PDA

Xem đầy đủ chức năng : ~~~Tặng Ku .::Hopeless::. <== Họ Nhà Mèo Hoang Thì Phải

pagman
10-08-2006, 05:28 PM
Nhạc trong phim hoàn châu cách cách có nằng này bài ku thích bài nào thì nghe nha anh thích mỗi bài Có Một Nàng Con Gái - Triệu Vy Thôi

Có Một Nàng Con Gái - Triệu Vy

http://www.filelodge.com/files/room15/367693/HoaHocTro_Com_Kboy/TangKuHopeless.wmv

bài 1: chàng là gió iem là mây
http://www.koolpages.com/pagman1/TangHopeLess/ChangLaGioEmLaMay.wma

bài 2: Chúng Ta
http://www.koolpages.com/pagman1/TangHopeLess/ChungTa.wma

bài 3: Không Thể Rời Xa Anh
http://www.koolpages.com/pagman1/TangHopeLess/KhongTheRoiXaAnh.wma

bài 4: Mưa Bươm Bướm
http://www.koolpages.com/pagman1/TangHopeLess/MuaBuomBuom.wma

Bài 5: Từ Khi Có Em
http://www.koolpages.com/pagman1/TangHopeLess/TuKhiCoEm.wma

Chúc ku vui vẻ nha!!! đút lót khẩn chương không đời mình tèo tý nữa thì đời mình đi tong :D Nhớ xem bài đầu nha

Sunshine*
10-08-2006, 06:01 PM
dzạ iem là mèo hoang. còn anh là hổ hoang anh nhể :so_funny:...awwws, thanks anh nhìu nhắm...lại còn "Chúc ku iem vui vẻ nha toàn choi xấu anh"...ạcac....iem chơi xấu anh bao h...anh chơi xấu iem thì cóa :haha::haha:..anyways, thanks anh nhé :huglove:

hahaha..chít cười dzí anh mất...iem cũng thích mỗi bài Có Một Nàng Con Gái :haha::haha::haha:..

pagman
11-08-2006, 04:19 AM
Ơ mình tưởng hopeless là con trai sao ở đây ăn nói giống con gái thế nhờ chả nhẽ mình nhầm à

_7:30_PM_
11-08-2006, 05:00 AM
Pagman iu xờ vấu :haha: ... Hopeless là gurl kơ màh :haha: ... đi chuyển đổi giới tình thành ku hồi nào dzợ chời :haha: ...

Lâu lâu nghe lại mấy bài này cũng thấy hay :D ...

pagman
11-08-2006, 06:32 AM
Ờ Ờ mình cũng nghe nói thế bảo hopeless là con gái mà thấy PM cho mình qua hht nói như con trai mình tưởng .... hô hô hóa ra nhầm à
@7:30_PM : Hô Hô cảm ơn chú iem *Sao Mai * hay Khuyên Tai Một Bên nhá sao trí nhớ kém quá nhề kô nhớ ai với ai
Chỉ sợ nhớ nhầm lại bị uýnh cho to đầu thì nhọc

11-08-2006, 06:37 AM
Khuyên Tai Một Bên :hihi: ...
*Sao Mai* là bé 25251325 ấy :hihi: ...
Mờ pagman rảnh thì cho 7:30 xin thêm cái lời bài đầu đi :D ...
Hồi trc' có bản phiên âm mờ giờ nó bay đi đâu rồi ấy :D ...

*Rain*
11-08-2006, 06:40 AM
Hốp lết sướng nhá :haha: ....Rain là fan của Vicky nè :lol:

moneygod
11-08-2006, 07:51 AM
hờhơ@ :bay: hopeless mới đi Thái về :so_funny:

Sunshine*
11-08-2006, 01:52 PM
to Pagman:..ơ cái anh nì hay thiệt nhở...anh toàn gọi iem là "ku"..từ h iem gọi anh là "con" ok :haha:
to Bi:..bà hỏi lyrics lùm chi rứa...định hát theo hay sao hay nhờ 2 tui dịch hộ :so_funny:..
to Rain:..dzạ anh...sướng nhắm...sướng đến tối ngủ mơ thấy Vicky dzìa ôm 1 phát roài bay mất :so_funny:..
to moneygood:..dzạ hok dzám...tớ chưa i Thái lần nào...nhưng khi nào có dịp tớ chắc sẽ đưa moneygood i cùng choa dzui há :D:D

Sư_CỤ_Slim
11-08-2006, 04:39 PM
úi giời , vào ngay phải topic của các QUAN DÂN PHỤ MẪU trong làng .
hehehehhehe iem xin lỗi các quan bác cho iem nghe xong mấy bản nhạc này rồi iem chuồn chuồn ẹ.
thanks các bác nhều nhều hihihihihihihih

moneygod
11-08-2006, 05:12 PM
mạ ưi :rain: đánh bậy tên mình mới ghê chớ :so_funny:
1 mình Hopeless đi là đủ roài :D2 Thánh ây tự hào vì mình là con trai :hug: thì cận j wa Thái giống Hopeless nữa :so_funny:

Sunshine*
11-08-2006, 05:45 PM
oài...thì Hopeless đây cũng tự hào mình là kon gớ...chẻng qua anh pagman hok mún gọi Hopeless là "kon" nên mới gọi là "ku" thui à :so_funny:..chứ nhà Hopeless còn nghèo..hok dzám đi lùm mấy cái đó..tốn tiền muh kòn mang tiếng...thâu...tha cho dzùm..:D

pagman
11-08-2006, 06:41 PM
úi giời , vào ngay phải topic của các QUAN DÂN PHỤ MẪU trong làng .
hehehehhehe iem xin lỗi các quan bác cho iem nghe xong mấy bản nhạc này rồi iem chuồn chuồn ẹ.
thanks các bác nhều nhều hihihihihihihih

Ha Ha Ha PaGmAN Cũng biết điều này ồi nên phải đút lót khẩn trương kô đời lại lên hương thì tèo .Giây vào toàn quan bác mà hoh biết :dapcom:
Tại lúc đầu pagman hoh biết chót dại ồi :duh:
Từ giờ hoh dám gọi là Ku nữa kô mọi người lại bảo hopeless vừa đi ThaiLand về
Ha Ha Ha :sleepwell: mà quan bác hopeless ơi quan bác cũng nên đi Thailand đi thật đấy
Từ trc' đến giờ mình chưa khuyên ai thật lòng như khuyên hopeless :chayle: :chayle: Té thôi kô đời tèo nào :chayle:

Sunshine*
11-08-2006, 07:12 PM
Tại lúc đầu pagman hoh biết chót dại ồi :duh:
Từ giờ hoh dám gọi là Ku nữa kô mọi người lại bảo hopeless vừa đi ThaiLand về
Ha Ha Ha :sleepwell: mà quan bác hopeless ơi quan bác cũng nên đi Thailand đi thật đấy
Từ trc' đến giờ mình chưa khuyên ai thật lòng như khuyên hopeless :chayle: :chayle: Té thôi kô đời tèo nào :chayle:

:oh: sao anh lại nói như thế chứ omg...thía là anh chít dzí iem gòi ó...bỉu i ngủ muh dzẫn kòn xí xớn ở ây à :haha:...ngày mai OL là iem choa anh chít lun nhá..dzám nói xí iem hic hic :khocnhe:

11-08-2006, 07:29 PM
baby: thôi tớ xin pagman đc rồi :haha: ... 2 nhà ấy trăm công nghìn việc tớ hok dzám phiền :haha: ...

pagman
11-08-2006, 07:39 PM
Lạy trời lạy phật đừng lock topic này vào chỉ xem thôi đừng 8 nữa kô topic này bị lock thì hơi phí :blow:
Ơ anh bảo với iem là anh đi ngủ à
tại lúc đóa anh đang nghe nhạc chế nên kô nhớ
vừa xem xong thì thằng bạn rủ đi ăn sáng với uống cafe giờ người nó cứ tỉnh như sáo mới đau chứ
Mà anh cóa nói xấu iem đâu anh mà biết từ trc iem là quan dân phụ mẫu trong làng
thì anh cũng kô dám dây vào nhưng chót đâm lao rồi phải theo lao :haha: :haha:
Mà anh vào đây đọc thấy mấy người kia viết buồn cười quá kô chịu đc nên hóng hớt theo thôi chứ kô xí sớn gì cả đâu
Còn chiện anh khuyên iem đi Thailand iem nghĩ sao có đi hoh hay là đi rồi theo anh nghĩ thì iem đi Thailand về rồi đúng hoh .
Thôi bây h thì đi ngủ thật :sleepwell: :sleepwell: :sleepwell: :sleepwell: :sleepwell: bai bai chô cô pai bi bi con gà gi nhá

Sunshine*
11-08-2006, 07:47 PM
to Bi:..seo bà cứ khích đểu 2 nhà tui nhể...2 nhà tui bận chứ dzí riêng bà...lun lun free :haha::haha:

to anh pagman:..kaka..anh nghe nhạc chế...thía muh hok send choa iem :D...kòn iem hok có đi thailand âu...dzì iem cũng là girl thailand..seng ó đụng hàng chít :hihi:

*Rain*
11-08-2006, 08:08 PM
cẩn thận 7-30 đó , dễ bị quay lén lém :so_funny: :chayle:_______

Sunshine*
11-08-2006, 08:14 PM
quay là quay kiểu dzì hả anh rain ui :haha::haha:

11-08-2006, 08:20 PM
baby: khích đểu hồi mô :gian: ... tớ là tớ toàn nói sự thật nhá :gian: ...
Rain: xí :gian: ... quay lén hồi mô :gian: ... tại tự dzưng cái ngày hôm đó camera nhà 7:30 nó chạy trật đường ray quay trúng Rain chớ bộ :so_funny: ...

Sunshine*
11-08-2006, 08:23 PM
ò..thía thì để tui dzìa nói lại dzí 2 của tui nhá :haha:..koi ủng nói seo :D:D

pagman
12-08-2006, 03:02 AM
Thôi Cho pagman xin van xin mọi người đừng 8 ở topic này nữa okie vào xem thôi đừng 8 kô bị lock topic bây giờ hic hic

Sunshine*
12-08-2006, 12:08 PM
anh oai...nhạc hay muh anh cứ cấm 8888888 là lèm seo nhở...nhạc hay phải có bạn hay 888 cùng thì nó mới dzui chá :D:D...hìiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

pagman
12-08-2006, 03:10 PM
ơ kái koan pe' nài cứ bướng thế nhờ 8 quá bác rain bác ý soi rồi kìa tý nữa chắc là bị del hết cho coi

Sunshine*
05-03-2007, 04:15 PM
Hum nay lò mò đâu tìm lại đc. cái topic này. Lâu gòi iem hok ghẹp anh siêu kòi :huhu: Vào đây chẻng qua mún nghe bài đầu tiên nhưng link die gòi siêu kòi oai :khocnhe::khocnhe:

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
22-03-2007, 06:09 AM
saO dIe hẾt ráO :mecry: ...... eM tHix lẮm...... uP lạI zỚi aNh pAg OaI T______T