PDA

Xem đầy đủ chức năng : chuyện chúng mình.......

tibuidoi
03-09-2006, 02:54 AM
tôi hơi thấp , các bạn làm ơn chỉ giùm tôi cách nào làm cao lên được ko :think: :think:

Giọt Sương
03-09-2006, 03:49 AM
hiihih ! tui không không rõ nữa .............nhưng mà tui hay uống sữa. hihihi ...........nhỏ bạn tui ngày xưa không xhịu uống sữa nhiều ...............thấp lắm .............môt năm nay nó uống sữa cao lên đc 4-5 phân đấy..........tui khuyên bạn nên uống thật nhiều sữa nhé !!!!!!!

chuotcon_sieuquay1996
03-09-2006, 05:59 AM
Đã nhiu tuổi òi mà thấp
Đó mới là điều quan trọng
Tại vì nếu qua tuổi 18 thì kô phát triển nữa đâu
Để nhóc chỉ cho cách để trong cao hơn
'Ăn gian' chiều cao nhờ trang phục

Cho dù bạn không được cao, nhưng nếu biết chưng diện quần áo sao cho thích hợp, bạn vẫn có thể khắc phục được chiều cao khiêm tốn của mình.

1. Một kiểu váy ngắn mặc ôm

Chiếc váy màu xanh nước biển trình bày tất cả các lợi thế của chiếc eo cao và phần váy tươi mát. Ngoài ra kiểu sandal gợi cảm này cũng góp phần lôi kéo sự chú ý của đôi mắt người nhìn xuống phía dưới. Sự phô bày đôi bàn chân trần càng làm tăng lên hiệu quả về cảm giác của một đôi chân thon dài.
2. Các chi tiết sọc đứng

Bí quyết tạo cảm giác dài thêm cho đôi chân quả là không cùng. Những màu sắc thích hợp, những chiếc eo ôm, cao và một thân dáng thon mảnh...đều có thể đánh lừa được cặp mắt. Chẳng hạn như chiếc quần kẻ sọc đứng và mặc ôm, chiếc áo sơ mi và chiếc quần làm tăng sức thuyết phục lên gấp đôi, cùng với kiểu giày cao gót.

3. Quần lưng cao

Các loại y phục có lưng eo cao tạo cảm tưởng đôi chân bạn như dài hơn so với cơ thể bạn. Màu đen cũng là một sắc màu đem lại nhiều cảm giác thon mảnh nhất nếu bạn muốn làm giảm bớt bề ngang. Mặc vào chiếc quần tây kiểu thuỷ thủ sau đây sẽ đem lại cho bạn một đôi chân xinh xắn và quyến rũ nhiều hơn.

4. Kiểu comple mặc ôm, thon mảnh

Chiếc quần trắng may ôm không những chỉ tạo hiệu quả tăng bề dài mà còn đem đến cho người bạn những đường nét thon thả nhất định do kết cấu của nó. Chiếc áo jacket trắng và đôi giầy tạo sức thu hút nơi các tầm nhìn ở trên và dưới, không kém gì hiệu quả của các đường sọc dọc.

5. Một màu sắc đồng nhất

Bạn hãy chưng diện theo một màu duy nhất, chẳng hạn như màu phấn nhạt từ trên xuống dưới làm thon dài toàn thể thân hình của bạn. Kiểu váy ngắn hình chữ "A" trông thanh thoát cũng là một hình thức tạo sự mảnh khảnh khác nữa.

6. Giày cao gót

Ở đây bạn không phải ăn mặc theo những kiểu "nhà chọc trời". Chỉ cần một kiểu giày cao gót model nhất nhà cũng đủ làm tăng thêm chiều cao cho đôi chân bạn rồi. Nhưng đừng quá lạm dụng giày cao gót vì nó sẽ gây hại cho sức khỏe.

Xấu Mà Chảnh
03-09-2006, 04:45 PM
cái đó thì phụ thuộc vào áo quần giày dép thui :hihi:

pretty mouse
09-09-2006, 05:22 AM
iem lùn mờ hok thik đi giày cao,chỉ thik mỗi giày búp bê thui

tưởng đồ
16-09-2006, 06:51 PM
lùn àh?
chịu thôi tôi đây cũng chiều cao khiêm tốn lắm mà đành bó tay

lan
22-09-2006, 03:47 AM
mỗi ngày nên hít sà đơn là cao được liền a cácch này là nghe thầy mình bắt con ổng tập để cao đo
ở cah5nh nhà mính cũng co 1 anh tập xà đon nên bây giờ cao lam

Hiennie*
22-09-2006, 01:16 PM
mình cũng lùn dzị...có seo âu....:mecry:

hanh_mos
24-09-2006, 04:18 AM
.....:haha:....hix đín đây iem cho ít chìu keo nè......iem thì lúc nèo cũng bịa núi nà cao như kái xào chọc....:khocnhe:.....13=1m67.....

.....à mà em hem bít seo kao nhanh được âu.....nhưng iem kon lai hề hề cho nin kao......lai giữa Nga và Vn.......

emvanconbe2002
27-09-2006, 03:45 PM
bạn bao nhiêu tuổi rùi..........còn ở tuổi phát triển chiều cao nữa không........nếu còn thì bạn an nhiều chất có canxi vào nhất là xương hầm..........nếu không thì hết cách (cái này thì phụ thuộc vào cách an mặc của bạn thui ......như giầy+quần áo phai hòa họp)