PDA

Xem đầy đủ chức năng : to all of my friends ^^

red_chocolate_bar
30-08-2006, 07:42 PM
Ay ya, hoh bit mở đầu làm sao đây nè :lelele:. Hum nay red làm cái clip ( đơn giản )này, àh, mí hum trước chứ, hum nay mới gửi :D :D, gởi đến những ng bạn iu wí của red nà. Để coi...tất cả mọi ng, ai red cũng nhớ hết, để red kể ra nhen ^^: Milos nà, suc_kid nà, Je t'aime nà, pagman, Kiix, mh, ustu, pukeo :D. Àh, tới những ng bạn red đã bit nhưng chưa nói chuyện nữa nè : TT, Kiu, love night, bebadboy87, hanjieun & all mems H2T nữa :lol:. Nhưng nhớ nè, ai red cũng iu hết, lời bài hát cũng là lời mà red mún nói dzới các bạn. Mà khoan, còn chuyện này nữa, khi làm clip thì red cũng lấy mấy cái hình trong chỗ hình ảnh dzui & hình ảnh đẹp nữa, cũng cám ơn mí bạn đã post mấy hình đó nhen < để red copy :D >. Thôi dc rồi, coi thử há, cũng bit là hoh dc hay, nhưng = tấm lòng của red áh. Iu mọi ng nhìu nhìu :huglove:
http://www.freewebtown.com/redchocolate/friends.wmv
DL (http://www.freewebtown.com/redchocolate/friends.wmv)

Hì, buff hơi lâu, ráng chờ héng :lol:

Kiixixiixviiiix Kalentine
30-08-2006, 07:52 PM
Kiix ko có từ gì khác ngoài 2 chữ "tuyệt vời" và "dễ thương" cả :)...cảm ơn red đã nhớ đến những người bạn online nhé :huglove:

Rất hay...

hanjieun_hszb
30-08-2006, 07:52 PM
bài hát này dễ thương lắm, cả lời bài hát,giọng hát, đến hình ảnh đều dễ thương , thanks red nhìu nha

moneygod
30-08-2006, 08:01 PM
hì hì :hihi: hay đó :flower: thanks rcb nhiều :lol:

Sư_CỤ_Slim
30-08-2006, 09:02 PM
mà sao ko up luôn link dl đi bạn ơi

red_chocolate_bar
30-08-2006, 09:12 PM
um, red để link down rùi đó :lol: moneygod dzới sư cụ slim cũng có wà đó, for all H2T's mems mờ :D :D

pukeo
30-08-2006, 09:20 PM
Red ui ..................very cute .................hix ..............cảm động quá :mecry: ............THANKS nhìu ...................:D .....................dù mọi ngày hay uýnh lộn nhưng hôm nay cũng phải :huglove: cái ................:D

successful_kid2201
30-08-2006, 11:00 PM
Wow...thật tuyệt vời.....cute and kool....thx red iu quý :huglove::huglove::huglove:

.::Milos::.
31-08-2006, 02:22 AM
okie REd clip làm hay lắm đó !!!! :huglove:

Je t'aime
31-08-2006, 03:15 AM
hie hie Thanks bé Red nhiều nha,chúc bé Red lun vui vẻ hạnh phúc :hihi:

mh_mj_Naya
31-08-2006, 05:54 AM
:gladd:
.... :huglove: :huglove: iÊu lẮm í !! ... Thnxz rEd nHìu nHớ ! .. :timup: koOoOl !!! :huglove:

pagman
31-08-2006, 09:29 AM
Okie Bé Clip làm hay lắm đó !!! :huglove:

pagman
01-09-2006, 06:13 AM
ơ sao mọi người để cái clip hay xế này trôi xuống trang sau
Hi Hi hôm qua pagman busy nên nói mỗi một câu giống y như Milos
Chắc bé Red tức mình lắm đây :gian:
Mà hôm nay sao hem thấy bé Red lảng vảng vô hht nhỉ :so_funny:
Bé Red oai một lần nữa pagman cảm ơn bé nha ! :huglove: :huglove:
Clip rất đẹp mà bài hát cũng rất ý nghĩa đấy !
Mọi khi cứ Online là mình hay trêu hôm nay hem trêu nữa :D :huglove: thôi
Khứa Khứa :D :hihi:

01-09-2006, 06:15 AM
bé Red đi học rùi , tối về mới ol~ , Pag nháy vào nick YM nhé :D ,

pagman
01-09-2006, 06:22 AM
ơ khứa khứa Pagman hem có onl nick :hihi:
Mà Milos dạo này sao rồi chưa share nick à :D
mà nài theo pagman thì đừng share nick cho ai cả :bay:
Cái nick Milos này nếu kô dùng nữa thì nên để nó ngủ yên là đẹp nhất
dù sao nó cũng còn tý kỉ niệm hay :hihi:
bây giờ share nick này nó kô còn ý nghĩa chi nữa và cũng mất đi kỉ niệm đẹp :bay:
@Bé Red: khứa khứa chăm chưa chăm chưa hôm nay lại đi học này mà bây giờ phải về rồi chứ nhỉ .Chắc là bé đang ăn cơm .Pagman xin lỗi bé nha đã 8 trong topic này :hihi:
Một lần nữa cảm ơn bé nhiều :huglove:

red_chocolate_bar
01-09-2006, 06:32 AM
:D, sao bit tớ i học dzị :D. Red mừ, phải chăm chứ :lelele:Pagman mí Milos đó, 2 ng...nói có mấy câu, mún jì ây hả. Nhưng mừ cám ơn tớ...hihi, ngại lém :D :D.
Clip này ai cũng khen, khửa khửa, sướng wá :lol:

pagman
01-09-2006, 06:39 AM
:haha: Độ hóng cao chưa kìa pagman cả Milos đang nói chiện tự nhiên bon chen vào :andon:
:andon: :gian: Vì cái tội người lớn đang nói chiện trẻ con chen ngang vào nài .... :chayle: ................ :hihi: chạy mau thôi kô có người lôi đại bác ra bắn mình :bay: là nhanh nhất đại bác kô bắn tới âu

red_chocolate_bar
01-09-2006, 06:42 AM
hơ ... tớ chưa đánh là may lém ùi áh. Bi h có chạy đằng trời cũng hoh thoát, đứng lại........:chayle:.......... :madsung: :ham:
@ all : red cám ơn mọi ng nhìu lắm < vì đã dzô đây nghe :D >. Bây h chỉ thiếu mỗi ustu là chưa nhận dc thôi, hum nay red dzui lém, cám ơn mọi ng lần nữa nhen. Iu mọi ng nhìu nà :huglove: :huglove:

Trương Vô Kỵ
01-09-2006, 05:13 PM
Bạn ơi hay quá sao kô có tớ à :mecry: :khocnhe: bắt đền đấy edit lại list đi bạn chơi ăn gian :gian:
Sao hok có tên tớ vậy bạn làm clip đẹp lắm .Mặc dù kô có tên tớ tớ cũng vẫn cảm ơn vì cái clip tự làm rất kute :huglove: tớ cảm ơn ấy nhá :D

moneygod
01-09-2006, 05:49 PM
@ all : red cám ơn mọi ng nhìu lắm < vì đã dzô đây nghe :D >. Bây h chỉ thiếu mỗi ustu là chưa nhận dc thôi, hum nay red dzui lém, cám ơn mọi ng lần nữa nhen. Iu mọi ng nhìu nà :huglove: :huglove:
hì hì :hihi: máy hôm nay vợ Thánh có prolem nên hoh vào đc :D thay mặt cám ơn red trước hen :flower:

.::Mi Lô ::.
02-09-2006, 07:53 AM
Link rất nhanh kô chậm đâu buf có 2 tý thôi nghe đc liền
Cảm ơn Red nhiều :D

02-09-2006, 07:58 AM
Alllo Pagman :rain: , mèn đéc oai , kỉu này thì chít con rùi , giả mạo giả mạo !!!

red_chocolate_bar
02-09-2006, 08:02 AM
hơ ... cám ơn bạn Mi Lô " nữ giới " nhen :haha: :haha:. Buff nhanh là dc rùi :D :D
< mèng ơn, reg jì mà reg dữ thía hem bit :so_funny: :so_funny: >

pagman
02-09-2006, 08:08 AM
:haha: ở đâu chui ra cái thằng Mi Lô kia nhể :so_funny:
còn ku Mi Lốt kia kêu ca gì thế hơ hơ hem liên quan gì đến pagman âu nha :D
Red: Nói thì nói nhỏ thôi Bé nói thế kia mang tiếng pagman chết :chayle: Lần sau có chiện gì thì bé nói nhỏ cho pagman nghe thôi nha thì thầm thôi :D nói to Mi Lốt em của Mi Lô nghe thấy là phiền lắm đấy

02-09-2006, 08:22 AM
pó tay vì cái hội trộm gà bắt vịt này mất thôi !!!

pagman
02-09-2006, 10:32 PM
Ơ Hay quái lạ nhể trong HHT nài lại có hộ trộm gà bắt vịt là sao :ham: Mi Lô kưng đứa nào trộm gà bắt vịt bảo pagman 2 câu cho nó die luôn
Mà lại ngay trong topic của nhỏ Red chứ lạ nhể
Trường hợp này chắc pagman cũng po' tay po' chân tiện thể bó toàn thân luôn hem biết bọn trộm gà bắt vịt là ai
Hay là thằng .::Mi Lô::. nhể :daukiem: :gian: ......:chayle: ........ :bay: ....... Chúc Mi Lô kưng bị chém tan xác pháo nha
Hiện giờ vẫn nằm trong vị trí an toàn là 21 phiếu chắc chắn là ăn chém ồi :D
Kưng yên tâm là pagman hem chém âu chỉ bắn đúng 10 phát thôi theo quy định của bộ công an chỉ tối đa bắn 10 phát bắn qua sợ tan xác nạn nhân :so_funny: :D

Xấu Mà Chảnh
13-09-2006, 09:28 AM
ăc.................ăc................:hihi: nghe hay lém Red ơi :D thank cậu nghen :huglove:

*cún con dễ thương*
13-09-2006, 05:11 PM
hì hì :hihi: máy hôm nay vợ Thánh có prolem nên hoh vào đc :D thay mặt cám ơn red trước hen :flower:
thank chùng nhìu nghen :huglove: :huglove: