PDA

Xem đầy đủ chức năng : giup tui zoi nha

tieu_tho_vui_tinh
15-08-2006, 12:13 AM
cac bạn giúp tui zowis nha.TUi co tât rất xấu là...........cắn móng tay.CAC ban co biet cach nao de tui bo tât xau do di k

meoconthichdua
15-08-2006, 12:27 AM
Hè hè hè đúng đề tài của tui rùi...Trường hợp này thì bạn phải lấy băng keo dán miệng lại thui ...Nếu còn không được thì....Y học bó tay mà tui cũng botay.net.vn

~LiebE~
15-08-2006, 02:16 AM
Nếu biết đó là 1 tật xấu thì phải cố mà bỏ chứ bạn, bạn có thể thay vì cắn monhs tay bằng các loại hạt bí hay hạt hướng dương chẳng hạn

meocon_dk
15-08-2006, 11:11 AM
bạn ra ngoài tiệm bán mỹ phẩm , ở đó có bán 1 loại bôi móng tay dành riêng cho người có tật cắn móng tay , khi bạn bôi loại thuốc này lên móng tay , môĩ lúc bạn cắn... bạn thấy có muì vị rất là đắng , có thể muì vị đắng này giúp được bạn bỏ được tật cắn móng tay đấy... bạn hãy thử nha !!! chúc bạn thành công và có bộ móng tay thật đẹp...:D

-:-AlONe-:-
15-08-2006, 08:38 PM
kí zụ nì... tốt nhất là mỗi lần đưa lên miệng kắn hãy nghĩ đến hậu wỏa : bệnh tim, kụt móng tay, xấu... :D níu kòn kắn thì... thì... zặn ông anh hay nhỏ em gái dzả miệng mỗi lần mum móng tay !! :so_funny:

tieu_tho_vui_tinh
15-08-2006, 11:02 PM
tuiu cuyng bit do la tat rat xau nhung biet lam sao bey giờ.:sleepwell:

thutrang1990
16-08-2006, 05:33 AM
cac bạn giúp tui zowis nha.TUi co tât rất xấu là...........cắn móng tay.CAC ban co biet cach nao de tui bo tât xau do di k
mươn bo tat xau lai thi ban lai cat mong tay di la song :haha:

tibuidoi
27-08-2006, 02:36 AM
lúc nào bạn cũng phải có singum trong mình. chừng nào cơn cắn móng tay tới là bạn rút singum ra ăn.trong một thời gian sau là bạn sẽ bỏ đượ tật xấu:haha: