bà :hihi:

Dzữ kỉu hok đụng hàng hảh :haha: ...

Ôi vào đây toàn bạo lực toàn dọa giết người :D chạy thôi :chayle: mà :bay: cho nhanh kô quang tèo mất :D 2 sis baby và Bi tha chết cho iem nha :huglove:

Đồng chí chú lải nhải cái dzì chế :gian: ...

pagman
07-09-2006, 01:51 AM
[B]Đồng chí chú lải nhải cái dzì chế :gian: ...

:blow: quocte lại của Mi Lô lại còn bảo đồng chí chú :gian: thì Mi Lô nó thấy toàn đánh nhau ở đây nó nói thế Lại dám bảo là đồng chí chú chứ mang tiếng quá nó ăn trộm chũ ký của chú ấy hem phải là chú âu mai edit lai chũ ký mới đc mang tiếng quá :smioh: :D):

ặc ss hok eng thịt iem âu muh phải lo...muh choa baby hỏi...Mi Lô là ai dzị ạ

Anh biết Mi Lô đấy ! nó hem reg đc nick ở HHT anh reg hộ nó hô hô anh bảo cứ chỗ nào có hopeless nói thì nhảy vào mà đá xoáy nó làm thật :haha: dám kua cả baby kinh đây kinh đây :chayle: chắc Mi Lô chưa gặp hổ nên nó chưa biết sợ ....... :chayle:

Sunshine*
07-09-2006, 05:32 AM
to Bi:...ò..tất nhiên gùi bà...ai cũng có kỉu dzữ riêng của nó chứ :hihi::haha:...
to Siêu Kòi:...thèng anh lập nick trêu koan iem...đc. lém...nhớ đó...koan nài nhất định sẽ trả thù >_______<"

08-09-2006, 02:00 AM
pagman: đồng chí chú giả nai này :gian: ...
baby: người đặc biệt :haha: ... mai học 2 tiết về sớm bà âu :D ...

Sunshine*
08-09-2006, 05:47 AM
bà âu lúc nèo dzìa thì buzz tui fát...tui OL chéc ẩn nick á...mới bị ung giáo choa 15 trang toán...lùm chít lun tại chỗ...lùm 5 tiếng hum qua...mới đc. cóa 9 hay 10 trang dzì đó...nhìn cái máy tính hữ...mún giục thùng rác lun...>.<"

Băng Tước
10-09-2006, 04:37 AM
Học gì kinh dzị thế nhở ? Cứ thấy BB kiểu này lo cho Hà tồ quá.. :rain:

Sunshine*
10-09-2006, 09:22 PM
chài...Bi khác à TR oai :D:D...học ở vn chéc ít bài hưn bên này á :D:D

Băng Tước
11-09-2006, 12:55 AM
Hả ? Vậy cứ tưởng BB ở cố đô ? hóa ra ở khác nhau à ? Vậy sao 2 người ăn cái giè mà thân nhau thế ? Làm tui ghen thừa lưa ruộng dưa ... :D2 :D2

11-09-2006, 02:05 AM
Baby: mizz u :huglove: ...
Ngốc : ghen dèe :so_funny: ... người ta thân kệ người ta :so_funny: ...

Sunshine*
11-09-2006, 05:44 AM
to TR:...ặc ặc......baby ở Hải Phòng mờ TR oai :hihi:...nhưng sang canada lâu gòi...muh thân thì lùm seo muh phải ghen...ghen dzớ ghen dzẫn:haha:...
to Bi:...i miss you tooooooooooooooooooooooooooo :huglove::huglove::huglove:...hun choa fù mỏ..hic hic...mấy ngày bà hok OL...tui cóa nhìu chiện noái ghia...muh hok tiện dziết dzô diary hic hic...:khocnhe:...

12-09-2006, 02:57 AM
Chuẩn bị đi học thêm nữa rồi bà ơi :khocnhe: ... thời gian OL sáng chắc còn hạn chế nữa :khocnhe: ...
Kô tiện viết trong diary thế mess trong HHT đi bà :huglove: ...

pagman
12-09-2006, 05:25 AM
Mod quản lý box này ơi ! có ngươi sì pam bài trong này :haha: :blow:

Sunshine*
12-09-2006, 05:50 AM
to Bi:..ò đc. gòi...để hum nèo tui mssg bà trong hht nhé..hay chỗ phần trong profile của bà á...dzạo này nản...nhác lém...
to siêu kòi:...xì pam...ai xì pam bi h ây >.<"

pagman
12-09-2006, 05:58 AM
Hi Hi onl sớm thế koan iem hok đi học à hay chuẩn bị i học tranh thủ onl tý mất mặt lâu quá đấy :D nhớ ghê :huglove:
Còn ai sì pam thì xem page 3 ý kinh quá lại còn kêu to ai sì pam :D

Sunshine*
12-09-2006, 05:59 AM
iem chuẩn bị i học..nhưng tình hình là hum nay quá bùn...mún ở nhà thui à :khocnhe:

Băng Tước
13-09-2006, 02:54 AM
Ghen là ghen.. mà sao dạo này thấy nhiều người sang Canada thế nhở ? Bên đó có gì hay mà cắm đầu sang đó hoài.. ở cái nước nhiệt đới này hay hơn không??? :rain:

Sunshine*
13-09-2006, 05:30 AM
to Ngốc:..đúng là ngốc...sang canada sướng hơn các nc' khác vì...đi học ko mất xiền...i khám bệnh hok mất xiền...dễ kiếm việc làm...kòn nhìu nhắm...nhưng h chỉ nghĩ đc. dzị thui :haha:

Băng Tước
14-09-2006, 12:51 AM
Hở ? Làm việc á? Tìm việc dễ lắm hở ? Chẳng bù cho tớ.. xin mỗi cái chân chạy bàn cà phê mà mãi ko được... suốt ngày kêu mặt mày hiền mà nhỏ quá.. thôi đợi mày lớn.. :rain:

pagman
14-09-2006, 02:54 AM
Hở ? Làm việc á? Tìm việc dễ lắm hở ? Chẳng bù cho tớ.. xin mỗi cái chân chạy bàn cà phê mà mãi ko được... suốt ngày kêu mặt mày hiền mà nhỏ quá.. thôi đợi mày lớn.. :rain: <===============================:chayle:

:haha: :D): chết cười kon hope nó bên đó thì sướng rồi canada nằm trong G7 mà lại đc hỗ trợ tất tần tật hầu như cái gì mà chả Free nó quên Việt Nam roài :gian:

Sunshine*
14-09-2006, 05:45 AM
to ngốc:..ò...xin mỗi cái ó muh ngùi dzài ga :haha:..chéc tại mẹt nhìn "hiền" quá...hok ai nhựn..choa cái mẹt "quyến rũ" 1 fát là nhựn ngay à :so_funny:
to siêu kòi:....thèng anh chít tiệt fá đám koan iem :gian:..sang bên này sướng cũng chỉ 1 fần thoai...kòn âu iem thì iem dzẫn khổ bt à :haha:...muh cóa ai quên vn chứ iem thì suốt đời hok quên :huglove:

C'est la vie_
15-09-2006, 05:41 AM
to Ngốc:..đúng là ngốc...sang canada sướng hơn các nc' khác vì...đi học ko mất xiền...i khám bệnh hok mất xiền...dễ kiếm việc làm...kòn nhìu nhắm...nhưng h chỉ nghĩ đc. dzị thui :haha:

Mèng ơi :D ... toàn miễn fí sướng chế :D ...
Kỉu nì cũng bám gót bà đi mất thâu :haha:.

Sunshine*
15-09-2006, 05:47 AM
ò..bà sang ây tui choa bà eng cơm mém ko nhá :haha:..bên này rau đắt thấy mồ...đắt hưn thịt..may muh mình hok eng rau...tiết kiệm chút :haha::haha:

Băng Tước
16-09-2006, 02:34 AM
Ko biết yêu có miễn phí ko nhở ? Nếu mà miễn phí tớ sang bắt BB về làm dzợ.. :D2 :D2 :D2

Sunshine*
16-09-2006, 10:26 AM
Ngố đòi béc baby dzìa lùm dzợ á...mơ hoài...baby coá người bảo dzệ gòi..hok chừng baby béc Ngố dzìa lùm ô sin :haha::haha: