PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bưu điện : Mây Phiêu Lãng gửi tặng "một người nào đó"

bebadboy87
09-08-2006, 09:05 PM
/ Mây Phiêu Lãng muốn tặng cho "một người nào đó"...
/ Lời muốn nói : Vẫn biết chắc ai đó không biết và cũng không vào đây để nghe đâu, nhưng vẫn muốn tặng, bởi Mây lười kiếm, mà lại đang muốn nghe

http://leducnghi.nghenhac.info/nhacnheo/Music_Sua-chua/Bucthutinhthu2__HoQuynhHuong.mp3

Có khi bước trên đường hun hút.
Em tự hỏi mình, ta đang đi về đâu?
Nếu ngày ấy em không đi về phía anh.
Không gặp nhau, giờ này ta thế nào?

Có khi nhìn kim đồng hồ quay.
Em tự hỏi mình, ý nghĩa những phút giây!
Nếu ngày ấy, vào một phút giây khác
Có chắc, mình trông thấy nhau.

Nếu thời gian có quay trở lại.
Ngày em gặp anh, ngày cơn gió bồi hồi.
Em sẽ vẫn bước về phía ấy
Phía tầm rèm hoa khung cửa sổ nắng nơi anh ngồi
Gọi em "người xinh đẹp ơi"!
Xin hãy gọi em, như xưa anh đã gọi.

Nếu không gian có quay trở lại
Đêm có nến vàng, đêm sắc hoa tươi.
Em sẽ vẫn đợi, khoảnh khắc ấy.
Khoảnh khắc thấy mùa hạnh phúc đang trào dâng
Lặng nghe, lời thì thầm anh nói:
"Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều"

Nhìn theo, đường hun hút còn xa, xin cám ơn nhưng điều đã qua
Gọi anh người đương thời ơi, em yêu anh, em yêu anh rất nhiều.
Nhìn theo, đường hun hút còn xa, xin cám ơn nhưng điều đã qua
Gọi anh người đương thời ơi, em yêu anh, em yêu anh rất nhiều

Băng Tước
10-08-2006, 04:52 AM
Bức Thư Tình Thứ 2 (http://hivnn.info/5fdsfds9uew0nsaf57fewrwfmfdsyuibb008fa/eros/baxabao_vol1/bucthutinhhtu2.wma)

...... Và chắc đây là câu : Gọi anh người đương thời ơi, em yêu anh, em yêu anh rất nhiều .....:tim: :tim: :tim: :tim:

Xê Kô
10-08-2006, 05:00 AM
êu êu... thư mà ko đề tên ngừi nhận là ko hợp lệ à nha... :so_funny: ku badboy phải bắt enh Mây khai tên ai đó ra chứ :D

Xí Xọn Pà Pà
10-08-2006, 07:09 AM
Lời muốn nói : Vẫn biết chắc ai đó không biết và cũng không vào đây để nghe đâu, nhưng vẫn muốn tặng, bởi Mây lười kiếm, mà lại đang muốn nghe ... và Mây mong Ai đó hiểu rằng : Ngay lúc này đây , Mây rất nhớ ai đó ... đôi lúc , muốn được gục vào lòng ai đó ... cho vợi bớt những âu lo ...

Còn thiếu , tui bổ sung cho bà nàh mắm :so_funny:
Tui đi kiu ai đó vào đây nghe dzới bà háh :D2

Pi ét : Thật ra thì tui đăng ký làm người đưa ... nhạc fờ ri cho bà , nhưng màh ngặt nỗi định click Gởi Đề Tài Mới thì thấy cái topic ni chình ình roài , số hưởng :so_funny:

♥ Fee ♥
10-08-2006, 07:15 AM
Mây nà con gớ hẻ :so_funny::so_funny: tưởng con trai...:so_funny: Dzô crab luôn :so_funny:

hoangtungo_mc
10-08-2006, 09:20 AM
Links Dow nè : (http://hivnn.info//5fdsfds9uew0nsaf57fewrwfmfdsyuibb008fa/eros/baxabao_vol1/bucthutinhhtu2.wma)

Mây Phiêu Lãng
10-08-2006, 05:25 PM
Mèng ui... Tớ iu mọi người chế... Cảm ơn 3b nhìu nhen...Iu 3b nhứt nà...:huglove:

Xế Kồ: Này thì tò mò! :gian: Này thì nhìu chiện! :gian: :hehe:

Giám Khảo: Ặc, ặc. Bổ sung thim vzô lời mún nói nghe thấy... hãi hùng!! Mắm đưa thim vzô mí câu đó nghe...mùi quá!! Tớ ca cải lương cũng không mùi mẫn bằng mí câu của mắm!! :so_funny:

Thx Ngốc và hoangtungo luôn nhen...:)

Mây Phiêu Lãng
28-08-2006, 10:56 PM
Êu ơi, tớ phải kiếm miết mới thấy topic này. Nằm tít ở trang 12 lận, tìm mờ muốn khóc thét!! :khocnhe:
Vào xì pam, lôi nó lên trang 1 lại!!:hihi:

Hức hức!! Link die!! Chưa kịp load về!!:khocnhe:

bebadboy87
28-08-2006, 11:10 PM
Ừhm, thay mặt bưu điện gửi tặng ss Mây mà giờ em mới thật sự ngồi nghe đó, hay quá nhỉ :D . Em đã sửa lại link rồi đấy
SS có thể nghe ở trên hoặc download tại đây (http://leducnghi.nghenhac.info/nhacnheo/Music_Sua-chua/Bucthutinhthu2__HoQuynhHuong.mp3)

Mây Phiêu Lãng
28-08-2006, 11:13 PM
oh la la...Cảm ơn 3b nhìu thiệt nhìu...:huglove: Vừa nghe, vừa download lun...Gấp gấp!!:D
Thx 3b nhen...Iu lắm lắm...:huglove:

Sunshine*
28-08-2006, 11:26 PM
ouuuuuu, ss Mây nhá...thương thầm nhớ trộm ai gòi nè :hihi:...

bebadboy87
28-08-2006, 11:50 PM
Ừhm cái này có chúa mí biết được em ạ :D. ss ấy đang vi vu ở nơi nào tự nhiên nhớ tới người đó thế nà đi lục nại để nghe choa đỡ nhớ đoá :D

*Rain*
28-08-2006, 11:50 PM
Mêy Mêy : " nếu ngày đó , enh buớc về phía em ... " :haha:

Mây Phiêu Lãng
29-08-2006, 12:00 AM
Ừm...ực...ực...Có thương thầm nhớ trộm ai đâu nà...:hehe: Thương ra mặt lun á!!:lelele:
Thực ra là tặng thì ít, mờ muốn nghe bài này thì nhìu, tại ca từ, giai điệu bài hát dễ xương quá mờ...:huglove:

Rain: Oánh chít giờ!! :andon: Này thì chọc ghẹo!!:andon: Này thì cười đểu!!:andon: :lelele:

NHÓC
29-08-2006, 12:48 AM
Mèng ui... Tớ iu mọi người chế... Cảm ơn 3b nhìu nhen...Iu 3b nhứt nà...:huglove:

Xế Kồ: Này thì tò mò! :gian: Này thì nhìu chiện! :gian: :hehe:

Giám Khảo: Ặc, ặc. Bổ sung thim vzô lời mún nói nghe thấy... hãi hùng!! Mắm đưa thim vzô mí câu đó nghe...mùi quá!! Tớ ca cải lương cũng không mùi mẫn bằng mí câu của mắm!! :so_funny:

Thx Ngốc và hoangtungo luôn nhen...:)

Hum Xưa Chị Nói Iu Em Nhứt ! Hum Nay Lại Người Khác Nhứt ! Thế Rút Cục : Ai Là Nhứt Vậy ???

Chị Không Biết : Nhất , Nhị , Tam , Tứ , Ngũ , Lục....Ờ ? Ai Cũng Nhứt ~~ :sleepwell:

Mây Phiêu Lãng
29-08-2006, 12:51 AM
Ải ải...Bữa nay Nhóc bắt bẻ Mây nữa nà...Ai cũng iu nhất hít á...>>Với Mây, nhất là số nhiều mờ...:hihi:
Iu Nhóc nhất nà...:huglove:

bebadboy87
29-08-2006, 12:54 AM
Hum Xưa Chị Nói Iu Em Nhứt ! Hum Nay Lại Người Khác Nhứt ! Thế Rút Cục : Ai Là Nhứt Vậy ???

Chị Không Biết : Nhất , Nhị , Tam , Tứ , Ngũ , Lục....Ờ ? Ai Cũng Nhứt ~~
trài ơi, còn bé nữa hoh vậy. Đấy 3b chịu rút để ss Mây thích NHÓC nhứt đây, câu này là do ss buột miệng noái ra thoai, chứ thực ra ai chả bik ss iu NHÓC nhhứt, gì mà phải để ý chứ NHÓC.

NHÓC
29-08-2006, 01:02 AM
:haha: Chỉ Noái Đùa Vậy Thui ! Nhóc Cũng Có Tuổi Lớn Rùi !......................Hiểu Chứ :haha:

Mây Phiêu Lãng
29-08-2006, 01:24 AM
khì khì...iu mọi người hít mờ...:huglove: Iu Nhóc nà, iu 3b nà...Iu nhìu nhìu nà...:huglove:
Bữa nào Mây convert mấy bản nhạc rồi gửi tặng những người Mây iu quý nhé...:huglove: Bữa nay máy cà rịch quá, nên hông có mần ăn gì được hít trơn hít trọi à...

Xí Xọn Pà Pà
29-08-2006, 01:44 AM
Còn tớ thì seo :schmoll: Hổng xương tớ àh :schmoll:

khitinhanhdahet
29-08-2006, 01:47 AM
trời ơi bài viết hay was trời luôn
tui lâ thanh viên mới xin bàcon chỉ giáo dum