PDA

Xem đầy đủ chức năng : "2_9 "Tặng Cho Tổ Quốc Việt Nam Thân Yêu

Kẻ Không Nhà
01-09-2006, 11:37 PM
Ngày lễ của tổ quốc Việt Nam2_9 ta không thể nào quên đựoc những lịch sử hào hừng những chặng đưòng cha ông đã đi qua gian khổ có vẻ vang.Hôm nayai có dịp đến quảng trưòng ba đình đúng 9h sáng đựoc tận mắt thấy lễ kéo cờ mới cảm thấy Việt Nam thật là vinh quang hào hùng híc ko nhà phải thốt lên rằng( tôi yêu tổ quốc tôi ):huglove:
Nhân tiện tặng luôn cho tất cả mọi người tặng con dân Việt Nam và tặng cho chính tổ quốc Việt Nam thân yêu mãi mãi hào hùng :flower:
http://i66.photobucket.com/albums/h274/kekhongnha009/emvatoi/2-2.jpg

Bài hát bài ca không quên
http://nhac.caigi.com/upload/music162405798/BAI_CA_KHONG_QUEN_CAM_VAN.wma

*Rain*
01-09-2006, 11:42 PM
Bài hát thì nghe cũng tha thiết , hào hùng , hoành tráng lắm nhưng sao lời đề tặng sến quá ... gai người thiệt :rain:

Kẻ Không Nhà
01-09-2006, 11:57 PM
Híc híc ông thông cảm văn tôi hơi kém nếu ông có nhã hứng thì sửa hộ tôi tôi cảm ơn nhiều:rain:
Híc cơ mà buổi sáng đi xem lễ kéo cờ ở quảng trưòng ba đình thật là hào hùng cảm động thật đôi khi nghĩ lại mới cảm thấy là 1 con dân việt nam thật quá tự hào:)

ShadowSunset
02-09-2006, 12:07 AM
:D2 hôm nay là ngày Quốc Khánh ai cũng có cặp đi chơi hết , chỉ có mình là lang thang vô đây :D

Have Fun moi người đi chơi vui vẻ nhé ^^

Sunshine*
02-09-2006, 12:07 AM
hic hic...cái ngày này...nhớ vn nhìu lém huhuhuhu..đã ko nhéc thì thâu...nhéc rầu bùn ủ rũ lun :khocnhe:

red_chocolate_bar
02-09-2006, 12:15 AM
Việt Nam muôn năm, Bác Hồ muôn năm :lol: :lol:
P/S: Thank kẻ ko nhà há :D :D

hot_black_milk
02-09-2006, 12:25 AM
vợ cũng rất yêu viêt nam :huglove:

Giọt Sương
02-09-2006, 01:27 AM
nhớ Vn quá à .................Vn ơi, đợi L về nhé................L nhớ mọi nguơi ..............nhớ VN lắm .........................:khocnhe: ......................hixxxxxx!!!!!!!!!!!!
huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

hà_linh_4ever
02-09-2006, 04:30 AM
chỉ còn biết..ước gì..chồng ở đây giờ này ..đi chơi qk với vợ !

Kẻ Không Nhà
02-09-2006, 06:33 AM
hôm nay là ngày Quốc Khánh ai cũng có cặp đi chơi hết , chỉ có mình là lang thang vô đây

Have Fun moi người đi chơi vui vẻ nhé ^^
Thank kiu em nhé em cũng vui vẻ nhé:huglove:

hic hic...cái ngày này...nhớ vn nhìu lém huhuhuhu..đã ko nhéc thì thâu...nhéc rầu bùn ủ rũ lun
Tổ quốc bao giừo cũng mong em quay về đó:rain:

Việt Nam muôn năm, Bác Hồ muôn năm
P/S: Thank kẻ ko nhà há
Ko có gì tất cả vì tổ quốc mà em :D

vợ cũng rất yêu viêt nam
Chồng yêu cả vợ yêu cả tổ quốc:huglove:

oài huynh chơi cái này ha ? bó tay sao bài hát chậm thui rùi à ! Nhưng em mà nghe cái này thì em muôn về việt nam luôn à ! Vì nhớ lắm rùi ! hiii Lại còn chảy cả nước mắt ui rùi bùn em out ! bye

Hya học xong và về giúp tổ quốc nhé đệ :rain:

nhớ Vn quá à .................Vn ơi, đợi L về nhé................L nhớ mọi nguơi ..............nhớ VN lắm ......................... ......................hixxxxxx!!!!!!!!!!!!
huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Ko biết bạn là ai nhưng mà cùng là con dân việt nam thì chào mưùng hết:rain:

chỉ còn biết..ước gì..chồng ở đây giờ này ..đi chơi qk với vợ !
Chồng yêu vợ lắm chồng sẽ bên vợ :huglove:

Sunshine*
02-09-2006, 11:33 AM
to anh KN:...mong iem quay dzìa cũng ít nhứt phải 10 nem...muh nem sau...anh đừng lùm topic như rứa nhé...bùn nhắm huhuhuhuu