PDA

Xem đầy đủ chức năng : ....Tặng Bé của Anh........

~KaKa_Bé~
05-08-2006, 05:26 AM
.....Bé ui.....anh mún tặng bé bài này....đây là bài anh thích nhất....lời của nó cũng rất ý nghĩa....đó cũng là những gì anh muốn gửi đến bé....cả đời này anh chỉ yêu 1 mình bé thôi...sẽ chỉ sống với bé thui... suốt đời.....:huglove:..:om:I Love U.....Ich Liebe Dich...so sehr...
http://store.keyvn.com/nhactuvan555rape-any-one-use-link2/phong/ThuLan/mottraitimmottinhyeu_sy dan.wma

Một Trái Tim Một Tình Yêu
Đừng hoài nghi về thời gian em sẽ quên,vẫn nhớ mãi một tình yêu trong đời.Tình anh còn đây mặc thời gian đổi rời,và anh chỉ còn riêng mình em.Khi gặp em anh biết, sẽ không còn ai hơn nữa!Không còn ai thay thế em trong giấc mộng.Mưa mù hay băng giá cũng không làm anh chậm bước.Đừng hoài nghi tình anh em nhé!Ngày hôm qua đó,tình đã trao em cho đến mãi hôm nay.Ân tình vẫn đong đầy.Và mai sau nữa,yêu người càng đắm say.Có ai hơn tình em?Một tình yêu,một trái tim cho em!
Màu tình xanh,màu tình em với anh.Tình anh như cát biển,vòng tay ôm sóng biển,trọn đời cát mãi mãi ôm ấp tình em.Và đời anh luôn cưu mang tình em.

Điệp khúc :
Khi gặp em anh biết, sẽ không còn ai hơn nữa!Không còn ai thay thế em trong giấc mộng.Mưa mù hay băng giá cũng không làm anh chậm bước.Đừng hoài nghi tình anh em nhé!Ngày hôm qua đó,tình đã trao em cho đến mãi hôm nay.Ân tình vẫn đong đầy.Và mai sau nữa,yêu người càng đắm say.Có ai hơn tình em?Một tình yêu,một trái tim cho em!

....kaka nhờ có Heo sữa giúp...nên lần này ko biết có nghe được ko đây....dù gì cũng cảm ưn heo nhá...

~LiebE~
06-08-2006, 08:21 PM
Em bít là bài gì rồi nhưng vẫn mún nghe mà lại ko nghe được mới chán chứ...:khocnhe:

~KaKa_Bé~
06-08-2006, 08:26 PM
..............anh chưa biết làm chuẩn...để anh cố gắng thử lại nhá....:khocnhe:

~LiebE~
06-08-2006, 08:28 PM
Vâng em chờ mà, nếu ko được thì cũng ko sao :huglove:

*Rain*
06-08-2006, 08:36 PM
Lừa đảo quá ...laòi còn thấy gai gai nữa chứa :chayle:

~KaKa_Bé~
06-08-2006, 08:42 PM
Lừa đảo quá ...laòi còn thấy gai gai nữa chứa :chayle:
...thằng choa..anh em mà ko giúp nhau...tao mới tập làm... hum nọ còn nghe được mà....sao bi h lại hông nghe được...:khocnhe:

~LiebE~
06-08-2006, 08:44 PM
Ông anh Toàn này toàn thế thôi, nói năng linh tinh thiệt, chả giuúp n`g ta thì thôi

*Wind*
06-08-2006, 08:49 PM
:khocnhe: tuy ko phải gửi cho M nhưng mừ đọc những gì MB viết xúc động quá :khocnhe: ước gì ng đó cũng nói với M như MB nói với poor :khocnhe:...M cũng mún gửi cho ng đó 1 bài hát mà chưa kím dc bài gì thấy ý nghĩa cả...T.T bùn thúi rụt

♥ღ.:*b3'*:.ღ♥
06-08-2006, 09:04 PM
hỏk nghe dc kaka oai :rain: :rain:

ps : cái dòng chữ dưới chữ kí hai ngừi chạy đều wá :hihi:

~KaKa_Bé~
06-08-2006, 09:12 PM
...MT cứ cố gắng lên....nhìu bài có ý nghĩa lắm...cố lên MT...:lol:

hỏk nghe dc kaka oai :rain: :rain:

ps : cái dòng chữ dưới chữ kí hai ngừi chạy đều wá :hihi:
....:hihi:....kaka mới tập làm...nên mới thế...:khocnhe:...kaka sẽ cố gắng sửa nhanh....
......chữ kí 2 người cùng nghĩ ra đó...:huglove:

~LiebE~
06-08-2006, 09:51 PM
Bài hát này, em đã nghe nhìu lần rồi mà chẳng bao giờ thấy chán cả, vẫn giống như lúc đầu em nghe ấy.Lời hát rất ý nghĩa, rất cảm động.Cảm ơn chồng iu rất nhìu,anh đã làm em rất hạnh phúc anh có biết ko ? :huglove:...Chúng mình sẽ mãi mãi giống như lời bài hát này anh nhỉ...."Mãi mãi 1 tình yêu, 1 trái tim cho anh...."...Rất nhìu điều em mún nói với anh lúc này, cám ơn anh 1 lần nữa vì đã làm cho em vui, em hạnh phúc vì em có anh :om:

~KaKa_Bé~
06-08-2006, 09:58 PM
............nhìu lần được nghe em nói tương tự như thế này...lần nào cũng rất vui và hạnh phúc...lân này cũng thế....cũng có cảm giác sung sướng....anh tặng em trên 4rum vì 4rum đã giúp anh có em...và đôi khi cũng làm mình giận nhau nữa...hihi....nhưng chả sao cả...vì điều quan trọng là mình luôn có nhau.....anh yêu em....yêu em rất nhiều...:huglove:

~LiebE~
06-08-2006, 10:00 PM
............nhìu lần được nghe em nói tương tự như thế này...lần nào cũng rất vui và hạnh phúc...lân này cũng thế....cũng có cảm giác sung sướng....anh tặng em trên 4rum vì 4rum đã giúp anh có em...và đôi khi cũng làm mình giận nhau nữa...hihi....nhưng chả sao cả...vì điều quan trọng là mình luôn có nhau.....anh yêu em....yêu em rất nhiều...:huglove:
Em biết, mong là HHT lúc nào cũng mang lại cho mình niềm vui thôi anh nhỉ!! Sẽ ko bao giờ để anh buồn, anh giận về những chuyện xảy ra trên 4rum đâu.Hãy tin em anh nhé, em đang làm tất cả vì anh, vì em, vì tình yêu của chúng mình mà...Hãy luôn luôn như lời bài hát này nhé anh ! Em thật sự yêu anh rất nhiều :huglove: :hug:

*Wind*
06-08-2006, 10:04 PM
:khocnhe::khocnhe::khocnhe: 2 kí ng này huhuhu tình cảm thế hả giời

~KaKa_Bé~
06-08-2006, 10:05 PM
......chắc chắn rùi bé à.....sẽ mãi mãi là như thế................một tình yêu.....một trái tim.........cho................................... .....Bé.............:huglove:....................
...MT cố lên....................MB cũng lun mong MT&ML yêu nhau mãi mãi....:lol:

~LiebE~
06-08-2006, 10:08 PM
Cám ơn Heo sữa vì đã giúp Pooh nhé
Những lời em muốn nói với anh chẳng bao giờ diễn tả được hết bằng lời nói...em yêu anh...em rất yêu anh...em yêu anh còn hơn cả những gì em đã nói với anh...hơn tất cả mọi thứ...anh là duy nhất...là người duy nhất ở trong trái tim em...trái tim em dù nhỏ bé nhưng nó chỉ dành cho anh thôi...
Hic...mọi người ai lỡ đọc thì đừng bảo sến quá nhé !

*Rain*
07-08-2006, 03:46 AM
Sến ko chịu đuợc nên lock nhé 2 người . Lần sau cái kiểu tâm sự này thì nói cho nhau nghe thôi , pmm hoặc ra yahoo í , còn ko thì vào box thư tình mà nói >>> rùng mình và nổi gai hít cả người >____<