PDA

Xem đầy đủ chức năng : {From: Hopeless} Nhớ Anh Nhiều Hơn - Hoàng Châu {To: Pagman}

Sunshine*
16-08-2006, 05:48 PM
http://media.nh4ever.net/files/15/Nho%20Anh%20Nhieu%20Hon.wma
Nhớ Anh Nhiều Hơn (http://media.nh4ever.net/files/15/Nho%20Anh%20Nhieu%20Hon.wma)

Anh đã xa em thật rồi
Như hoàng hôn xóa đi giấc mơ mùa đông.
Vườn yêu đó lá úa xác xơ, gót chân qua đã mòn
Lòng nhớ nhung anh nhiều hơn.

Khi biết anh không trở lại
Mưa hoàng hôn xóa đi dấu chân tình nhân.
Tình yêu đó có những giấc mơ
Biết anh qua hững hờ
Người hỡi thôi đành ... tình xót xa mình em.

ĐK:
Từng ngày qua tiếng mưa như buồn hơn
Đến nơi đâu để quên đi bao tủi hờn.
Ngày bình yên có anh bên đời em
Đã qua mau em còn nỗi đau...

Anh đã quên em thật rồi
Xin bình minh xóa đi nỗi buồn ngày qua.
Ngày mai nếu có đến lối xưa
Dấu chân xưa vẫn còn
Người đã xa rồi, tình đã tan thành mây.

Từng ngày qua tiếng mưa như buồn hơn
Đến nơi đâu để quên đi bao tủi hờn.
Ngày bình yên có anh bên đời em
Đã qua mau em còn nỗi đau...

Anh đã quên em thật rồi
Xin bình minh xóa đi nỗi buồn ngày qua.
Ngày mai nếu có đến lối xưa
Dấu chân xưa vẫn còn
Người đã xa rồi, tình đã tan thành mây

Đành lòng thôi lãng quên đi tình xưa
Bước chân em âm thầm dưới mưa

Hì hì...iem bít anh thích bài này...vác lên đây post tẹng anh...
...Chúc anh lun lun dzui dzẻ...cười như chưa bao h đc. cười...
...Post nhạc nhìu hơn để cho mọi người cùng thưởng thức...
...Lun OL để anh iem mình có thể xoáy người khác...
...Anyways, thanks anh vì tất cả!...

pagman
16-08-2006, 06:19 PM
Khóc đê khóc như chưa bao giờ đc khóc !!! :tears1: :tears1: :tears1: :tears1: rồi cười như chưa bao giờ đc cười :haha: :haha:
Hic Hic cảm động xế chứ nghe buồn ơi là buồn ! Chết mất
koan iem mình tâm lý thế hoh biết :huglove:
Cảm ơn iem nhìu nha !!! :huglove:

*Rain*
16-08-2006, 07:28 PM
chài , may quá , may là Ốp Lếch là em của pagman :rain: >>> sít chút vỡ mộng với em í vì cái topic nài :hehe: . . .
Cơ hội vẫn còn , cố lên nào Rain :3nhay:
:huglove:

Sunshine*
16-08-2006, 07:37 PM
hì hì...anh Rên mún táng tỉnh iem hữ...iem táng lại là enh chít á :so_funny::so_funny::so_funny::so_funny:

tea_young
17-08-2006, 01:10 AM
Nhớ Pagman nhìu hơn :so_funny: .. Hoh dzưng màh send đấy chứ :so_funny: .. Bài hát hay , chúc 2 người belong together :D:D

Sunshine*
17-08-2006, 01:13 AM
oai oài oai...kon oai...kô dzí Pagman chỉ lờ anh iem thâu muh...đừng hiểu lầm thía chứ...dzì pagman thích bài nì...nên kô mới post lên choa ảnh thui à...bị hiểu nhầm hok à...hic hic...oan ghia :huhu::huhu:

pagman
17-08-2006, 08:36 PM
Ơ kái koan pe' Tea kìa chẳng qua pagman bị hết host up lại có bài hát này hay quá mờ nên pagman nhờ Ốp Lếch mờ lại nghĩ lung tung ồi .
@Ốp Lết : Hi Hi anh iem mình chỉ là cặp tiền đạo ăn ý thôi chuyên tạt cánh đánh đầu thôi mờ , cùng lắm đôi khi pagman chuyền thì Ốp Lết đá xoáy thôi nhề iem nhề :huglove:

@Rên : Hi Hi quá còn ấy chứ pagman ủng hộ nhiệt tình mừ èo èo nhưng mờ tại mình chuyền bá cho Ốp Lết mấy chiêu ồi tán cũng hơi khó đấy Rên ạ Ốp Lết bây giờ đá xoáy tởm lắm đấy
Mà nếu tán đc thì Rên gọi mình là Anh à .......ơ sướng nhể !!!:cungly:

Còn Đây là bản gốc bài : Em Nhớ Anh Nhiều Hơn Này - Là Bài ...... Tự Dịch Nhá Có Trong Media ồi coi đi rồi biết ca sĩ trình bày là Trương Bá Chi

http://my.opera.com/pagman/homes/NhacVipkboyThich/TangBeHope.wmv

*Rain*
17-08-2006, 08:56 PM
@Tê Giác : dzựt cả mìn ... :i ga ... bín ...:gian: ... giám dọa tui :ham:
@pag : :hihi: , tình hình là mình chơi ở dzị trí tìn vệ ...chuyên gia nhồi bóng cho tiền đạo sút + oánh đầu :lol: ....
>>> kinh nghiệm táng gớ đầy mình :so_funny:
@Ốp kưng : :hehe: ... 1 ngày mới tốt lành dù Hà Nội mưa tầm tã :rain: :huglove:

_7:30_PM_
17-08-2006, 09:04 PM
:khocnhe: ... Nhớ nhá :mecry: ... có mới nới cũ nhá :mecry: ... có xèng anh đó rầu giờ hok nhớ con bạn này nữa :mecry: ...
Dỗi lun :chayle: ... Xí :chayle: ...

Sunshine*
17-08-2006, 09:15 PM
to anh pagman:...oài...trong hht càng ngày càng có nhìu tên thú vị nha...hết ốp la roài ốp lết..pó chíu...iem muh đá xoáy 1 fát...1 ko chết thì 2 cũng tèo anh nhể :haha::haha:....muh seo anh cứ nói xí iem trc' mẹt người khác...hít lùm eng...:gian:...
to Rên:....HN mưa tầm tã anh cóa nhớ iem...chít quên...Lúm hok anh :D:D
to Bi:...bà điên à...quên bà chừng nèo...chẻng qua tui chưa tìm đc. bài nèo để post choa bà thoai...ngùi đợi tui mang tới choa bà xơi nhá :D...iu bà chít i đc. í :hihi::huglove:

pagman
17-08-2006, 09:21 PM
@Rên : Ơ chơi ở tiền về à lại còn nhồi bóng nữa hả nhưng mờ tiền vệ cánh mới đc vì Ốp Lết đá trung phong cắm ồi Rên chỉ tạt cánh oánh đầu thôi chỉ cần ăn ý như thế mấy lần là thành cặp ăn ý ngay ý mờ mà đã ăn ý thì kiểu gì chả xong Hi Hi
Lại bào kinh nghiệm tán gớ đầy mình sao topic bên kia là người đến sau xế hả Rên
@7 rưỡi: Ơ có thằng đó là thàng anh nào dợ iem lại chơi khó Ốp Lết ồi tại anh yêu cầu Ốp Lết mờ

17-08-2006, 09:22 PM
baby: xí ... chờ bà thế chắc tui lấy chồng mất tiu :haha: ... mơờbà ... giữa bàn dân xiên hạ đừng có iu iu kỉu nì mất giá con ngừi ta mất :so_funny: ...
pagman: dzạ iem bik rầu :hihi: ...

Sunshine*
17-08-2006, 09:27 PM
ý bà cứ nói rứa...iu thì tui nói iu...hok iu thì tui nói lùm chi choa mệt :D:D

17-08-2006, 09:53 PM
baby: nhỡ ngừi hỉu nhầm les sao :so_funny:...
Xí xọn: 1 ngừi out 1 ngừi ol :so_funny: ... lý dzo đơn giản là 2 cái nick 1 chủ nhân & 1 cái máy :so_funny: ... lần sau xài cả link HHT lẫn link IP vô 1 lượt 2 nick rầu lừa người khác nhá :gian: ...

Sunshine*
17-08-2006, 09:56 PM
to Xề Kố:..thích trêu iem là anh đừng hối hận nhá :haha::haha:...<== cái nick shin kia là của anh nhá...lý dzo thì iem chưa kịp nói...Bi tranh nói trc' gòi :D
to Bi:...cóa bà hỉu lầm thâu á...kòn ai dzám hiểu lầm bi chừ :so_funny:..

tea_young
18-08-2006, 06:59 PM
Hic , tình cảm thiêng liêng cao wí như con wỉ của bà Baby đang bị má Bi dzí Xu Ka í nhầm Xê Kô đem ra đâm chém :hihi: ...
Baby :: Có dzì thì cứ nói toẹc ra :hihi: .. Thích rùi còn zả vờ :hihi: ..

Quái , Tea Young chuyển thành Tê Giác hùi nào zạ háh ?

*love storm*
18-08-2006, 07:20 PM
Hopless kết Pag àh :hun: :hehe:, nhạc hay lắm đó !

18-08-2006, 08:33 PM
Thí: đâm chém đâu nào :gian: ... người ta vẫn đang thưởng thức âm nhạc kèm chút bình lựng đó chớ :so_funny: ...
Love storm: bạn hiểu nhầm rồi :hihi: ... họ chỉ là anh em :hihi: ... anh em tốt :hihi: ...

Sunshine*
18-08-2006, 09:52 PM
seo mọi người cứ thế nhỉ...Hopeless dzí pagman..chỉ là anh iem thui...>.>'

to Thí:...kon đừng có đùa như thế...kô hok thích...cũng có lần con bị đặt vào địa vị của kô bi h...cái lúc kon nhờ pagman tìm hộ bài "Yêu Mình Em" Click here (http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=145800)...pagman post lên...mọi người cũng nói như mọi người nói dzí kô bi h...kon nghĩ sao????....kon hãy đọc lại topic đó, và đọc lại topic này đi ok!...kòn kô thích ai...chuyện đó là chuyện của kô...muh níu có...níu người đó có trong hht....kô cũng ko có dzấu đc. ai đâu....

TO CẢ NHÀ:..ĐÂY LÀ LẦN CUỐI NHÁ!..NẾU AI DZÔ TOPIC NÀY ĐỂ NÓI LÀ HOPELESS THÍCH PAGMAN THÌ ĐỪNG NÊN COMMENT LÀM GÌ. NGHE NHẠC XONG RỒI ĐI RA GIÙM! HOPELESS KO THÍCH MỌI NGƯỜI NGHĨ VỀ MÌNH NHƯ THẾ ĐÂU...TỪ HUM NỌ TỚI NAY, NHỊN LÀ ĐỦ RỒI. KO MUỐN NÓI NỮA VÀ CŨNG KO MUỐN THANH MINH NỮA......SORRY VÌ BI H HOPELESS ĐÃ TỨC RỒI VÀ CŨNG ĐANG NÓNG!

*[£iµ £i€]*
19-08-2006, 12:25 AM
:( bùn thùi rụt thúi gan.....bà ơi..mọi người chọc vầy thui mừ...đừng nóng

Sunshine*
19-08-2006, 12:51 AM
chọc thì chọc...nhưng cũng phải tùy từng lúc thoai chứ....bà nghĩ là đùa...nhưng người ta ko nghĩ thế âu bà....hic

♡25251325♡
19-08-2006, 07:09 AM
Ngay từ ngày hôm wa, khi tỷ bật bài nài trong room, em đã kết ngay và hỏi tỷ bài nài là bài ji` ^^ nghe hay wa' đi mất :mecry: tình cảm chan chứa < em có wa' chuối hoh nhỉ :mecry: > hhihi......anyway......thanks tỷ post bài nài hay we' đi.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

19-08-2006, 07:21 AM
TO CẢ NHÀ:..ĐÂY LÀ LẦN CUỐI NHÁ!..NẾU AI DZÔ TOPIC NÀY ĐỂ NÓI LÀ HOPELESS THÍCH PAGMAN THÌ ĐỪNG NÊN COMMENT LÀM GÌ. NGHE NHẠC XONG RỒI ĐI RA GIÙM! HOPELESS KO THÍCH MỌI NGƯỜI NGHĨ VỀ MÌNH NHƯ THẾ ĐÂU...TỪ HUM NỌ TỚI NAY, NHỊN LÀ ĐỦ RỒI. KO MUỐN NÓI NỮA VÀ CŨNG KO MUỐN THANH MINH NỮA......SORRY VÌ BI H HOPELESS ĐÃ TỨC RỒI VÀ CŨNG ĐANG NÓNG!

Thôi thôi bà :om: nguôi giận nào :om: ...

Bài này tính đúng ra tui nghe cách đây 2 năm có lẻ :D... Khi đó vẫn còn nhỏ lắm ^^ ... nghe thấy fần nhạc hay thì hay nhưng chẳng ấn tượng mấy với cái lyrics ^^ ...
Hồi đó Hoàng Châu còn để tóc tầng và nhuộm nâu vàng chứ kô xoăn như bi chừ :huglove: ...
Màh hồi sáng bà Play bài này ... cứ tưởng bà hát luôn ai dè :mecry: ... mai bù choa tui :gian: ...

Sunshine*
19-08-2006, 09:04 AM
to anh vui tính:..ko có dzì..nhưng cũng phải tùy từng lúc muh trêu thoai...>.<...trêu iem dzì...chứ động dzô tình cảm...iem ko thích chút nào...iem ko thích...thì iem phản ứng ngay...còn iem thích hả...mặc kệ người ta nói dzì...I don't care!
to kưng: hum qua tỷ cóa hát bài này hok nhở :haha:...chít cười...voice chập voice :so_funny:...
to Bi:..roài...hum qua còn tức...lên giường lúc 3h...muh tới 4h30 vẫn còn mở mắt :khocnhe:...hic....bi h thì hết tức gòi...:D:D...ok...hum nay bà lên tui hót choa muh nghe...nhưng hok bít bà có nghe đc. hok í :hihi::huglove:

pagman
19-08-2006, 02:59 PM
^:)^:xinti: Con lạy các hồn các đây là topic của con iem con nó tặng các hồn thích cãi nhau hay bàn tán phắn ra chỗ khác cho kon nhờ !
Các hồn chỉ đc cái linh tinh ức hết cả chế
@ Ốp Lết : iem thanh minh làm giề những bài nào vào nghe nhạc bàn tán linh tinh iem del đi
@ hai lăm một ba hai lăm : Hi Hi:haha: sao lại khóc nhè thế kia nghe hay thì bảo tỷ nó share cho có mà khóc cả ngày iem là mod box này iem làm ơn del những bài vào đây bàn luận kô cần thiết hộ anh nhé :huglove:

** kaka, nghe nó buồn buồn hay hay thui mò, theo iu cầu của anh và tỷ hoh thix. Em đã del hết những bài luận, 88 rùi :D :hihi: hihi ^^! ~25251325~

.::Milos::.
20-08-2006, 07:52 AM
anh trai Pagman , đc nhiều em gái quý thế còn gì , sướng nhé :D):

joyangel
20-08-2006, 08:45 PM
bài nay buồn quá em gái...làm sis nhớ đến chuyên xưa

20-08-2006, 09:08 PM
to Bi:..roài...hum qua còn tức...lên giường lúc 3h...muh tới 4h30 vẫn còn mở mắt :khocnhe:...hic....bi h thì hết tức gòi...:D:D...ok...hum nay bà lên tui hót choa muh nghe...nhưng hok bít bà có nghe đc. hok í :hihi::huglove:
Ăn ngủ rứa đó hảh :gian: ... hôm wa có dziệc OL có đc đâu :hkocnhe: ... hum lai hát bù đi :3nhay: ...

*Rain*
21-08-2006, 01:59 AM
WARNING !
busy vài ngài đã có chiện rồi .
Buzz >>> Stop and never do it again :aba: