PDA

Xem đầy đủ chức năng : ---------> mon men tẹng bác ao chum^.< <---------

nhóc_kawai
31-07-2006, 06:14 AM
...bác ui bác cháu hok bik bác thích thể loại j` .. :D nhưng cí nik của bác thì nhẹ hơn ko khí ..:hihi: nên cháu cũng tạng bác bài:" nhẹ nhàng thâu " .. hok bác shock wa đời thì các bác xé cháu ra lơm` ruôc' .. nói thật, cháu thực sự hok có ấn tượng j` vê bác ngoại trừ bác del bài của cháu v`a các mem khác hok thương tiếc ...:khocnhe: ..có lẽ đó cũng lờ lí dzo cháu tẹng bác bài :thank you cũng hok bik của ai luôn :hihi:...Mà kòn 1 lí dzo nữa mà cháu luôn để í đó lờ bác là boy or gurl ... huhu ... khoa học vẫn chưa chứng minh đựợc dzì dzậy cháu chờ câu reply của bác .
P/s:hok bik giới tính gọi bừa là bác ngại quá à ..:hihi:
P/s2 : lần trước cháu post bài tẹng cả room , nhưng mờ wên hok post nhạc... :) , bác thông củm ... sự cố kĩ thuật thâu.
==> nếu bác nghe hok thích thì nói cháu nhé , cháu định tẹng bác bài aueumn heart cơ .. nhưng nó die mất rầu ...:hihi:
*chúc bác có nhiều thành công , nhiều may mán, nhiều tiền , nhiều bf<gf>, .. nhiều mọi thứ ...nhiều cả những đứa cháu dzám trêu mod < như cháu ..:hihi:> ...^.< good luck ..!!!

http://kimjinwoo.mstarent.co.kr/album/music/thankyou.wmv

*Rain*
31-07-2006, 06:54 AM
Ao Chung ... kẻ gian ác ...lừa đảo ... làm mình tưởng coan gớ nên "chiều " hết ý :rain:
Nghĩ lại cũng tức :ham: ...:gian:....

Mèo Lười Cô Đơn
31-07-2006, 11:43 PM
.......nghe ké .hay thiệt đấy .........:huglove: ..............

heo sữa
01-08-2006, 12:32 AM
hehe... :D2 ai cũng bị bả lừa seo?... :D2 hehehe bà nài cũng ghê gớm thịt!
bài nì hay wá hen! thaz kưng ! :)

nhóc_kawai
01-08-2006, 10:14 PM
*heo: hả ... hóa ra ao chum mang dzới tính :"bà" hả ,,,:D ... bi gơ mới bik ..:hihi:
* mèo : thoải mái i .. nghe đến kghi nào link die th`i thâu ....:D ..:hihi:
*rain: cho cháu hỏi cluôn .. bác lờ boy ạ ...:hihi: ...:so_funny:
* ..........sao thấy bác ao chum vô nhận wà nhở .......

Autumn
04-08-2006, 08:31 AM
Oh sorry ... hôm nay Autumn mới vào nhận quà của nhóc được :huglove:

nói thật, cháu thực sự hok có ấn tượng j` vê bác ngoại trừ bác del bài của cháu v`a các mem khác hok thương tiếc
Xưng hô nghe dzễ sợ quá :lol:
Chắc là hôm nọ vừa bị Autumn del một bài nhạc chế với cả hôm nọ post nhạc tặng màh không có nhạc ... nên tức đây màh :D

huhu ... khoa học vẫn chưa chứng minh đựợc
He he , cux KH vẫn chưa chứng minh được nên Autumn cũng đành thốt câu Pó tay màh thôi nhóc ơi :so_funny:

Thx nhóc nhìu nhìu nhé , bài hát hay quá :huglove:
Biết Autumn thick Autumn Heart cơ đấy :hehe:

*Rain* : Hên xui :so_funny: Đã bảo nà đọc kỹ hướng dzẫn sử dzụng trước khi dzùng roài Kakaaka

heo sữa : Lừa cái dzì chế :aba:

Xê Kô
04-08-2006, 08:56 AM
ca ca nài... ca ca bik chưa, đây là coan gái đệ đó :hihi: nóa gọi ca ca là bác thì đúng rầu :so_funny:

Xấu Mà Chảnh
04-08-2006, 05:48 PM
củm ơn đã cho nghe ké nhé :huglove:

nhóc_kawai
05-08-2006, 04:19 AM
*autumn : khà khà ... hóa ra bác cũng mò vào đc ...:D ...okay , bác đã nghe dzà thấy hay là đc rầu ...:so_funny:
*papa : hóa ra lờ autumn là ca ca của pa àh ....:hihi:

Autumn
05-08-2006, 07:23 AM
Hihi ... vào nghe lại lần nữa xem nào :D

Đệ Xe Ku : Hờ hờ , rứa nhóc ni là con gớ của đệ àh ? Yep ! Nhận làm cháu gọi bác liền :so_funny:

Sư_CỤ_Slim
05-08-2006, 04:42 PM
bài này nghe hay quá , thanks cưng nhìu nhìu vì đã cho nghe ké hihihih
@ autumn : enh vô nghe ké của iem , iem dừng giận nha hihihihihhi

moneygod
05-08-2006, 08:15 PM
hờhờ :bay: hôm trước Thánh vừa tẹng Autumn bài Forever Autumn ấy mờ :so_funny:

Ao Chung ... kẻ gian ác ...lừa đảo ... làm mình tưởng coan gớ nên "chiều " hết ý
Nghĩ lại cũng tức .......
chài :rain: enh Rên kém thế :haha: ko phải con gớ chẳng lẽ con zai à :so_funny:
Ps: bài này hay á :hihi:

Autumn
05-08-2006, 09:01 PM
Mèng , toàn là vào nghe ké không :D Trả xiền đây :D của nhóc kawai tặng Autumn mờ :hihi:

Slim : Hò hò , cưng nhiu tủi gòi màh xưng anh dzí Autumn nghe ngọt sớt rứa :rain:

Thánh xiền : Chừ tặng lại bài Autumn Heart đi :D

Sư_CỤ_Slim
05-08-2006, 10:28 PM
hihihihih thía enh cầm tinh con MONKEY thì đã đủ tuổi làm enh chưa vậy ta ? hihihihihihihi

nhóc_kawai
06-08-2006, 01:11 AM
*slim& thánh : xì,tr post tất nhin là hay gòy kà ....:D
*autumn : bác ui , nghe ké thì fải trả tiền cháu chớ , bác cháu mình kưa đôi ...:hihi: ..:so_funny:
*

moneygod
06-08-2006, 04:13 AM
kawai : là bạn với nhau ai lại tính tiền :ohno:
Autumn : chỉ tặng 1 lần thoai :D2 tính Thánh vốn lười :so_funny: